Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Status
Not open for further replies.
Komu na mbowe ni wezi wa ruzuku na wanampiga vita Zito...hv wakati Zito kalazwa Muhimbili,Komu na Mbowe walikwenda kumuona?
 
Mungu wangu, utaacha taifa hili lichanganyikiwe na kukosa msimamo hata lini? Tunahitaji uongozi imara kwa maslahi ya nchi hii, ee Bwana utuhurumie.

'Salvation shall come from the hills, the man shall rise and save the people at their hour of need'.
 
Zitto tatizo ni wewe mwenyewe na tatizo lenyewe haliko kwenye siasa bali liko kwenye mitazamo yako kuhusu maisha. Mimi mwenyewe umeniudhi, Umenikera na kunihuzunisha sana pale ulipochanganya "kutokumaliza darasa la saba" kwa mmiliki wa Gazeti la Mwanahalisi na Hoja ya Machali. Inaonyesha huwa ukifika kijijini kwako unawaona wapiga kura wako hawastahili kuwa na mbunge "Msomi" kama wewe kwani najua wengi wao hawajamaliza darasa la saba!!

Sasa kusema ukweli kuwa Kubenea kaishia darasa la 4 ndio amekuudhi? Ndio ukweli hakuna neno jingine la kusema..
Ulitaka aseme Kubenea ana Masters wakati hana?
 
Kwa faida ya chama nakubaliana na zito magazeti ya Mwanahalisi na Tanzania Daima yajadiliwe katika chama na kauli itolewe, haileti tija kama magazeti haya yanachapisha habari ambayo not balanced huo sio uandishi bali ni ukachero wa kipolisi.
 
KAFULILA,MACHALI,ZITTO NA MKOSAMALI All made from kigoma acheni upuuzi mnatuaibisha wapenda mageuzi nchini.machali ongea kuhusu maendeleo ya kigoma sio upuuzi huo wakati wote ni mkoa mmoja mnatia aibu TEGA AMATWI. MPA MAHOLO MWIKENGULIKE.
 
Ushauri wa bure kwa Zitto!, abadilike aache kuwa dictator!, aanze kuamini katika ''wengi wape'' na sio ''akili yangu ndio mwongozo'' hiyo ndio democracy. Bila kubadilika kwa vitendo, utazirai kisiasa kama alivyokua mrema!
 
Ushauri wa bure kwa Zitto!, abadilike aache kuwa dictator!, aanze kuamini katika ''wengi wape'' na sio ''akili yangu ndio mwongozo'' hiyo ndio democracy. Bila kubadilika kwa vitendo, utazirai kisiasa kama alivyokua mrema!
Usihusishe demokrasia na CDM, kwanini alikataliwa kugombea uenyekiti?.... kwanini Dr. Slaa alimfukuza kiongozi wa CDM kwenye mkutano wa hadhara?... Hiyo ndiyo demokrasia kweli?
 
Narudia tena, wanaomponda zitto, kama wanayosema ni ya kweli waje hapa na majina yao real. Sio tunajificha nyuma ya hizi IDs fake kumshambulia mtu...

We unayemtetea mbona huji na jina lako kamili? Ebooh!!
 
Mwita hii ni propaganda maalumu inafanywa kwa malengo maalumu. Sijawahi kutumika na CCM maisha yangu yote na CCM wanajua hivyo. Lakini ukitaka kuua nyota ya mwanasiasa yeyote wa upinzani ni kusema anatumika. Hata marehemu Chacha Wangwe walisema anatumika na CCM ili kumvunjia heshima wala hapakuwa na ushahidi wowote wa hivyo. Mpaka anakufa alikufa na kinyongo hiki. CCM hawawezi hata siku moja kunitumia. Nimekuwa ninafanya kazi zangu Bungeni kwa umahiri mkubwa sana and yet maadui zangu wa kisiasa wanasema haya mambo ya kipuuzi kabisa.

Ni juu yako unaamini hizi propaganda au unazipuuza. Lengo ni kunivunjia heshima mbele ya jamii. Kwa muda mrefu Mwanahalisi wamekosa cha kuandika juu yangu na wameamua kutumia mgogoro wa NCCR kunihusisha ili tu kuendeleza propaganza zao chafu dhidi yangu.

mkuu sasa wanaosema unatumika ni kina nani? Na ni kweli unawashutumu mbowe na komu? Inawezekana hao ndio wanaotengeneza mazingira ya wewe kuonekana unatumika?
 
Mungu wangu, utaacha taifa hili lichanganyikiwe na kukosa msimamo hata lini? Tunahitaji uongozi imara kwa maslahi ya nchi hii, ee Bwana utuhurumie.

'Salvation shall come from the hills, the man shall rise and save the people at their hour of need'.
Nimeisoma hii thread yote nikataka nisichangie kabisa lakini nimeona niwaambie vijana wenzangu tunafanya makosa yale yale! Hii thread imeibua wapinzani wa Mbowe na wengine wazi wazi na wengine kwa kipropaganda wamemnanga Mbowe humu utafikiri wengine hatuelewi mlengo wao! Mbowe ana mapungufu kama binadamu lakini kama mwenyekiti ktk siasa za Tz anafanya kazi kubwa sana! Chama hakiwezi kuendelea kama kina mwenyekiti dhaifu,hali ya sasa ya CDM tunaiona na haijatokea kwa bahati mbaya bali uongozi bora chini ya Mbowe!

Hawa vijana wanaojifanya wanafamya siasa za hoja kwanini wasiendelee kumpinga Mbowe ndani ya chama kwa hizo hoja na kama kweli hoja ni za msingi zitashinda tu kwani CDM imesheheni wanachama makini tu. Hawa vijana wanaojiona "vichwa" kuliko wengine mbona dhamira zenu zina walakini? Hamumtaki Mbowe au mnataka demokrasia?
 
mkuu sasa wanaosema unatumika ni kina nani? Na ni kweli unawashutumu mbowe na komu? Inawezekana hao ndio wanaotengeneza mazingira ya wewe kuonekana unatumika?
Hawa vijana wenzetu wanatuhumu kwa namna ile ile wasiyoipenda wakituhumiwa, mbaya zaidi wanamuita Mbowe mzee na asiyetaka challenge! Inashangaza sana, Mbowe ana mapungufu yake lakini amekuwa imara sana, hiyo "demokrasia" mnayoisema kwa uchanga wa siasa zetu leo CDM ingekuwa na mwenyekiti kama Mbatia!!

Hatutaki kiongozi Genius bali kiongozi Smart! Tumuache Zitto apone vizuri lakini majibu yake humu yamekuza mno mjadala ila kwa kukumbusha tu haya yote ni matokeo ya siasa tata za Zitto na tulimwambia itamgharimu na kuchukua muda kujijenga na kuaminika kama si yale ya wakati ule leo tungeyaona hayo magazeti vichaa!!

Leo mnaitana "ata la saba hajamaliza" kweli kuna muafaka kweli hapo au mwisho mtaishi kinafiki tu!!
 
............sasa na yeye kumkoti Machali ndio mmeudhika wapambe na Zitto wenyewe! jibuni hoja
Sasa kusema ukweli kuwa Kubenea kaishia darasa la 4 ndio amekuudhi? Ndio ukweli hakuna neno jingine la kusema..
Ulitaka aseme Kubenea ana Masters wakati hana?
 
Mimi nafakiri zitto akitaka kupona na mashambulizi kutoka kwa magwanda wenzake atangaze hana mpango wa kugombea urais na uenyekiti wa chama hapo atapata nafuu ya mashambulizi kutoka kwa wafuasi watiifu wa mbowe na slaa
 
Wewe ni mjinga kuliko hata Kubenea unabwabwaja ujinga hapa bila hata aibu!..hivi kweli unaweza ukamlinganisha zitto na mbowe katika nyanja ya uongozi hapa tanzania?

...hivi haujui kama Mbowe amekuwa akihakikisha hakuna mtu anayechipua kumpiku ktk chadema? ...kwanini huko kutumiwa kwa zitto kuanzie pale tu alipoamua kugombea uenyekiti na si pengine popote?...hivi kweli unatumia akili kufikiri au ndo yale yale masaburi yenu watoto wa mbowe?

...hebu waulize mapacha watatu=mbowe, slaa na komu ni nini hasa kinawasumbua kwa zitto zaidi ya dhamira?...zitto amafaa sio tu kuwa raisi wa tanzania hata wa afrika kwa ujumla au umesahau kuwa kiongozi bora hapatikani kwa kabila lake wala pesa zake kama mbowe bali ni uwezo wake?
Kwa nini SITA na Zitto hawataki waguswe na vyombo vya habari???
Kubenea ni jembe lisilo na mfano.Hao maprofessor wameisaidia nini jamii??????????????
 
manchali nchama halal wa NCCR,anaijua NCCR nje ndani,anayoyaongea yanaukwel 100%,coz manchali sio mlopokaji,na anataswira nzuri mbele ya wanajamii,Afu kwanin kila siku awe ZITO tu,
 
Kusema mtu ni std. 7 ni uwezo wa kipuuzi wa kufikiri. That is character assasination. A very poor strategy of debating. Jifunze debate parameters, ZITTO
 
Komu na mbowe ni wezi wa ruzuku na wanampiga vita Zito...hv wakati Zito kalazwa Muhimbili,Komu na Mbowe walikwenda kumuona?
una ushahidi gani kuwa hawakwenda kumuona?unaweza usiende kumuona mgonjwa lakini msaada unaoutoa kwa ajili yake ukawa mkubwa zaidi,tatizo la sisi huwa tunaona kumsalimia mgonjwa hospitali ni la maana zaidi kuliko kuchangia matibabu yake
 
Kusema mtu ni std. 7 ni uwezo wa kipuuzi wa kufikiri. That is character assasination. A very poor strategy of debating. Jifunze debate parameters, ZITTO

kama tukiangalia elimu ya mtu ndio inamwezesha kufanya mambo kwa ufasaha ni wasomi wangapi wanaoliteketeza hili taifa kwa mikataba mibovu na wizi wa kalamu. Au tuseme chief Mangungo alipo sign bogus treat, nidhahili yeye hakujua kusoma chochote wala kuandika utamfananisha vipi na hawa wasomi wanao sign mikataba ya kijinga inayo liteketeza taifa kwa kasi,ari na nguvu mpya. Kiukweli Zitto kumcrash Kubenea kwamba elimu yake ni ndogo ndo maana anakuandika haya madai hayana nguvu. Wewe hata Mwanahalisi isipokuandika wanacdm wenyewe wanakutuhumu. Ni mesikia mbinu zako chafu mara nyingi mfn. unatumiwa na ccm, unakampuni ya ujenzi wa barabara inayopewa tenda na serikali, unafanya mazungumzo Lostam Aziz, umepewa kamati ya mashirika ya uma kimbinu mbinu, ulimpa pesa Kafulila na magari ya kufanyia Campain ukampigania mpaka ameingia bungeni. Saiv unavunga kutomfahamu, unasika mara nyingi ukisifia jitihada za serikali kuwalelea watz maendeleo ambazo hazionekani kwa macho, unasikaka kumpaisha m/kiti wa ccm mara kwa mara, to mention a few. Kwanini iwe wewe tu why not others. Mnyika, Tundu nk. Zitto mie ni Pro Cdm lakini mwenendo wako haunifurahishi labda ubadilike kwa tabia yako sidhani kama unaweza kumsema kubenea kwamba anatumika kuwa chafua wewe na Sitta, leo umejiweka kundi moja na Sitta nani asiye mjua mzee Sitta. Na kwa hili la kumkataa Kafulila hapa jf linahitaji maelezo ya kina manake tunajua Zito na Kafulila ni chanda na pete.
Kwa ushauri wangu naomba ubadilike,uwe mkweli na uonyeshe kweli kwa vitendo kwamba wewe ni Cdm vinginevyo utajiharibia mwenyewe.
 
Siasa hizi za do or die zitatuangamiza ! Watanzania tuwe makini na mambo yanayoendelea kwenye vyama vya siasa.Somebody has to remind politicians that politics is not 'a do or die affair'. Tanzania is for Tanzanians and NOT for the political parties. We a need a youth revolution in this country.

Silaha kubwa zinazotumika na wanasiasa dhaifu always ni kwamba fulani anatumika,fulani ni usalama wa Taifa,huyu ni mamluki wa CCM au Chadema.Lengo ni moja tu hapo kukidhi hulka ya WOGA na KUTOJIAMINI kisiasa.Mwanasiasa anayesema chochote ili kuhalalisha au kujilinda na changamoto kutoka kwa mahasimu wa kisiasa ni Mwanasiasa mwenye upeo mdogo kifikra

Wanasiasa wa aina hiyo hufanya hivyo kwa kuangalia possible support na upeo wa kufikiri wa watakaowaunga mkono.Tujaribu kuwa analytical tujaribu kufuatilia mambo kiundani zaidi.Linapokuja suala la demokrasia hakuna mwenye hatimiliki ya uongozi.Wanasiasa wa vyama vya upinzani kwa dhamira njema na vigezo tulivyo navyo vya kuiondoa CCM kutokana na kutokidhi masharti na sifa za dhamana waliyopewa na watanzania basi tupinge vivyo hivyo ndani ya vyama vyetu na tutekeleze kwa vitendo yale tunayoamini ndani ya vyama vyetu ili kutoa taswira chanya kwa watanzania

Hizi petty squables na sumu zinazolishwa kuchafua wanasiasa wengine kwa malengo binafsi tuachane nazo.I wonder how that has impacted the common man positively.Sana sana ni kuchochea uasi ndani ya vyama vya siasa na makundi ambayo kudhibiti itakuwa kazi.Tusimame katika mistari ya haki tuache kushabikia siasa za kuchafuana,tuache ku-bandwagon siasa za chuki na ukandamizaji dhidi ya wanachama na viongozi wengine ndani ya vyama vya siasa.Tuunge mkono hoja zitakazowasaidia watanzania,tutumie uwezo tuliojaaliwa na mwenyezi Mungu tufikiri.

Hapa JF kuna watu wako hapa tena ni watu ambao katika jamii unaweza kuwaheshimu sana lakini nyuma ya keyboards wanayoyaandika dhidi ya wenzao ni ya kutisha.Ninao ushahidi wa wanaotumia ID fake hapa tena wanazo zaidi ya mbili kujibaraguza huku na kule,wanatumwa au wamejituma na wengine wanajuana.Wana JF mtacheza ngoma isiyo yenu nimeshawahi kuwashuhudia mara nyingi,baadhi yao wanashiriki michezo hii hata kutumia magazeti uchwara na hasa haya ya udaku wa kisiasa.Pengine wanatekeleza mpango wa Usalama wa Taifa kama alivyodokeza Mkandara kwa upande wa Chadema bila kujua wakidhani wanapigania maslahi ya waliowatuma kumbe it is beyond that.

Baadhi ya wapambe wa vyama vya siasa wanajiona ni wanachama kuliko wengine lakini hata itikadi ya chama husika hawajui.Blind followers ni tatizo kwa vyama vyetu vya siasa.Demokrasia ya magharibi ina changamoto sana Afrika hii,anayetaka kutoa mawazo yatakayotutoa kutoka level hii kuingia nyingine anaweza kuonekana tishio na kupakwa matope bila hoja nzito na wafuasi vipofu wataidandia wataimba mchiriku na kuichezea mdundiko mchana kweupe!Loh!
 
manchali nchama halal wa NCCR,anaijua NCCR nje ndani,anayoyaongea yanaukwel 100%,coz manchali sio mlopokaji,na anataswira nzuri mbele ya wanajamii,Afu kwanin kila siku awe ZITO tu,

Kafuli mtu wa mbinu, Zitto ze same ni vigumu kuwaachanisha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom