Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Status
Not open for further replies.
quote_icon.png
By Zitto
Moja, sina mpango wowote wa kuhama CHADEMA. Kila siku nasema nimekuwa mwanachama wa chama kimoja tu cha siasa maisha yangu yote, nimekuwa mwanachama wa CHADEMA toka nikiwa na umri wa miaka 16 na namwomba Mungu kila siku nife nikiwa ndani ya chama hiki.

Najua kuna watu wanapenda sana nitoke CHADEMA kwa maslahi yao ya kisiasa wakiniona mimi ni tishio kwao. Napenda kuwaambia nimetumia nguvu nyingi sana kujenga chama hiki na sitahama. Waache kabisa kunizushia na kunijengea chuki mbele ya umma.

Zitto, tatizo lako nji pale unapofikiri kuwa kila kitu kinatokea ndani ya chama chako na hivyo kujikuta kuwa bado unaendelea kupambana na wenzako wakati jambo lenyewe limesemwa na Mbunge wa NCCR na amenukuliwa maneno yake akisema juu ya wewe na Kafulila , nafikiri ulipaswa kumshughulikia huyo kwanza kuliko kuandika maneno kama ambayo umeandika hapo chini.

Pili, hata Kafulila amehojiwa na mwandishi na kaishia kusema kuwa haamini kama hayo maneno yamesemwa na Mbunge .

Tatu, hata jana gazeti la Mtanzania lilikuwa na nhabari hiyo hiyo tena front page........

Sasa unapokuwa kila mara hupambanio na adui wa kweli utajikuta unawachukukia na hata kuwaandamana watu wengine ambao hawahusiki na hivyo kujikuta unajitenga nao kumbe wanaweza kuwa wa msaada kwako.

In Politics: No permanent friend nor permanent Enemy

Its AN Advice bro,
 
Namuomba jembe Kubenea kitu kimoja asitishike na mnafiki Zitto -- ni double dealer wa hatari sana kwani mambo anayofanya nyuma ya mapazia dhidi ya chama chake yanatisha. CDM inamvumilia tu inatafuta upenyo wa kumtimua, na haifiki 2015 mtaona.

Narudia -- Zitto ni mtu hatari sana sasa hivi katika CDM. Kwa muda mfupi tu anamiliki mali nyingi ikiwemo gari la kisasa la sh 500milioni. Anachokisema Mkulo kuhusu Zitto kina ukweli ingawa nami nakubali Mkulo naye siyo msafi.
Mambo gani hayo Zitto anayoyafanya nyuma ya pazia against CDM, hebu yaweke wazi kama una uhakika nayo lakini, yasiwe muendelezo wa simulizi zenu za kutunga kwa kutumia hisia.
CDM Inamvumilia kwa sababu zipi haswa? hapo kwenye upenyo umenena, kwa sababu anaonekana ni tishio na hatokei pande zile za kaskazini, inawezekana kabisa wanamtafutia tu sababu, na ingekuwa haya majungu yote mnayozusha juu yake yana ukweli basi wangeshamtimua kitambo.
Tatizo unakurupuka hata husomi majibu aliyoyatoa Zitto hapa, ameomba japo picha tu ya hilo gari na mali nyingine za gharama mnazosema anazimiliki.
 
Moja, sina mpango wowote wa kuhama CHADEMA. Kila siku nasema nimekuwa mwanachama wa chama kimoja tu cha siasa maisha yangu yote, nimekuwa mwanachama wa CHADEMA toka nikiwa na umri wa miaka 16 na namwomba Mungu kila siku nife nikiwa ndani ya chama hiki. Najua kuna watu wanapenda sana nitoke CHADEMA kwa maslahi yao ya kisiasa wakiniona mimi ni tishio kwao. Napenda kuwaambia nimetumia nguvu nyingi sana kujenga chama hiki na sitahama. Waache kabisa kunizushia na kunijengea chuki mbele ya umma.

Pili, sihusikikwa lolote lile na yanayoendelea ndani ya NCCR na wala sina interest ya kuyajua. Mbunge wa Kasulu mjini ambaye alikuwa mwanachadema na kushinda Ubunge kwa sababu ya kutumia jina langu huko kwao Kasulu anaropoka (kama kweli kasema maneno hayo) na nitakapotoka Hospitali nitamtaka anithbitishie anayoyasema. Vijana wanapojiingiza kwenye siasa za uwongo kama wazee wao ni hatari sana kwa nchi. Sihitaji kwenda NCCR ili kugombea Urais kwani chama changu ni kikubwa zaidi na kitanipa Urais kwa urahisi kuliko NCCR ambacho ni chama kisicho na rekodi yeyote ya kupigania maslahi ya nchi hata wakati kilipokuwa chama kikuu cha upinzani nchini. Katiba hainiruhusu kugombea Urais mwaka 2015 na hata kama ikibadilishwa na kuniruhusu kugombea kwangu kutategemea sana mwafaka ndani ya chama changu. Anayedhani kwamba nia yangu ya kuwa Rais wa Tanzania ni ya kufa na kupona hamjui Zitto. Sifanyi siasa za kufa na kupona. Ninao uwezo wa kuwa Rais bora maana nina ajenda na ninatoka chama bora. Lakini pia nipo tayari kufanya kazi yeyote ile ambayo chama changu kitanipa.

Zittophobics wanaishi kwa siasa za kumwaza Zitto na wamo kwenye vyama vyote vya siasa hapa nchini. Ninafanya kazi zangu za Ubunge kwa ufanisi na mafanikio makubwa sana, ninafanya kazi zangu za Uenyekiti wa Kamati ya Mashirika ya Umma kwa umakini mkubwa na ninafanya kazi zangu za Uwaziri Kivuli wa fedha katika hali ya kuridhisha sana. Maadui zangu wa kisiasa wanatamani nianguke. Kwa uwezo wa Mungu sitaanguka.

Tatu, Gazeti la Mwanahalisi limekuwa ni gazeti linalonisakama sana kila kukicha lina ajenda yake. Gazeti ambalo limepoteza mvuto wake kwa jamii halinishughulishi. Hata juzi Mzee Samweli Sitta amelishutumu kwa kununuliwa na mafisadi na kutumiwa. Niseme nini zaidi kuhusu gazeti hili linaloongozwa na mtu ambaye hata hajamaliza darasa la saba. Mwanahalisi wanajua kwamba wakiandika habari yenye jina langu mauzo yao yanakua makubwa. Hili ni gazeti mufilisi ambalo kazi yake ni kutumiwa tu.

Nne, WanaJF mnasema hili ni jukwaa ni Great Thinkers. Great thinkers huwa hawadaki habari na kuziamini na kuanza kutoa maoni bila kwanza kupata uhakika wa habari hizo.

Nasikitika kwamba watu wenye ugonjwa wa Zittophobiasis ni wengi sana humu. Ninawashauri kwamba jitahidini muwe objective na muone upande wa pili wa shilingi.

Habari hii ya Mwanahalisi ni habari ya kijinga sana kujaribu tu kunihusisha na vurugu za chama ambacho mimi si mwanachama wake. Kafulila na mimi ni marafiki na ni wabunge wa Kigoma. Lakini Kafulila na mimi hatuongei mambo ya vyama vyetu hata kidogo na yeye anajua kwamba sina interest na NCCR Mageuzi.

WanaJF msicheze ngoma isiyo yenu.


Ukisimamamia ulichokiandika nina amini political maturity imeanza kukuingia.

Ugua pole
 
hapa kuna ukweli ndani yake, huyu moses machali mimi namkubali sana hata kule bungeni waga yuko bega kwa bega na wabunge wa chadema
unamkubali kwa kuwa bega kwa bega na wabunge wa chadema au kwa vile anafanya mambo ya kuijenga nchi?
maana yeye ni mwana NCCR, sasa inakuwaje anakuwa bega kwa bega na wabunge wa chama kingine na si chama chake!!!!!!!!!????
 
Moja, sina mpango wowote wa kuhama CHADEMA. Kila siku nasema nimekuwa mwanachama wa chama kimoja tu cha siasa maisha yangu yote, nimekuwa mwanachama wa CHADEMA toka nikiwa na umri wa miaka 16 na namwomba Mungu kila siku nife nikiwa ndani ya chama hiki. Najua kuna watu wanapenda sana nitoke CHADEMA kwa maslahi yao ya kisiasa wakiniona mimi ni tishio kwao. Napenda kuwaambia nimetumia nguvu nyingi sana kujenga chama hiki na sitahama. Waache kabisa kunizushia na kunijengea chuki mbele ya umma.

Pili, sihusikikwa lolote lile na yanayoendelea ndani ya NCCR na wala sina interest ya kuyajua. Mbunge wa Kasulu mjini ambaye alikuwa mwanachadema na kushinda Ubunge kwa sababu ya kutumia jina langu huko kwao Kasulu anaropoka (kama kweli kasema maneno hayo) na nitakapotoka Hospitali nitamtaka anithbitishie anayoyasema. Vijana wanapojiingiza kwenye siasa za uwongo kama wazee wao ni hatari sana kwa nchi. Sihitaji kwenda NCCR ili kugombea Urais kwani chama changu ni kikubwa zaidi na kitanipa Urais kwa urahisi kuliko NCCR ambacho ni chama kisicho na rekodi yeyote ya kupigania maslahi ya nchi hata wakati kilipokuwa chama kikuu cha upinzani nchini. Katiba hainiruhusu kugombea Urais mwaka 2015 na hata kama ikibadilishwa na kuniruhusu kugombea kwangu kutategemea sana mwafaka ndani ya chama changu. Anayedhani kwamba nia yangu ya kuwa Rais wa Tanzania ni ya kufa na kupona hamjui Zitto. Sifanyi siasa za kufa na kupona. Ninao uwezo wa kuwa Rais bora maana nina ajenda na ninatoka chama bora. Lakini pia nipo tayari kufanya kazi yeyote ile ambayo chama changu kitanipa.

Zittophobics wanaishi kwa siasa za kumwaza Zitto na wamo kwenye vyama vyote vya siasa hapa nchini. Ninafanya kazi zangu za Ubunge kwa ufanisi na mafanikio makubwa sana, ninafanya kazi zangu za Uenyekiti wa Kamati ya Mashirika ya Umma kwa umakini mkubwa na ninafanya kazi zangu za Uwaziri Kivuli wa fedha katika hali ya kuridhisha sana. Maadui zangu wa kisiasa wanatamani nianguke. Kwa uwezo wa Mungu sitaanguka.

Tatu, Gazeti la Mwanahalisi limekuwa ni gazeti linalonisakama sana kila kukicha lina ajenda yake. Gazeti ambalo limepoteza mvuto wake kwa jamii halinishughulishi. Hata juzi Mzee Samweli Sitta amelishutumu kwa kununuliwa na mafisadi na kutumiwa. Niseme nini zaidi kuhusu gazeti hili linaloongozwa na mtu ambaye hata hajamaliza darasa la saba. Mwanahalisi wanajua kwamba wakiandika habari yenye jina langu mauzo yao yanakua makubwa. Hili ni gazeti mufilisi ambalo kazi yake ni kutumiwa tu.

Nne, WanaJF mnasema hili ni jukwaa ni Great Thinkers. Great thinkers huwa hawadaki habari na kuziamini na kuanza kutoa maoni bila kwanza kupata uhakika wa habari hizo.

Nasikitika kwamba watu wenye ugonjwa wa Zittophobiasis ni wengi sana humu. Ninawashauri kwamba jitahidini muwe objective na muone upande wa pili wa shilingi.

Habari hii ya Mwanahalisi ni habari ya kijinga sana kujaribu tu kunihusisha na vurugu za chama ambacho mimi si mwanachama wake. Kafulila na mimi ni marafiki na ni wabunge wa Kigoma. Lakini Kafulila na mimi hatuongei mambo ya vyama vyetu hata kidogo na yeye anajua kwamba sina interest na NCCR Mageuzi.

WanaJF msicheze ngoma isiyo yenu.
i

Mi sioni kama kuna sababu ya zito kulishambulia gazeti la mwanahalisi, kazi ya gazeti ni kutafuta habari na isitoshe gazeti limeandika aliyetoa hiyo habari kwanini zito asimuhoji huyo mtoa taarifa kwa gazeti? hakuna sababu ya kuanza kusema mwandisha hana elimu. Zito mwambie aliyetoa habari asithibitishe
 
Narudia tena, wanaomponda zitto, kama wanayosema ni ya kweli waje hapa na majina yao real. Sio tunajificha nyuma ya hizi IDs fake kumshambulia mtu...
 
hii issue ukweli upo mioyoni mwa watu wawili na laiti kama Mungu angetufunulia mioyo yao na kuweka wazi kile kilichomo, nahakika watu wangeanguka kwa mshangao na hapo either ingekuwa mwanzo wa kuibuka hali mbaya sana ya uadui kati ya chadema,nccr,zitto,kafulila na wapenzi wa vyama hivyo.
Tatizo letu watanzania tunapenda sana kuongea vitu ambavyo havipo ndani ya mioyo yetu.
 
hii issue ukweli upo mioyoni mwa watu wawili na laiti kama Mungu angetufunulia mioyo yao na kuweka wazi kile kilichomo, nahakika watu wangeanguka kwa mshangao na hapo either ingekuwa mwanzo wa kuibuka hali mbaya sana ya uadui kati ya chadema,nccr,zitto,kafulila na wapenzi wa vyama hivyo.
Tatizo letu watanzania tunapenda sana kuongea vitu ambavyo havipo ndani ya mioyo yetu.

Ulichoandika wewe kipo ndani ya moyo wako?
 
Inawezekana ni kweli Kafulila anakiaribu chama,lakini sidhani kama ana mpango wa kumleta Zitto kugombea uraisi....NCCR watatue matatizo yao kwa wao wenyewe bila kubebesha mzigo watu wengine...

Bahati mbaya chama chenyewe cha NCCR hakina sehemu iliyobaki ya kubomoa. Kilishabomoka chote tokea zamani na pamebaki CCM - B tuu
 
Narudia tena, wanaomponda zitto, kama wanayosema ni ya kweli waje hapa na majina yao real. Sio tunajificha nyuma ya hizi IDs fake kumshambulia mtu...


Wewe tuko acha kufanya vituko hapa, Id ya uongo ndio mdudu gani tena huyu? Kamuuulize osama kilicho mpata ndiye alikuwa gwiji duniani wa kutumia fake ids. Zitto yeye aseme ukweli wa kuufuta uongo huu anaosingiziwa tofauti na hilo ukweli huu ziidi yake utaendelea kummaliza. Ni kukumbushe, ni ukweli tu ndio utatuweka huru, tena huru kweli, acha uhuru huu wa bandia tunaoshereheke miaka 50 hivi tukijua ule uhuru wetu umebakwa na wakoloni weusi tena ndugu zetu.
 
t
tatizo la zitto sio usaliti ni utoto!he doesnt know when to speak when to shut the f**k up.,tz daima la leo hakuna sehemu wameandika jina lake lakini kamrukia mbowe.,he is paranoid.

Kwahiyo kumbe anaweza wambia watu wanaomkosoa kuwa wanaugua Zitophobiasis bila kujua na yeye anakidhi vigezo vyote vya kuugua mbowephobiasis!Kijana anajitahidi kuhusisha KILA tuhuma yake kwenye magazeti na mbowe.Sijui kwanini...
 
...... hajawahi kuandika habari yoyote, habari zote anaandikiwa na KOMU, JOHN MREMA ama Dr SLAA... kushindana na zitto ni kazi ngumu kuliko kuangusha mlima...

Hivi hata Dr Slaa naye yumo katika 'kushindana' na Zitto? Wanashindania nini hasa? Maana kama ni urais, come 2015 Zitto atakuwa hajafikia miaka 40!
 
Gazeti la mwanahalisi lina habari nzito tena za kushtusha.

Mbunge wa Kasulu mjini Moses Machali amemshutumu vikali David Kafulila kwamba anatumiwa na Naibu Katibu mkuu wa Chadema Zitto Kabwe kukivuruga chama hicho.

Mbunge huyo wa Kasulu anadai lengo kubwa la Kafulila ni kumwondoa mwenyekiti wa chama hicho James Mbatia ili yeye awe mwenyekiti.

Pili Machali amedai kwamba baada ya Kafulila kuwa mwenyekiti atamkaribisha Naibu Katibu mkuu wa Chadema Zitto Kabwe ili awe mgombea Urais kupitia NCCR.

Moses machali ameendelea kudai kuwa baada ya mpango huo kukamilika watatumia mbinu mbalimbali kuivuruga Chadema kwa kuhama na kundi kubwa la wanachama wake.

Mbunge huyo ameendelea kudai kuwa kamwe hatakubali mbinu hiyo kwani Zitto na Kafulila wanatumika kuua upinzani.

Alipoulizwa kwanini watake kumuondoa Mbatia kwanza amesema hiyo ni kutokana na sababu kwamba kamwe Mbatia hatamkubalia Zitto kugombea urais kupitia NCCR.

Source: MwanaHalisi

Nadhani Tuhuma vile vile zimeelekezwa kwa Kafulila hivyo ni sahihi zaidi kwa Kafulila kutoa utetezi wake Zitto na udhaifu wa afya yake ameshatoa utetezi wake Mheshimiwa Kafulila ni wakati wako sasa kutoa utetezi wako!
 
Zitto na agenda yake ya urais 2015, anahangaika bure, tumeshakusitukia. Mfano kazi ambazo zitto kataja hajataja kaz yake ya unaibu katibu mkuu anaifanya kwa kiwango gan, kataja ubunge, uwenyekt PAOC, na uwazi kivuli. ZITTO hatufai
 
Halafu kilicho cha kipuuzi zaidi kwa Mtanzania yeyote mwenye uhuru wa kufikiri, hebu tujiulize juu ya matini za Kubenea zidi ya Zitto ndani ya CHADEMA, hivi ni kweli katika madhaifu au matatizo ya CHADEMA NI NAIBU KATIBU MKUU WAKE ZITTO? Kwamba Chama pengine hakijachukua dola kwa sababu ya Zitto?

Kwamba chama kinapata changamoto mbalimbali za ndani kwa sababu ya Zitto? Hivi kweli viongozi wa CHADEMA wote kitaifa ni waadilifu, wachapakazi, waaminifu kuliko Zitto?

Ama kweli baasi Zitto ni tishio kama chama hakiwezi kuenda kwa sababu yake,ama kweli kama NCCR haikui eti sababu Zitto!

Kubenea lazima atambue juu ya maamuzi ya kiuchambuzi ya kukijenga CHADEMA AU upinzani kwa ujumla hakujikiti kwa kufanya umbea wa kiuandisi bali kiuchambuzi wa nini uwezo wa viongozi wote ikiwa ni pamoja na kuorodhesha kila kiongozi juu ya uwezo wake na udhaifu wa kila mmoja.

Ukweli juu ya matakwa ya kufikiri kwa Kubenea muda si mrefu utakuja kuanikwa kwa kile kinacho mtuma kushambulia mtu badala ya hoja za uimara na udhaifu wa CHADEMA.
 
Swala la msingi siyo kulaumu mwanahalisi maana kazi ya magazeti ni kufanya uchunguzi na kuhoji pande zote mbili,kwa hiyo tunahitaji Mh ZITTO ajibu hoja na siyo kulaumu mwanahalisi.CHADEMA NI CHAMA MAKINI YEYOTE ANAYEKUJA TOFAUTI NA SELA NA MIIKO TOFAUTI NA KATIBA YA CHAMA,ataondoka na chadema itaendelea kuwepo sisi watanzania tunaliamini sana gazeti la mwanahalisi maana hutupa taarifa za ukweli,wanasiasa wasilaumu gazeti wajibu hoja na wala siyo kulalamika.
 
Zitto mwenyewe ni gamba, hoivi hamkuona mawasiliano ya zitto na Mkurugenzi wa usalama wa taifa na Rostam??? au wengi wenu huwa hamsomi magazeti? Toka kipindi kile nilimtoa kwenye wapigania ukombozi na kuona ni msaliti nambari moja. dogo anapenda sana madaraka na ujiko yule na ndo mzimu unaomfuatilia.

Sio Magazeti sema Gazeti la Udaku la Mwanahalisi ndilo liliandika upuuuzi! Zitto akigombea Urais nitashawishika kumpa kura yangu hata kama niko CCM,Zitto ni Kiongozi na ana hekima sana pamoja na vitimbi vya Wachaga na Udini wa Chadema lakini kawavumilia bila kukata tamaa na bado yupo vizuri!
 
Halafu kilicho cha kipuuzi zaidi kwa Mtanzania yeyote mwenye uhuru wa kufikiri,hebu tujiulize juu ya matini za Kubenea zidi ya Zitto ndani ya CHADEMA,hivi ni kweli katika madhaifu au matatizo ya CHADEMA NI NAIBU KATIBU MKUU WAKE ZITTO?

Kwamba Chama pengine hakijachukua dola kwa sababu ya Zitto?kwamba chama kinapata changamoto mbalimbali za ndani kwa sababu ya Zitto? hivi kweli viongozi wa CHADEMA wote kitaifa ni waadilifu,wachapakazi,waaminifu kuliko Zitto?

Ama kweli baasi Zitto ni tishio kama chama hakiwezi kuenda kwa sababu yake,ama kweli kama NCCR haikui eti sababu Zitto!

Kubenea lazima atambue juu ya maamuzi ya kiuchambuzi ya kukijenga CHADEMA AU upinzani kwa ujumla hakujikiti kwa kufanya umbea wa kiuandisi bali kiuchambuzi wa nini uwezo wa viongozi wote ikiwa ni pamoja na kuorodhesha kila kiongozi juu ya uwezo wake na udhaifu wa kila mmoja.

Ukweli juu ya matakwa ya kufikiri kwa Kubenea muda si mrefu utakuja kuanikwa kwa kile kinacho mtuma kushambulia mtu badala ya hoja za uimara na udhaifu wa CHADEMA.
Naomba ujue kuwa Zitto anatumiwa na CCM ila won't succeed.Alishasema ''Siasa sio Chaguo lake" leo anasema atafia CDM opportinist mkuwa,Zitto huwezi kuwa na urafiki na CCM vilevile bado unataka uonekane mpiganaji ndani ya CDM.Chagua moja bwana mdogo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom