Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Status
Not open for further replies.
Kwanza pole kwa kuugua, siasa bwana ni kuumana wala usipate presha, mbona bado! lakini mambo haya yanapomfika mtu ndio mitihani ya kijamii ambayo hututambulisha busara za mhusika. Zito suala kama hili liliwahi kukufika ukiwa Sudani kusini katika msafara wa Rais, leo yamekufika ukiwa mgonjwa hospitalini umelazwa. Katika nyakati zote your reaction has failed me and very disappointing.

Zito wewe ni kiongozi, umejaliwa akili nyingi sana, umejaliwa kipaji cha kuwasiliana na umma na hicho kipaji cha kusimamia kwa dhati shida za umma, lakini hiyo haitoshi sisi kukuamini mpaka pale utakapo faulu mitihani ya majaribu mabaya kama haya ya kuzushiwa au mipango yako inaposhindwa kufika mwisho kwa kadiri unavyotegemea.

Mimi nakupenda, nakushabikia na napenda uwe kiongozi wangu, lakini uanadamu wako unauonyeshja sana unapokuwa umekabiliwa na matatizo ya kisiasa. Vua hicho kiatu cha udhaifu wa kibinadamu ambao unakupelekea kuharakisha kutoa majibu rahisi na maoni ya mambo yanayokuhusu na kukugusa vinginevyo hali hii kila wakati inakuongezea au kuimarisha tofauti na watu unaowadhania na mimi sijui lakini katika hali ya kawaida inaongeza tofauti zenu na pengine inakutafuna wewe zaidi kuliko maadui zako kisiasa. Natafuta siku kuongea na wewe tukiwa wawili ili tuone katika hali hii ufanyaje, wewe nyota yako inang'ara unaowatu wanaokutakia mabaya nje ya CDM na ndani ya CDM.

Lakini pia nadhani Ben unatoa maoni ya kishabiki na mapenzi zaidi badala ya kujenga CDM. CDM is not a holly house, it comprises ordinary people, led by ordinary people, therefore conflicts are expected, but they should not destroy the party, instead they ought to be used to leap the party forward by managing them healthly.

The opinions expressed herein are my own personal opinions.You have your position,evebody has position, so do I ! Huwa tunapendelea kuwa dissapointed hasa pale tunapotegemea kusikia yale tunayotaka.Mimi huwa napenda kuwa mkweli siogopi chochote au mtu yeyote,sikurupuki hata kidogo ! We can’t keep settling for the bullshit. If we can’t stand for anything, we will fall for everything.

Napinga kwa nguvu zote muendelezo huu wa kurushia mtu matope bila kuwa na huruma,ubinadamu na hata staha.Siasa zinazoweka ubinadamu kando ni siasa za kijinga kabisa.

Hata hivyo sijui ni kwa nini ionekane nimetanguliza ushabiki na mapenzi,sijui matiki ya hii hoja ni nini hasa.Je ni kwa sababu nimetoa mawazo kwa kilichoandikwa na kwamba mimi kutomshambulia Zitto kama wengine walivyofanya kwa kuingizwa mkenge? Sifuati mkumbo,i know what is going on.Zitto ni kiongozi wangu ndani ya chama na Mbowe ni kiongozi ndani ya chama.Zitto amefanya mengi na Mbowe amefanya mengi kwa faida ya chama.Wote wana madhaifu sasa sijui ni kwa nini tuegemee kwenye madhaifu zaidi tena mengine ya kuchonga kimkakati.sipendi kuyajadili haya kwa sasa

When we are talking about a President for the country please let's reason we need men with character and men that are not flowing with the usual way things are done now in the country we need a total change. Watanzania wako serious sana kwenye hili,sisi watu wa vyama vya siasa ndiyo tunaowafunga watanzania speed Governor.Hatufanyi mabadiliko kwa fasheni,Tanzania sio showroom za magari au Nguo.Tujenge vyama vya siasa kwa pamoja,tujenge hoja na tujikite katika mtazamo na fikra za Tanzania tuitakayo.Tuanze kujenga legacy ya post-CCM era.Tuweke misingi hiyo kwa pamoja.Otherwise mengine uliyosema na kumshauri Zitto tuko pamoja hapo

 
Kusema mtu ni std. 7 ni uwezo wa kipuuzi wa kufikiri. That is character assasination. A very poor strategy of debating. Jifunze debate parameters, ZITTO
Umenena, Kama ni kweli Kubenea ni St.7 basi yule jamaa ni genius maana ana uwezo mkubwa wa kupambanua mambo kuliko wengi wenye Masters!
 
Naafiki kwa hoja ya ndg Naibu katibu mkuu Zitto Kabwe, kuamua kutumia taratibu za kichama za kufikisha malalamiko yake kwa Katibu mkuu.
kwa yeye kuwakalisha wamiliki wakuu wa Magazeti haya mawili, yaani mwanahalisi na Tanzania Daima ambalo kimtazamo linaendeshwa kwa kufuata Itikadi ya Mdhamini wake ambaye ni Mkiti wa Chama.
pia ipo wazi kuwa mhariri mkuu wa chombo cha habari anapo kiuka itikadi ya mdhamini hukumbana na Rungu la mdhamini wa kazi yake.
kwasababu katika hali halisi endapo suala hili halitaweza kudhibitiwa , kwa magazeti yanayo aminiwa kuhodhiwa na viongozi wa chama yakawa yanatumia muda mwingi kushambuliana wao kwa wao kwa sababu zao binafsi.
Huku tukijua kuwa viongozi hawa hata Zitto anao uwezo wa kuanzisha kampuni yake ya magazeti na kuamua namna ya kujibu mapigo kwa baadhi ya viongozi wenzie
wa kitaifa,Chama kitajikuta kipo uchi na mgogoro huo utakuwa na athari kubwa kwa Watanzania wote.
Na sijajua endapo viongozi wangu wanaweza kumzuia kila mwanachama kumiliki gazeti halafu akalitumia kupambana na baadhi ya viongozi ambao atadhani ni maadui wake kisiasa,sidhani kama chama kitabaki salama.
Wito wangu ni kwa mwanachama anaye miliki gazeti asilitumie kama chombo cha kuwachafua viongozi wenzake,siyo busara kwani chama kinakua na kinabeba watu wanaofikiri na kudadisi ikiwa ni pamoja na kuhoji.,kwa hili la magazeti ya ndani kumshambulia kiongozi mwenzao ni suala linalohojiwa na kudadisiwa,kwanini? siyo busara.

Pia watu wengi ambao ni wanachama na wafuasi wanaamini katika misingi mikuu ya uanachama , kuwa ni imani,pia uanachama unaendana na michango ya mtu katika kukiimarisha chama,ambayo inakuwa ni raslimali fedha na hoja za namna ya kuimarisha chama.

Pia wanachama na wafuasi wanajua kuwa chama cha siasa ni mkusanyiko wa watu wanao kuwa na dhamira moja lakini wakiwa ni binadamu wenye mawazo tofauti ya kufikia dhamira hiyo moja.

Ambapo ilikuleta dhamira hiyo moja ni lazima watu wawe na uhuru wa kutoa maoni yao na watu wawasikilize,watu wadadisi halafu watu wahoji mwisho watu waafikiane ili kufikia dhamira yao.

Lakini kwa mwenendo wa siasa zetu za Tanzania zinatawaliwa na Ushabiki,ndiyo mana hata maendeleo ya Tanzania yanaamuliwa kishabiki hatimaye ni umaskini wa kiushabiki.

Pia endapo kila mwanachama angejitangazia uhuru wa kifikra,uhuru wa kuhoji na kudadisi,basi ni asilimia 100% kwa Chama chetu kuunda serikali 2015 ikiwa ni pamoja na kuondoa maradhi,ujinga na umaskini ndani ya mialka mitano,ambayo CCM imeshindwa kwa miaka 50.
kwa sababu ya kuwaachia nafasi viongozi wao na wanachama wao wachache katika kuwafikiria kwa niaba,kuwahojia kwa niaba na kuwadadisia kwa niaba yao.
Hivyo raslimali Akili zikiwa asilimia kubwa zinazidi kuota kutuu paspo kutumika,kwa nini tusiwe maskini na watumwa kwa hayo.?
 
sio jambo zuri kuombea hili litokee lakini mimi naona ni heri angepatwa hata na kiharusi, paralyse au awe kichaa coz kila kukicha anazidi kuvurunda na mvuto wake unazidi kupungua kabisa.
 
[h=3].Yeye amjia juu Kafulila akitibwa India[/h].Asema hatakihama Chadema amekitumikia kutoka utotoni
.Asema vijana wasiwe waongo kama wazazi wao


Peter Mwenda na Flora Amon

MGOGORO wa Chama cha NCCR Mageuzi umechukua sura mpya, baada ya kuibuliwa madai kuwa njama za kutaka kumng'oa mwenyekiti wa taifa, Bw.James Mbatia ni mkakati wa kutaka nafasi hiyo ichukuliwe na Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA, Bw.Zitto Kabwe.
Wakati hayo yakithibitishwa Dar es Saalam jana na Mwenyekiti wa NCCR Mageuzi wa jimbo la Kawe Bw.Hemed Msabaha, Bw. Zitto akijibu tuhuma hizo akiwa hospitalini India akipata matibabu alisema hana mpango wowote wa kuhama CHADEMA.

Alisema kila siku amekuwa akisema atakuwa mwanachama wa chama kimoja tu cha siasa katika maisha yake yote na alikuwa mwanachama wa CHADEMA kutoka akiwa na umri wa miaka 16 na anamwomba Mungu kila siku afe akiwa ndani ya chama hicho.

Alisema anajua kuna watu wanapenda atoke CHADEMA kwa maslahi yao ya kisiasa wakimuona ni tishio kwao hivyo anawaambia kuwa ametumia nguvu nyingi kujenga Chadema na sitahama na kutaka waache kumzushia na kumjengea chuki mbele ya umma.

Bw. Zitto alisema hahusiki kwa lolote lile na yanayoendelea ndani ya NCCR mageuzi na wala hana sababu ya kuyajua.

"Mbunge wa Kasulu mjini ambaye alikuwa mwanachadema na kushinda Ubunge kwa sababu ya kutumia jina langu huko kwao Kasulu anaropoka (kama kweli kasema maneno hayo) na nitakapotoka Hospitali nitamtaka anithibitishie anayoyasema, vijana wanapojiingiza kwenye siasa za uwongo kama wazee wao ni hatari sana kwa nchi"

"Sihitaji kwenda NCCR ili kugombea Urais kwani chama changu ni kikubwa zaidi na kitanipa Urais kwa urahisi kuliko NCCR ambacho ni chama kisicho na rekodi yeyote ya kupigania maslahi ya nchi hata wakati kilipokuwa chama kikuu cha upinzani nchini".alisema Bw. Zitto.

Alisema katiba haimruhusu kugombea urais mwaka 2015 na hata kama ikibadilishwa na kumruhusu kugombea kwake kutategemea mwafaka ndani ya chama chake.

Alisema anayedhani kwamba nia yake ya kuwa Rais wa Tanzania ni ya kufa na kupona hamjui Zitto kwa sababu hafanyi siasa za kufa na kupona, anao uwezo wa kuwa rais bora maana anazo ajenda na anatoka chama bora, lakini pia yupo tayari kufanya kazi yeyote ile ambayo chama chake kitampa.

Wapo wanaishi kwa siasa za kumwaza Zitto na wamo kwenye vyama vyote vya siasa hapa nchini kwa vile anafanya kazi zake za ubunge kwa ufanisi na mafanikio makubwa na pia anafanya kazi zake za Uenyekiti wa Kamati ya Mashirika ya Umma kwa umakini mkubwa na anafanya kazi zake za uwaziri Kivuli wa Fedha katika hali ya kuridhisha sana.

Alisema maadui zake wa kisiasa wanatamani aanguke lakini kwa uwezo wa Mungu hataanguka.

Katika mkutano wa Bw. Msabaha alisema kuwa,Mei 30 mwaka huu alipigiwa simu na Mbunge wa kigoma Kusini Bw.David Kafulila na kumwambia kuwa wakazi wa Kigoma nao wanataka mwenyekiti wa chama cha siasa kutoka mkoa huo.

"Bw.Kafulila alinipigia simu huku akiwa na imani kuwa mimi ni mtu wa Kigoma mwenzake ningeweza kumuunga mkono kuhusu ombi la wakazi wa Kigoma kutaka mwenyekiti wa Chama cha Siasa kutoka mkoa huo kama ilivyo mikoa mingine"alisema Bw.Msabaha.

Alisema kuwa baada ya kumwambia hivyo alimuuliza kuwa mwenyekiti atakuwa nani,ndipo alipomjibu kuwa atakuwa Bw.Zitto ambapo tayari amekubali.

Alisema kuwa baada ya mazungumzo hayo Bw.Kafulila alisafiri kwenda nje ya nchi na baada ya kurudi alimwandikia ujumbe kwa njia ya simu ya mkononi kuwa tayari fungu limepatikana hivyo kilichobaki kumng'oa Bw.Mbatia na watu wa nje wameonyesha nia ya kusaidia .

"Baada ya kupata ujumbe ule niliimuuliza kwa kipindi hiki ambacho Bw.Zitto yupo Chadema Mwenyekiti atakuwa nani, ambapo alinijibu kuwa atakuwa yeye mwenyewe huku amkimsubiri Bw. Zitto" aliongeza.

Alisema kuwa Bw. Kafulila alimwambia kuwa mara baada ya Bw. Zitto kutoka Chadema, NCCR Mageuzi kitakuwa na wanachama wengi kwani Bw.Zitto ataongoza kuiobomoa Chadema ataondoka na nusu ya wanachama hivyo hakitakuwa na nguvu tena.

"Unajuwa Bw.Zitto akiimega Chadema na wanachama wengine watatoka Chama cha Mapinduzi (CCM) hivyo ana imani chama hicho kitakuwa na nguvu.

Alisema kuwa, Bw.Kafulila alimwambia kuwa kuna baadhi ya wanachama wa CCM wanataka kuanzisha chama chao ila kutokana na ugumu uliopo katika kuanzisha chama watajiunga NCCR Mageuzi.

"Unajuwa kuna wanachama wa CCM wanataka kujiondoa na chama hicho kuanzisha chama chao ila kutokana na ugumu uliopo katika kuanzisha chama watahamia NCCR hivyo chama hicho kitakuwa na nguvu na kitachuana na CCM"alisema Bw.Msabaha.

Hata hivyo Bw.Msabaha alisema kuwa Chama hicho hakipo katika hali tete kama watu wanavyozungumza na kuhusu kumng'oa Bw.Mbatia suala hilo halipo ni maneno ya nje na ni mtu mmoja mwenyewe ambaye anatumiwa na watu kufanya hivyo.

Pia alisema kuwa Chama chao kina utaratibu na katiba ambapo mtu akikutwa na kosa ambalo likathibitika anaweza kufukuzwa uanacahama hivyo suala la Bw.Kafulila lipo katika uchunguzi.

Katika hatua nyingine mwenyekiti huyo amewataka wanasiasa kutoka ndani na nje ya chama hicho kuacha kuzungumzia kesi ya Mbunge wa Kawe Bi.Halima Mdee na Bw.James Mbatia kwani kesi hiyo ipo mahakamani waachie ifanye kazi na wasiingilie uhuru.

Katika sakata hilo pia Mbunge wa Kasulu mjini Bw. Moses Machali amemshutumu vikali Bw. Kafulila kwamba anatumiwa na Naibu Katibu mkuu wa Chadema Zitto Kabwe kukivuruga chama hicho.

Mbunge huyo wa Kasulu anadai kuwa lengo kubwa la Kafulila ni kumwondoa mwenyekiti wa chama hicho Bw. Mbatia ili yeye awe mwenyekiti.
 
Sasa itakuaje kwa Mbatia na kesi yake ya ubunge? atakua na bila chama?
 
Kwa kweli awali nilikua namkubali sana mh Zitto lakn nashindwa kumuelewa kabisa cku hizi amekuwaje ile kasi yake sasa haipo tena kwa vijana walokua wengi wakimshabikia kwani inavyoonekana ngugu Mh Zitto ni wazi kabisa wewe unatumika na CCM kwa maana kauli zako mara nyingi zimekua na utata mwingi na kweli nimpongeze Mh Mbowe kwa kua mvumilivu sana kwa kutokumjibu Mh Zitto kama yeye anavyofanya huku Jf.
Tena umuombe radhi bwana Kubenea kwani utake usitake Kubenea amekua ni sehemu kubwa ya kufanya CDM kua na wanachama wengi zaidi haswa University Students sasa kitendo cha kumdharau kiasi hicho binafsi kimenisikitisha sana kwani Kubenea ameandika alichoambiwa na bwana Machali na tayari kuna mtu amesema hapa kua ana CD kama nne hivi ambazo walikua wakijadiliana namna ya kumtoa Mbatia ili ww uwe mwenyekiti wa NCCR sasa cha ajabu unalalamikia vitu ambavyo ungeweza kuvifanya ndani ya Chama kwa kweli wewe hauaminiki hata kidogo mkuu,ugua pole
 
unajua ZITTO ana nia nzuri kwa nchii hii ila amejidhoofisha sana yaaan anaukakasi si mchezo
 
  • Thanks
Reactions: Wed
Watu hawana hata uungwana wa kusema huyu mtu ni mgonjwa, hajatoka hospitali. Huruma ya kibinaadamu hawana.

Kuna uchawi gani zaidi ya huu? Mwelekeo ule ule >Tanzania Daima>MwanaHalisi yote yanamilikiwa na viongozi waandamizi wa chama changu. Nimechukia sana.

Nitawasilisha malalamiko rasmi kwa Katibu Mkuu wa chama ili Wamiliki wa Tanzania Daima (Mhe. Mbowe) na wa MwanaHalisi (Ndugu Komu) waeleze mwenendo wa magazeti wanayomiliki kuhusu mimi. Nimechoka kuzushiwa uwongo na magazeti haya kila kukicha.

pole sana mpiganaji zitto,
ni kweli kwamba watu wamekosa huruma ya kibinadamu ukizingatia kuwa u mgonjwa.
wewe hapo mwanzo umeshajibu hoja kwa kueleza bayana msimamo wako juu ya habari iliyotolewa juu yako na inabidi ushie hapo na ibaki kuwa ndiyo msimamo wako.sisi wanajf tuliopitia msimamo wako tutahoji ukweli wa hoja yako na ya machali.
wewe vile vile baadaye unaweza kutafuta ukweli kwa kumhoji machali ili kujua kama mwandishi ndiye aliyekosea au la.
sasa hii hoja yako nyingine ya kuanza kuwahusisha na wamiliki wa magazeti(mh.mbowe na komu),naona kama unataka kuwahukumu kama vile wao ndio waandishi/wahariri huku mwanzoni ulishasema kuwa ukitoka hospitali utaongea na machali ili kufahamu ukweli.Hoja ya kupeleka malalamiko kwa katibu wako wa chama huoni kama vile unakimbilia kutoa hukumu kwa habari ambayo bado hujapata kutoka kwa machali?huoni kama unazidi kujianika kwa wanajf na watz kwa ujumla kuwa hapo CDM hamna upinzani wa kweli bali mko kwa maslahi binafsi? mimi sijui bwana,ila there must be something wrong among all of you leaders,kwanini unaanza kutoa complications ambazo hazitakusaidia katika mjadala huu.
Mimi nakushauri ufanye uchunguzi kuliko kutuchanganyia habari hali inayopelekea sisi wengine tuanze kuamini kuwa hapo CDM hakuna upinzani.
ugua pole mpiganaji
 
Hivi si kuna thread humu jf inahusiana na suala hili, ambapo Bw. Kabwe alikanusha tena kwa nguvu zote!!??
Jamani haya mambo ni ya kisiasa tu za kuchafuana!! Najua ni scandel nyingi Zitto anausishwa nazo, lakini wana jf msisahau cdm ni chama ambacho kiko makini sana, sidhani kama mambo haya ambayo Zitto anahusishwa nayo yangekuwa ya kweli alafu aendelee kushika nafasi aliyonayo ndani ya chama. PIGA UA WANGEKUWA WAMEISHAMFANYIA MAAMUZI MAGUMU!!
Pia sidhani kama Bw. Kafulila anaouwezo wa kumshawishi Kabwe hadi aamue kufanya siasa za kitoto!!
Alafu itakuwaje Zitto aame kwa ajili ya kugombea uraisi wakati akijua atakuwa hajatimiza umri wa kugombea?

Mmhhh!! Sidhani!! TUMUACHE APONE KWANZA AKIRUDI TUTAMUOJI VIZURI!!
 
Tatizo siku hizi Zitto amepakimbia humu JF tutamhoji wapi?
 
Tatizo siku hizi Zitto amepakimbia humu JF tutamhoji wapi?
Hajakimbia kaka, mbona jana alikuwemo humu akizungumzia issue hiihii?
Apakimbie kwa lipi?
Ila namsihi Bw. Kabwe apunguze jazba maana jana duh!! Palifuka vumbi jf!!
 
Kama kweli huo ujumbe wa simu toka kwa Kafulila kwenda kwa Msabaha upo, NCCR kuna hali mbaya kuliko nilivodhani.
 
Hakuna habari mpya,habari hii zitto aliiongelea jana hapa jf na km ni gazeti basi limechuka habari hii toka Jf.Zitto anaakil nying kuliko vilaza wote hawa.
 
moderetor itakuwa bora kkama utaiondoa hii thread kwani hakuna jipya hapa.kama ni zitto amesha jadiliwa na kugundulika kuwa ni Pandikizi la CCM,KIGEUGEU,MNAFKI ALIYE KUBUHU.
 
Siasa hizi za do or die zitatuangamiza ! Watanzania tuwe makini na mambo yanayoendelea kwenye vyama vya siasa.Somebody has to remind politicians that politics is not 'a do or die affair'. Tanzania is for Tanzanians and NOT for the political parties. We a need a youth revolution in this country.

Silaha kubwa zinazotumika na wanasiasa dhaifu always ni kwamba fulani anatumika,fulani ni usalama wa Taifa,huyu ni mamluki wa CCM au Chadema.Lengo ni moja tu hapo kukidhi hulka ya WOGA na KUTOJIAMINI kisiasa.Mwanasiasa anayesema chochote ili kuhalalisha au kujilinda na changamoto kutoka kwa mahasimu wa kisiasa ni Mwanasiasa mwenye upeo mdogo kifikra

Wanasiasa wa aina hiyo hufanya hivyo kwa kuangalia possible support na upeo wa kufikiri wa watakaowaunga mkono.Tujaribu kuwa analytical tujaribu kufuatilia mambo kiundani zaidi.Linapokuja suala la demokrasia hakuna mwenye hatimiliki ya uongozi.Wanasiasa wa vyama vya upinzani kwa dhamira njema na vigezo tulivyo navyo vya kuiondoa CCM kutokana na kutokidhi masharti na sifa za dhamana waliyopewa na watanzania basi tupinge vivyo hivyo ndani ya vyama vyetu na tutekeleze kwa vitendo yale tunayoamini ndani ya vyama vyetu ili kutoa taswira chanya kwa watanzania

Hizi petty squables na sumu zinazolishwa kuchafua wanasiasa wengine kwa malengo binafsi tuachane nazo.I wonder how that has impacted the common man positively.Sana sana ni kuchochea uasi ndani ya vyama vya siasa na makundi ambayo kudhibiti itakuwa kazi.Tusimame katika mistari ya haki tuache kushabikia siasa za kuchafuana,tuache ku-bandwagon siasa za chuki na ukandamizaji dhidi ya wanachama na viongozi wengine ndani ya vyama vya siasa.Tuunge mkono hoja zitakazowasaidia watanzania,tutumie uwezo tuliojaaliwa na mwenyezi Mungu tufikiri.

Hapa JF kuna watu wako hapa tena ni watu ambao katika jamii unaweza kuwaheshimu sana lakini nyuma ya keyboards wanayoyaandika dhidi ya wenzao ni ya kutisha.Ninao ushahidi wa wanaotumia ID fake hapa tena wanazo zaidi ya mbili kujibaraguza huku na kule,wanatumwa au wamejituma na wengine wanajuana.Wana JF mtacheza ngoma isiyo yenu nimeshawahi kuwashuhudia mara nyingi,baadhi yao wanashiriki michezo hii hata kutumia magazeti uchwara na hasa haya ya udaku wa kisiasa.Pengine wanatekeleza mpango wa Usalama wa Taifa kama alivyodokeza Mkandara kwa upande wa Chadema bila kujua wakidhani wanapigania maslahi ya waliowatuma kumbe it is beyond that.

Baadhi ya wapambe wa vyama vya siasa wanajiona ni wanachama kuliko wengine lakini hata itikadi ya chama husika hawajui.Blind followers ni tatizo kwa vyama vyetu vya siasa.Demokrasia ya magharibi ina changamoto sana Afrika hii,anayetaka kutoa mawazo yatakayotutoa kutoka level hii kuingia nyingine anaweza kuonekana tishio na kupakwa matope bila hoja nzito na wafuasi vipofu wataidandia wataimba mchiriku na kuichezea mdundiko mchana kweupe!Loh!
Ben, mkuu wangu ni vigumu sana watu kuelewa nguvu iliyowekwa kukimaliza chama. Na binafsi siwezi kuwalaumu isipokuwa kazi hii imefanyika tokamuda murefu sana kiasi kwamba Mbowe na Zitto wanaamini uadui huu kuwepo ndani ya roho zao hata kama watakuja hapa na kudai hakuna kitu kama hicho. Athari zake zimewakuta hata vijana kama nyie bila sababu kabisa.. Mnashambuliana wazi kila mmoja akidhania anafanya kazi ya kukilinda chama kumbe ndio mnabomoa hivyo!..Mnaweka majeshi nyuma yao yamekuwa yakipambana kuhakikisha mmoja wao hakivurugi chama lakini nasema tena mchawi ni nyie wenyewe maana CCM wameisha ifanya kazi yao kuingiza chuki ndani ya chumba..Wote vijana na viongozi wa Chadema mna makosa, hakuna mchawi ila wenyewe mnaamini uchawi Mtu yeyote alipoamini uchawi kupiga makelele ya kurogwa na kutafuta waganga, maanake mtu huwezi kwenda Loliondo kwa matibabu na kama huna imani hiyo hutapona vilevile..

Swala hili halina tofauti kabisa na Udini ulipandikizwa nchini. Binafsi siamini kabisa kwamba JK ni mdini au Dr.Slaa isipokuwa wote hawa kumejikuta ktk ngoma ya kichawi na wanaamini udini kwa sababu sisi wenyewe wote tumekwisha gawanyika ktk makundi haya mawili. Tunaozungumzia udini ni sisi wananchi, viongozi wa dini na kadhalika lakini hata sku moja hutamwona JK au Dr.Slaa wakizungumzia jambo hata dogo kuhusiana na imani za watu..Lengo lilikuwa kumbomoa Dr.Slaa na kwa kiasi wamefanikiwa, isipokuwa wameshindwa kumliza Dr.Slaa na sasa Udini umekuwa kwa wananchi wenyewe.

Ebu turudi nyuma na kusoma ujumbe ulotolewa na Zitto, kasema gazeti linalomilikiwa na mtu alosoma darasa la saba. Kwa nini watu wamerukia Kubenea na sii Komu? kwa sababu wanataka mjadala mzito kuonyesha makosa ya Zitto lakini huyu Komu ni mwanasiasa na siasa za maji taka kazianza mwenyewe. Kisiasa ukianzisha siasa hizi unaacha uwanja wazi wa kupakwa tope na Yes, kukosa elimu ipo sababu kubwa ya kutokuwa mwangalifu, huna mwongozo isipokuwa hisia za kibinadamu... hili ni pungufu hata dini zinasema elimu ni msingi wa maisha..bila mwongozo Utayapeleka mambo kwa kudhania, hisia na experience yako jambo ambalo linaweza kukufanya ukaandika vitu kama hivi bila kujua athari zake.

Komu amefanya makosa makubwa kukubali habari hii kuandikwa bila kufanya uchunguzi isipokuwa kwa kupitia habari za mtaani. Mimi hapa nilipokuwa Bongo nilisikia habari hizi za Zitto kuhamia NCCR Kabla na baada ya Uchaguzi, Nilisikia habari za Zitto kupandikiza watu wake ktk umoja wa vijana kapoigwa vita hadi kajitoa lakini bado haikuwatosha. Naiona vita kubwa kwa dhidi ya Zitto na mwenyekiti anapoachia vita hii iendelee kwa sababu anaamini Zitto anatumiwa (kama alivyolishwa) jambo ambalo linamwacha Zitto naye akifanya makosa zaidi kutafuta marafiki wapya wanaomwaini ambao pia wanamlisha sumu vile vile. Nitarudia kusema Mambo mengi anayofanya Zitto pia hulishwa sumu kumdhania Mbowe ana lengo baya na chama (Udikteta) na kila Mbowe anapojaribu kukilinda chama ndivyo anajionyesha zaidi kuwa anataka chama kiwe chake na baba mkwe.. Wanacheza ngoma ile ile ya kichawi.

Hii vita haitakwisha bila Zitto na Mbowe wenyewe kukaa chini na kuzungumza yote bayana waloyasikia kutoka upande wa pili na kila mmoja wao ajisafishe na waungane kupambana na nguvu ya kiza laa sivyo mwisho wao hautakuwa mzuri hata kidogo. Na kama CCM watafanikiwa kuondoa umaarufu wa Zitto na Mbowe, hawatajali kutokea kwa mtu mwingine kwa sababu hii itawapa muda zaidi wanaoutaka kupambana miaka ya mbele na sii sasa hivi.
 
moderetor itakuwa bora kkama utaiondoa hii thread kwani hakuna jipya hapa.kama ni zitto amesha jadiliwa na kugundulika kuwa ni Pandikizi la CCM,KIGEUGEU,MNAFKI ALIYE KUBUHU.
Kaka vp huo uchunguzi umeufanya ww!! Usitake tuamini MAJUNGU!! Jf hakuna watoto!! Kama umefanya uchunguzi "MWAGA DATA" tukuelewe!! Sio uje na maneno rojorojo alafu utuaminishe!! ACHENI UNAFIKI NA MAJUNGU!!
Kama umetumwa na magamba waambie wakupe data!! Ninyi ndo wachochezi msio itakia mema cdm, mnasahau kuwa uimara wa cdm uko mioyoni mwa watu!!
KEEP IT UP MR KABWE!! hii inaonyesha ni jinsi gani ww na chama chako mlivo tishio kwa magamba, endeleeni kututete watz tulio wanyonge na daima tutakuwa nyuma yenu!!

SPENDI UNAFIKI!!
 
sio jambo zuri kuombea hili litokee lakini mimi naona ni heri angepatwa hata na kiharusi, paralyse au awe kichaa coz kila kukicha anazidi kuvurunda na mvuto wake unazidi kupungua kabisa.
Tamaa ya madaraka na wivu wa kipuuzi ndio hupelekea kutoa roho za watu wasiokuwa na hatia, watu mpo teyari kabisa kumuua mtu bila aibu, ziko wapi imani zenu za kinafiki?
kama kila siku zitto anazidi kuvurunda na kupoteza mvuto unaweweseka nini kumwombea mwenzio kichaa? ole wenu mumdhuru halafu muanze kusingizia CCM wanafiki wakubwa nyie.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom