Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Status
Not open for further replies.
well umeandika sana
1.Zitto kuwa na nia ya kuivuruga CHADEMA eti kwa mipango yake ya kuhamia ama kugombea Urais
Matendo ya Zitto yanaondoa nia safi aliyona nayo ya kuwa Rais-(ni vigumu kuamini Zitto ana nia ya kuisogeza mbele nchi kama akiwa rais kwa CDM/NCCR/CCM

Kama Zitto ni tatizo na sio uongozi wenu na siasa za kiujanjaujanja iweje kuondoka kwa Zitto Chadema kuweze kuwavuruga na sio kuwapa nafasi ya kujijenga. Lakini pia iweje Kiongozi wa CCM anapokataa kunyamazishwa eti kwa maslahi ya chama iwe haramu lakini anapotokea kiongozi wa Chadema asiyekubali kunyamazishwa ama kunyamazia mambo ya hovyohovyo iwe haramu (Double standard zisizoweza kumsaidia mtanzania kamwe)

2.kuvuruga chama chenu
zitto anautaka urais at any cost K

Hivi ni vipi Zitto akataka huo urais at any cost na sio Freeman Mbowe aliyetayari kupanga na kutekeleza mikakati haramu dhidi ya washindani wake kama Dr Slaa na Zitto? Hivi ni nani aliyesikika akilalama kuwa wale watu watatu waliokufa kule Arusha hawakutosha ili kujenga chuki zaidi kwa CCM na Chadema ifaidike kisiasa? Hivi ni nani anayeendeleza siasa za majungu katiika magazeti yenu (zinazokomaza makundi ndani ya Chadema) eti katika kuhakikisha kuwa anammaliza Zitto kwa kosa la kuthubutu kushindana naye katika nafasi za uongozi za Uenyekiti na baadaye Uongozi wa Upinzani bungeni ambao kwake yeye ni "platform" ya kujijenga kwa Watanzania ili kama asemavyo" come to 2015 awe Presidential Material"? Hivi ni nani aliyekuwa mstari wa mbele kuhonga viongozi wa Chadema majimboni ili wasabotage kampeni za wagombea wenu ambao anaona wao ni tishio kwa nafasi yake ya Uenyekiti na safari yake ya Ugombea Urais 2015

3.kujisafisha kwa udini ukabila ufisadi
udini (RAIS MUISLAM,MAKAMU MUISLAM,WAZIRI WA PESA,MAMBO YA NDANI,KIRANJA WA ZANZIBAR,MAKAMU KIRANJA ZENJI,ULINZI MUISLAM)+ufisadi (muulize mwanao wa chekechea)=hao ni CCM
Ukabila nenda TLP na CCM (ALL SINGIDA)

Ulichokiandika hapa kinathibitisha ukilaza wako katika kupambana na hoja na vizingiti vya kisiasa vinavyokumba ndoto yenu ya siasa za madaraka...Lakini pia weweukiwa kama kiongozi wa Chadema unathibitisha hisia halisi za kundi la wahafidhina ndani ya chama chenu katika mantiki nzima ya maslahi, siasa na chuki za kidini...Hivi ni nani aliyekimbilia kwa Maaskofu akiwaahidi kuwa anenda kujiendeleza kielimu ili baadae aweze kugombea urais na hata alipotishiwa kung'olewa kidemokrasia katika nafasi yake ya uenyekiti akatumia hoja ya kuwa Maaskofu hawatakuwa tayari kuona vyama vyote vikuu vinaongozwa na Waislamu

4.mizizi ya itikadi za KIJAMAA
Hata CCM wana sera za Kijamaa
hamna chama chenye sera nzuri kama CUF tuwe wakweli
Note:Sera za kwenye makabati na mezani hazisaidii kama hamna commitment (CDM wapo commited including Zitto)
NCCR inakosa watu wa aina ya CDM na sio inamkosa Zitto K.

Kweli ni kilaza. Unajifaragua kama mwanasiasa wakati unashindwa hata kujua tofauti ya itikadi na sera? Ndio maana mnambiwa muende shule na msome masuala ya siasa za dunia yetu. Siasa za kujifunzia katika magazeti ya udaku wa kijamii na kisiasa kama Mwanahalisi ni hatari kwa Tanzania ijayo.

5.nguvu na akili za Zitto
nakubali Zitto ana akili nyingi ila anaponzwa na tamaa. Zitto hana nguvu kisiasa kama mwanzoni (Baada ya Mafisadi papa kukalia kuti kavu CCM Zitto hana tena jeuri kwani ni wazi alitegemea saaaanaa msaada kutoka kwa Rostam ili aendeshe siasa ndani ya CDM kwa manufaa ya CCM na sio kwa manufaa ya nchi.

Nijuavyo katika tafiti zote zilizofanyika umaarufu wa Zitto umekuwa ukipanda na sio vinginevyo. Chuki na hisia zenu kuwa mnafanikiwa kupunguza umaarufu wa Zitto ndio zinaendeleza kuwadumaza huku mwenzenu anazidi kujitanua sio tu nchi lakini hata katika medani za siasa za kimataifa. Ninyi bakini na pety and parochial politics mkidhani watanzania hawa walioamka na kung'amua uvundo wa CCM wataendelea kuamini katika ugoigoi wa kifikira, nia za chuki na uozo wa Chadema....

My take:Kwa sasa Zitto hawezi kuhama CDM as Mapacha wamebanwa ndani ya CCM,
Kama Zitto ni jiwe kuliko CDM tunataka aondoke hata leo tena ahamie CCM asituletee undumilakuwili hapa.
Ndani ya CDM hamna mtu wa kulinganishwa na Dr. Slaa.Ni mamluki wa CCM ndani ya CDM wanaoleta ujinga na sasa wajue Zitto hatakuwa rais akiwa CDM kwa hiyo wawahi KWINGINE

Hili dua lenu la kuku kuwa Zitto atahamia CCM kamwe haliwezi kutimia. Kamwe Zitto hatahamia CCM.

Halafu angalia fikira za "wakombozi" wanaotuuzia chai za "DEMOKRASIA" wakati bado mnashindwa kujiondoa katika na utando wa siasa za kihafidhina za kuwapa Umungu viongozi wetu. Eti hakuna mtu wa kulinganishwa na Dr Slaa (ofcourse yapo ya Dr Slaa ambayo hayawezi kulinganishwa na mtu mwengine lakini sio uwezo wa kuongoza nchi na kuleta mabadiliko ya kweli na yaliyo makini yenye tija kwa watanzania). Udaktari wa Theolojia haumtoshi sasa mnaanza kumpa Umungu. Halafu baadae mtakuja lalamika viongozi haohao mnaowapa umungu wanavyogeuka kuwa miungu watu.....
 
zitto kama ulivyosema kuwa utapeleka malalamiko kwa katibu mkuu wa chama chako...yapeleke huko na mtatue tofauti zenu...
 
Uandishi wa habari unataka kubalance story. Machali akisema anapaswa kutafutwa Zitto kuthibitisha. How cant you see that logic?

Inawezekana wamiliki hawakusukuma hiyo habari. Inawezekana wamiliki wapo nyuma ya hiyo habari. Yote yanawezekana. Ndio maana nimeamua kupeleka jambo hili kwenye chama. Nitamwandikia rasmi Katibu Mkuu ili wamiliki wa magazeti haya ambao ni viongozi waandamizi wa chama wajieleze juu ya mwenendo wa magazeti yao kuhusu mimi. Hilo lina ubaya?

Sioni kama kuna ubaya Mh. Zito kumwandikia Katibu wako Mkuu kuhusiana na magazeti haya. Nadhani nia itakuwa ni kujua kama habari hiyo iliandikwa kama habari au ilisukwa ili kukuhujumu. Ila usiende zaidi ya hapo maana tunataka vyombo vya habari, ikiwa ni pamoja na magazeti, bila ya kujali vinamilikiwa na nani vitoe taarifa za kweli. Kama ni ukweli kuwa Machali aliyatamka hayo, basi si wamiliki wala magazeti hayo, wanaostahili kulaumiwa ila chama kitakuwa na haki ya kukuhoji kuujua ukweli.

CHADEMA pia, kwa utaratibu wao wa ndani wana haki ya kumwandikia Mh. Zito, awaeleze juu ya ukweli wa habari hiyo maana wewe ni kiongozi wa chama. Chama na wanachama wanatakiwa kuwa na uhakika nawe kuwa umesimama miguu yote miwili ndani ya chama na siyo mguu mmoja ndani ya CHADEMA, huku mguu mwingine mara unakanyaga NCCR, CCM, au chama kingine chochote.
 
Moja, sina mpango wowote wa kuhama CHADEMA. Kila siku nasema nimekuwa mwanachama wa chama kimoja tu cha siasa maisha yangu yote, nimekuwa mwanachama wa CHADEMA toka nikiwa na umri wa miaka 16 na namwomba Mungu kila siku nife nikiwa ndani ya chama hiki. Najua kuna watu wanapenda sana nitoke CHADEMA kwa maslahi yao ya kisiasa wakiniona mimi ni tishio kwao. Napenda kuwaambia nimetumia nguvu nyingi sana kujenga chama hiki na sitahama. Waache kabisa kunizushia na kunijengea chuki mbele ya umma.

Pili, sihusikikwa lolote lile na yanayoendelea ndani ya NCCR na wala sina interest ya kuyajua. Mbunge wa Kasulu mjini ambaye alikuwa mwanachadema na kushinda Ubunge kwa sababu ya kutumia jina langu huko kwao Kasulu anaropoka (kama kweli kasema maneno hayo) na nitakapotoka Hospitali nitamtaka anithbitishie anayoyasema. Vijana wanapojiingiza kwenye siasa za uwongo kama wazee wao ni hatari sana kwa nchi. Sihitaji kwenda NCCR ili kugombea Urais kwani chama changu ni kikubwa zaidi na kitanipa Urais kwa urahisi kuliko NCCR ambacho ni chama kisicho na rekodi yeyote ya kupigania maslahi ya nchi hata wakati kilipokuwa chama kikuu cha upinzani nchini. Katiba hainiruhusu kugombea Urais mwaka 2015 na hata kama ikibadilishwa na kuniruhusu kugombea kwangu kutategemea sana mwafaka ndani ya chama changu. Anayedhani kwamba nia yangu ya kuwa Rais wa Tanzania ni ya kufa na kupona hamjui Zitto. Sifanyi siasa za kufa na kupona. Ninao uwezo wa kuwa Rais bora maana nina ajenda na ninatoka chama bora. Lakini pia nipo tayari kufanya kazi yeyote ile ambayo chama changu kitanipa.

Zittophobics wanaishi kwa siasa za kumwaza Zitto na wamo kwenye vyama vyote vya siasa hapa nchini. Ninafanya kazi zangu za Ubunge kwa ufanisi na mafanikio makubwa sana, ninafanya kazi zangu za Uenyekiti wa Kamati ya Mashirika ya Umma kwa umakini mkubwa na ninafanya kazi zangu za Uwaziri Kivuli wa fedha katika hali ya kuridhisha sana. Maadui zangu wa kisiasa wanatamani nianguke. Kwa uwezo wa Mungu sitaanguka.

Tatu, Gazeti la Mwanahalisi limekuwa ni gazeti linalonisakama sana kila kukicha lina ajenda yake. Gazeti ambalo limepoteza mvuto wake kwa jamii halinishughulishi. Hata juzi Mzee Samweli Sitta amelishutumu kwa kununuliwa na mafisadi na kutumiwa. Niseme nini zaidi kuhusu gazeti hili linaloongozwa na mtu ambaye hata hajamaliza darasa la saba. Mwanahalisi wanajua kwamba wakiandika habari yenye jina langu mauzo yao yanakua makubwa. Hili ni gazeti mufilisi ambalo kazi yake ni kutumiwa tu.

Nne, WanaJF mnasema hili ni jukwaa ni Great Thinkers. Great thinkers huwa hawadaki habari na kuziamini na kuanza kutoa maoni bila kwanza kupata uhakika wa habari hizo.

Nasikitika kwamba watu wenye ugonjwa wa Zittophobiasis ni wengi sana humu. Ninawashauri kwamba jitahidini muwe objective na muone upande wa pili wa shilingi.

Habari hii ya Mwanahalisi ni habari ya kijinga sana kujaribu tu kunihusisha na vurugu za chama ambacho mimi si mwanachama wake. Kafulila na mimi ni marafiki na ni wabunge wa Kigoma. Lakini Kafulila na mimi hatuongei mambo ya vyama vyetu hata kidogo na yeye anajua kwamba sina interest na NCCR Mageuzi.

WanaJF msicheze ngoma isiyo yenu.

Hao wote ni wapumbavu wasio na malengo zaidi. Machali namfahamu sana na wala hawez kupambana na makamanda, wamuulize ni nin kilimtoa chadema last year, pia akumbuke kua Chadema na Zitto ndo walimjenga kisiasa hasa alipokua pale SAUT.
 
Hivi hawa wanasiasa kutoka kigoma huwa wanamatatizo gani?yani umaarufu kidogo tu wanataka wapewe vyeo...

Oldonyo, kwetu Kigoma ni supporter wa CDM si wa Wachaga au Chasaka (asiye Mchaga). Napinga sana kuihusisha CDM na ukabila, ukanda na udini.

Naishi Arusha nina majirani ambao nimejua kuwa ni Wachaga kwa ajili ya majina yao na si matendo au tabia!

Kuhusisha Zitto na Wanasiasa kutoka Kigoma na changamoto za siasa na tabia za Wa-Kigoma ni makosa makubwa.
 
Nadhani unatakiwa kuwa makini sana na kauli zako kama kiongozi;
1.Wewe sio tishio hata kidogo,wananchi walikuamini wakawa wanakupa support hivyo usigeuze nguvu na imani ya wananchi kuwa jitihada zako binafsi.Nakupa angalizo kwa hili kwa kuwa usijidanganye kuwa wewe unaweza kusimama peke yako bila nguvu za wananchi nyuma yako.Ukae utafakari sana kwa nini jukwaa hili ambalo wewe ulikuwa kinara umeanza kujadiliwa negatively.Kwa nini asijadiliwe Dr. Slaa? ama ndio unataka kutudanganya wewe unanguvu,uwezo,mvuto kwa jamii zaidi ya Dr. Slaa! ndio maana unajadiliwa sana kwa mtazamo hasi!?

2.Inawezekana ni kweli kuwa Huyo anayeongoza gazeti la mwanahalisi hajafika darasa la saba ,ila kuuhusisha udhaifu wake na darasa lake bila kuwa na facts ni udhaifu wako kama kiongozi.Unataka kutuambia wananchi wanaokuunga mkono wewe na kukubali kama kiongozi wao hakuna ambao hawajamaliza darasa la saba kama huyo kiongozi wa mwanahalisi!.
Unatuambia kuwa ambao hawajafika darasa la saba hawana mchango wowote kwa maendeleo ya jamii !,Inaelekea wewe huwahitaji wakuunge mkono kama kiongozi wao!?
Kumbuka hawa ni wale ambao wamechoka na manyanyaso ya CCM wakaona walinyiimwa haki yao ya msingi hivyo wakaona wakuunge mkono ili kizazi chao kijacho kisishindwe kufika hata darasa la saba.Leo hii unawadharau.

3.Siku zinavyozidikwenda unapoteza mvuto sana Kamanda,ungeweza kusoma alama za nyakati ungetafuta mbinu mbadala za kujisafisha kama ni kweli wanayosema.Lisemwalo lipo kama halipo laja.
Mimi binafsi sio muumini wa habari za mtaani ila habari inapoletwa na watu wanaanza kukuzungumzia kwa historia jinsi wanavyokufahamu kuanzia TOSAMAGANGA na UDSM ni hatari sana . Binadamu tuna tabia ya kuunganisha matukio kwa hiyo kuwa makini.

Mimi nakwambia wazi "nilianza kupata mashaka na wewe ulipoanza kutembelea magari ya kifahari ambapo unajua wazi kuwa wanaharakati tunapinga matumizi ya magari ya kifahari kwa viongozi wa uma.Hata kama una biashara zako binafsi na hela nyingi jamii yetu sio ya kihivyo ,kuona mtu kama wewe unayefahamika kama mkombozi wa wanyonge kujionyesha kwa ufahari kama wasanii wa marekani."

MTAZAMO

kapimwe akili ndugu,hakika hauwez kuwa km zitto,zitto ni kiongoz wa mfano wewe ni mshabik.
 
Hivi hawa wanasiasa kutoka kigoma huwa wanamatatizo gani?yani umaarufu kidogo tu wanataka wapewe vyeo...Oldonyo, kwetu Kigoma ni supporter wa CDM si wa Wachaga au Chasaka (asiye Mchaga). Napinga sana kuihusisha CDM na ukabila, ukanda na udini. Naishi Arusha nina majirani ambao nimejua kuwa ni Wachaga kwa ajili ya majina yao na si matendo au tabia!
Kuhusisha Zitto na Wanasiasa kutoka Kigoma na changamoto za siasa na tabia za Wa-Kigoma ni makosa makubwa.

Huyu jamaa anahusisha watu wa Kigoma kwa kukataa kutumika kwa maslahi ya wengine iwe kiuchumi ama kisiasa. Chuki zao na wasiwasi wao dhidi ya watu wa Kigoma ilianza na uthubutu wa Walid Kaborou kufikiria kuongoza Chadema na sio kuwa makamu tu kama ambavyo wanaamini watu wa huko wanapaswa kuwa lakini pia alipoanza kuhoji ukabila wa wengine katika Chadema. Wakati huo Zitto aliyekubali kuwa na nafasi hiyo maalumu kwa watu wa aina yao yaani UMAKAMU alikuwa mfano mwema wa watu wa Kigoma naye alipothubutu kufikiria kuwa kinara wa chama chao naye akageuka kuwa adui na msaliti. Kafulila naye alipothubutu kuhoji mapungufu ama uozo wa ndani ya chama chao ambao umekuwa ukimwagiwa marashi badala ya kuuondoa naye akajiunga na "watu wa Kigoma"!

Hiyo ndio saikolojia ya wanademokrasia na wakombozi wetu.......na ukichungulia ndani ya hili pazia la "watu wa kigoma" kuna kingine more sinister kimejificha humo.....

Huyu
 
Hivi kwa nini wale wote wenye mtazamo wa kuitawala nchi hii kwa sharia kama kule Somalia ni wapambe wa Zitto?au tuseme jamaa naye ana mtazamo huo huo?Hebu waangalie hawa

Ritz,Rejao,Omarylas,mzee2011,mdondoaji,na wengine wengi
wote hao niliowataja ni maadui wakubwa wa CDM ila linapokuja suala la Zitto wote wanakuwa upande wake.Je tuseme ni kwa sababu ya UDINI wao na mikakati yao ya kuiingiza Tanzania kwenye jumuia ya OIC?
 
Watu hawana hata uungwana wa kusema huyu mtu ni mgonjwa,...Tanzania Daima>MwanaHalisi yote yanamilikiwa na viongozi waandamizi wa chama changu... Nitawasilisha malalamiko rasmi kwa Katibu Mkuu wa chama ili...
Poti, pole na kuumwa! Una haki ya kuchukia, lkn kauli yako inadhihirisha kuna gap kati yako na Mbowe na Komu (naamini si Uchaga).Sikujuaga M/halisi nila Komu, Kauli yako itazidisha mgogoro Kwa nini usiende MCT ili wakuombe radhi au wakupe fidia? Hapo utakomesha uzushi dhidi yako.
 
Pole sana Mkuu Zitto mwenyezi mungu ajakupa nguvu na kukulinda na maadui zako
 
Pole sana Zitto, upo kitandani hospitalini lakini binaadamu hawana huruma, ndio sababu hata walikuzushia kifo ilihali ukiwa bado hai, labda wanatafuta namna nyingine ya kukumaliza kwa kukustress. Mungu akujalie upone haraka.

Uzuri wa kutokuwa mnafiki ndio huu, huwezi kujificha kuzungumzia lolote likizushwa juu yako, sio kama wenzako wanaotajwa kwenye hii habari wanavyoingia kwa ID tofauti kwa sababu hawawezi kusimama kama kwa uhalisi wao na kutetea wanayoyazusha.

Wanaofahamu ukweli kuhusu wewe hawawezi kutekwa na siasa za chuki na upepo kama hizi. Hujawahi kuwa mwanachama wa chama kingine zaidi ya CHADEMA, na kwa misimamo na malengo yako thabiti silioni hilo kwa sasa. Mengi sana yatazushwa juu yako kadri tunavyoelekea 2015, lakini usichoke, endeleza mapambano time will tell.
 
Let us leave this matter to politician and journalist them selves. Zitto ni mtu wa watu, and we support him. he knows politics. for the case of Presidential sit. this is time for Zitto, CHADEMA should allow ZITTO
 
........... Nakubaliana na ww mkuu, mh Machali kasema, watu wameandika, inawezekana mwananchi, mzalendo, uhuru etc. haawakuona hii kama ni habari, au Machali amesemea ambapo anajua tutamsoma wengi, wakati tunaaminishana kwamba habari hii sio, tuambiane pia nafasi ya Machali katika habari hii na wala sio Komu na Mbowe tu. Tufikiri, tuyatoe mawazo yetu jela (kama yapo jela).
Nakubaliana na hoja zako lakini mtu wa kwanza kumnyooshea kidole ni mbunge wa kasulu mh Machali kwa sababu yeye ndo source ya information na kibaya zaidi ametoa taarifa hizo ww ukiwa mgonjwa...
Ugua pole
 
Kwako mhe Zitto. Pole na kuugua.

Sisi watanzania hatujambo! Nimeshitushwa na jinsi ulivyo na hasira za ajabu, kweli mtu anaweza onyesha uhalisia wake hata anapoaddress vitu.

Mimi nina gazeti la Tanzania daima na lina kichwa cha habari: Mbatia, Kafulila Vitani, mwandishi Betty kangonga. Habari inahusu mgogoro unaofukuta ndani ya NCCR mageuzi.

Hata hivyo habari inaongelea zaidi jinsi Machalia anavyomsema Kafulila kuwa anavuruga chama. Hakuna hata sentensi iliyokutaja wala kufumbbia mana hata huyo Mbatia naye hajatajwa kugombana ila huyu mbunge akishambulia. Usiwe mwepesi wa kupanic Kaka, utatengeneza sumu nyingi mwilini na kuongeza uadui bila sababu, mwisho watu watakuchoka na kukushusha.

Huyo Mbowe kama una ugomvi wenu ndani ya chama, usitake watu tujue wazi mana nashangaa umemtaja bila kujua habari inaongelea nini, kisa mchangiaji mmoja kakupotosha. Tulia kaka na uugue pole, kuwa mpole na watu watakuelewa. Umri unavyoenda hekima ikutawale, na hasira uzishinde. Sijafurahishwa na ww kumshambulia kiongozi mwenzako kwenye mtandao wa kijamii, while yy hajasema chochote juu yako katika hilo unalomshambulia.

Nakusihi utulie, omba wakuwekee nakala za hayo magazeti na ukirudi yasome kabla ya kupeleka malalamiko yako.

Nakutakia afya njema.
 
Wasiwasi wangu ni kuwa habari hii inaweza kuwa 'imetengenezwa' na ccm na ikaelekezwa kwa magazeti hayo makusudi ili Chadema mparurane, na kweli mnaelekea huko!! Kama kuna tuhuma za Mbatia kuhujumu upinzani sioni inashindikana vipi kwa mbunge wa chama chake kutumika pia.

Angalieni ajabu hii... Gazeti limemtaja aliyesema ni nani, haijawekwa hapa kuwa labda amekanusha lakini hakuna lawama zozote anazopata, badala yake hapa analaumiwa Zitto upande huu na Mbowe upande mwingine!! Faida kwa nani......?! Kwa magamba....wapumue angalau hata kwa dakika!!

Kazi kwenu...
 
Kwa nini magazeti hayo tu yanayomilikiwa na viongozi waandamizi wa chadema ndio yatoe habari hiyo? Kwanini sio RaiaMwema? Kwanini sio Mwananchi? Kwa nini sio Majira?

Wamiliki wa magazeti wanaushawishi mkubwa kwenye sera ya gazeti. Ushahidi gani unaoutaka? Wao wametoa ushahidi gani kwamba nahusika na vurugu za NCCR kama sio kubwabwaja tu kwa mbunge wa Kasulu mjini ambaye kapata huo ubunge kwa mgongo wa Kafulila na anti chadema sentiments za watu wa Kigoma?

Mimi mhusika ninapinga na nimeandika humu, wewe unahitaji ushahidi upi?
Mh pole na kuumwa, naamini sasa utakuwa unaendelea vizuri na ndio maana umeweza kujitokeza kuchangia hapa, tunakuombea upone kabisa na urudi salama.

Baada ya hayo nikuulize kwa nini unapenda kucheza na akili za watu? Gazeti limetaja chanzo cha habari yake, kama unaamini chanzo kinasema uongo kwa nini usishitaki. Je wamiliki wa magazeti ndio haohao wahariri wa magazeti ambao wanasimamia uandishi wa gazeti wa siku kwa siku?

Mimi kwa kuangalia mwenendo wako kwa siku nyingi sasa naamini kabisa wewe ni pandikizi la serikali na CCM kwenye siasa za upinzani wa nchi hii, ila tofauti na mapandikizi wengine uko makini kiasi fulani katika kutekeleza majukumu yako hayo
.

Na kwa bahati mbaya sana hii kazi mnayoifanya haiwasaidii wananchi hasa masikini wa taifa hili, mnawasaidia mafisadi na viongozi mafisadi wanaotetea ufisadi na mafisadi waendeleze uonevyo na dhuluma kwa wananchi. Dhambi hii mnayotenda haitakuachene salama nyie na vizazi venu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom