Kama member anahitaji msaada wa msongo, aombe tu atasaidia na wanajamvi

Kama member anahitaji msaada wa msongo, aombe tu atasaidia na wanajamvi

FORBIDDEN HISTORY

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2024
Posts
202
Reaction score
521
Huyu mwamba kila kinachotoka mdomoni mwake ni matusio from juma tatu hadi jumapili .

Sio saa kumi na mmoja alfajiiri hadi usiiku wa manane.

Haiwezekani mwanadamu wa kawaida awe wa matusi asilimia 90 ya muda wake.

Kwa mwenendo huu ni ishu ya afya ya akili, msaidieni kijana huyu kama uongo ata comment kwa matusi hapo chini😁
 
Huyu mwamba kila kinachotoka mdomoni mwake ni matusio from juma tatu hadi jumapili .

Sio saa kumi na mmoja alfajiiri hadi usiiku wa manane.

Haiwezekani mwanadamu wa kawaida awe wa matusi asilimia 90 ya muda wake.

Kwa mwenendo huu ni ishu ya afya ya akili, msaidieni kijana huyu kama uongo ata comment kwa matusi hapo chini
Anaitwa "makebo" !
 
Back
Top Bottom