Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Ulikua unapiga mnyama mechanics naikubali sana adi raha huu Uzi ni MAPENZI YAKISOMI
Hahahahaha tena ya kiinjinia tu


Hizo teminoloji sasa mi [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]




Cc Smart911
 
Lakini % kubwa ya wanawake intelligence ni single mothers sijui ni wapi hawako fare??
 
Mwandishi wa makala umesoma lakini hujaelimika.
Mama anaweza akawa jiniaz mtoto kilaza.au mmaama kilaza mtoto jiniaz,hujawahi kuona? Tembea uone,sisi waalimu tunaofundisha vijijini tunayaona haya,hapa shuleni kwetu kuna dogo kapata wani kalii lakini baba darasa la pili,mama hakusoma,sare zenyewe tulikua tunamchangia,kaenda faiv lugoba kapata tuu ya fom six na sasa yuko ud.na kwao peke yake ndo kasoma,
Naweza kukubaliana na wewe kwa sehemu kwamba mama akiwa na akili anaweza kuzaa watoto wasio na akili ingawa kwa asilimia kubwa mambo yapo kama alivyoeleza mtoa mada...kwa uzoefu wangu ni kwamba hata baba awe na akili kiasi gani akikutana na mama kilaza watoto pia watakuwa vilaza au akili ya kawaida (kwa uzoefu wangu). Kingine nadhani usichoelewa ni kwamba akili haipimwi kwa idadi ya madarasa mtu aliyopitia hasa kwa hawa wazazi wetu...wengine walikosa opportunity tu ya kusoma kwa sababu elimu haikupewa kipaumbele siku za nyuma
 
Hii kitu sijui ni kweli kuna wazazi nikicheki historia yao walikuwa Bana na mama ni genius ,wengine hawajasoma ila mapambano yao ya kimaisha yanasadiki u genius afu watoto wao ni mulemule
 
Mtoto wa kiume anarithi akili (akili za darasani) za mama yake, Mtoto wa kike anaweza kurithi za baba au za mama au kote kote akachukua nusu nusu. Haya si maneno yangu, ni sayansi ndo inaongea.
 
Kuwa na mwanamke zinachaji kichwani ni sifa. Nakumbuka wakati niko olevel nilikua na nyodo sana hasa nikitongozwa na mwanaume wa kidato chetu. Nilikua nawaambia siwezi kutembea na mwanaume ninaemzidi akili. Zile akili ziliendaga wapi sijui.
Daaah wee Mwenyezi Mungu kakupendelea kumbeee, una akili halafu tena mzuri, una msambwada wa kuvalia suruali, khaaa!! Hope na reception imetulia[emoji87] [emoji87]
 
Kwa mtazamo wako upo sawa...

Kwa mwingine anaweza taka mwanamke mwenye upeo wa wastani....

Mwingine mwenye upeo wa chini kabisa...


Cc: mahondaw
 
Hujui Raha ya kuwa Na demu kilaza. Ni watamu sana akili zote ziko kiunoni, chini ya kituvu, kitandani Na kwenye majamboz huyohuyo kuwa naye
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Uko sawa kabisa mkuu nakuunga mkono Ila vilaza wana wivu kinyama halafu wagumu kuchukulia mambo simple wao wanahisi kuibiwa siku zote jipange na hilo pia
 
Naomba sana mwanangu aje achukue akili zangu. Ndo maana sipendagi kudate mwanaume ambae history yake ya elimu inasua sua. Napenda wanaume wenye akili.
Hahaaa daah, kumbe siji tena PM aiseee, nishakosa sifa tiyari, nina hela lakini elimu ya kuunga unga, teh!!
 
Back
Top Bottom