Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Ukubwa wa nyumba hautoshi
Kimondo cha Chelyabinsk kilikuwa na urefu wa takriban mita 17. Sasa inategemea kinapasuka katika kimo gani. Kama kupasuka kunatokea karibu na uso wa ardhi ni vibaya zaidi. Kama sehemu kubwa haupasuki lkn kugonga kama Mbozi uharibifu utakuwa kiasi.
Soma. Kiolwa cha kukaribia dunia - Wikipedia, kamusi elezo huru

Though kilitua kusiko na watu ila kilisababisha majanga makubwa sana

Ila inategemea na speed na place of impact
 
Bukoba waendelee kuwaza katerero tu...! Hakuna kimondo wala kimodooo..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].
 
Back
Top Bottom