KAFULILA aeleze alipata wapi Shahada ya "BBA" na Mwaka gani

KAFULILA aeleze alipata wapi Shahada ya "BBA" na Mwaka gani

Kama unakiri kua Maagarasi kasema kweli ina maana uliiona hiyo post ya Malagarasi!!
Sasa kwanin umekuja kuleta bandiko jipya hapa badala ya ku-comment kulekule??
Unajiskia raha sana na wewe kuitwa mleta mada kumbe mada zenyewe za kuiga eeehh???
Unatujazia saver bana!!
 
Mkuu unapo-post issue hii jaribu kuwa na evidence za uhakika ,ninavyojua mimi vyuo vinavyotoa bachelor ya BBA viko vingi,tafuta ushahidi kama chetu alichowakilisha kinaonyesha ni cha UDSM,hapo tutakuwa tumejiridhisha.
 
Mbona kila siku unaibuka na hoja za kumchafua mwenzako? Ulikuja na hbr za uongo, oohhoo, kafulila kachuniwa kwao nguruka, kumbe ulikuwa unahadaa, alipoenda akapokelewa kifalme, wacha uongo na kupaka matope. ujingatu huu wa kutumwa na mbatia
 
Bado ninsistiza, atueleze aliipata wapi na vyeti vyake vipo wapi? inaeleweka kuwa mpo wapenzi wa kafulila ambao mliwahi kuwashikia bango mawazili kadhaa kuwa ni mafisadi wa elimu, tunamtaka na jamaa yenu atueleze alisoma na kupata wapi shahada yake ya kwanza katika BBA na siyo kuja kubwabwaja? Atueleze, amezoea kusema uwongo sasa amekamatwa pabaya waziwazi, ktk hili hawezi kukwepa, akanunue vyeti udsm tuone kama anaweza. Aliipata wapi shahada yake? Umma unataka kujua, siyo kusema sema uongo halafu adhani hatujui


hyo BBA aliipa kule south africa kwenye ule mjengo. Umesahau kuwa hata yeye alishiriki kule na akina Mwsho Mwampamba, Richart, Tatiana, Bhoke, Merly, Munya n.k? Mbn hujahoj BBA za hao wengne?
 
Anyway tufanye hivi,Kafulila asipo jibu hizi tuhuma baada ya leo basi taarifa hii itakuwa confirmed na lawama zianzie hapo.naamini yule ni kijana mwenzetu atakuja kujibu ili azime huu mjadala!
 
Mkuu kuna Mbunge alikuwa anaitwa Kihiyo wa Temeke alivuliwa ubunge kwa kosa hilo


Kuna Samwel Mchele Chitalilo, alikuwa mbunge wa buchosa. Alithibitika kwamba amedanganya kiwango chake cha elimu lakini alilindwa kwa nguvu zote hadi akamaliza muda wake.

Kama ninakumbuka vizuri, Kihiyo alishtakiwa akipingwa kwa ushindi wake wa ubunge wa temeke 1995. Katika process ya kesi ndipo ikabainika kwamba alidanganya kiwango chake cha elimu baada ya kubanwa na maswali toka kwa wakili wa utetezi ndipo ikabainika ''ukihiyo'' wake!

Hatahivyo siungi mkono kabisa tabia ya watu kugushi viwango vyao vya elimu. Kama Kafulila naye amegushi elimu, basi anastahili kuwajibika katika hilo. Kwani uaminifu wa watu dhidi yake utaanza kupotea. Wananchi wa kigoma kusini hawakumchagua kwakuwa ana BBA , bali kwa utumishi wake.
 
Tumshangae mtoa maada maana naona hana kazi ya kufanya kazi kuchunguza mambo ya D Kafulila ningeomba aje hapa baadae baada ya kesi kuisha.
 
Mbatia on work,

We mto wa makambale, mbona kila siku unaibuka na hoja za kumchafua mwenzako? Ulikuja na hbr za uongo, oohhoo, kafulila kachuniwa kwao nguruka, kumbe ulikuwa unahadaa, alipoenda akapokelewa kifalme, wacha uongo na kupaka matope. ujingatu huu wa kutumwa na mbatia

Mkuu hapa ni suala la kutumwa ama ni mtu kujitokeza na kusema habari hizi ni za uongo nakutoa ushahidi kwamba mwaka fulani Kafulila alipata shahada ya BBA mahala fulani. Mimi binafsi huwa sipendi suala la kusema mtu katumwa. Jamaa katoa tuhuma ni jukumu la Kafulila (kama yupo) ajibu ama wanaomjua wajibu siyo kukimbia ati mtu katumwa. Kama hana hiyo BBA kwa nini akanajisi kumbukumbu za bunge kwa kusema kwamba anayo? Naye anaingia kwenye kundi la Msemakweli Kanerugaba lile la Mafisadi wa Elimu kama kweli hana!!
 
Unataka elimu yake ulimlipia Karo? Ubora wa elimu ni utumishi wake kwa Umma sio vyeti(makaratasi)acha ushamba

we nawe vipi,yeye kasema kadanganya ana BBA wakati ni form six anataka kujua je inaruhusiwa kusema uongo?au na wewe ni kihiyo ndo maana hujamuelewa?maana mtu mwenye hiyo digiri ana uwezo wa kuchambua mambo kama hamad na sio kupiga magoti na kulia nisameheeee.anajua ndo mwisho wa ajira kwake kwani hakuna pengine pa kwenda na form six.
 
Mkuu unapo-post issue hii jaribu kuwa na evidence za uhakika ,ninavyojua mimi vyuo vinavyotoa bachelor ya BBA viko vingi,tafuta ushahidi kama chetu alichowakilisha kinaonyesha ni cha UDSM,hapo tutakuwa tumejiridhisha.

labda kama web ya bunge wamekosea,Imeandikwa BBA-UDSM,wenye data toeni,ili ukweli ujulikane mwsho wa siku.
 
Mtoa mada naona amejiunga JF juzi juzi tu specially kuja kumshughulikia Kafulila humu ndani. Dec 5 alikuja na jina la Wabusara, MaAdmin wakamlima Ban kwa posti zake za kipuuzi, kesho yak Dec 6 akajiunga tena kwa jina la Malagarasi, na toka hapo posti zake zote ni kumhusu Kafulila tuuu....

Malagarasi acha chuki binafsi, hazikufikishi popote.
 
labda kama web ya bunge wamekosea,Imeandikwa BBA-UDSM,wenye data toeni,ili ukweli ujulikane mwsho wa siku.

JF ni mtambo wa kurekebisha tabia na kuwaumbua waongo! Ukiongopa unachanwa live kama una ushahidi unakanusha! Uongo ni ufisadi kama ufisadi mwingine tu.
 
Hii biashara uliyoanza kwa vyovyote itakulipa sana, Maana umeonyesha unavyoweza kutii matakwa ya wabaya wa kafulila, ingawa haitushangazi kwani tuliona Bashe, Mzee Ulimwengu na wengine walishassemwa si raia ila baada dill yao kukamilika waliachwa. mwache kafulila ahangaike na kufukuzwa kwake ndani ya chama inatosha.
Ndg yangu Mbugi si afadhari ya Kafulila, kwenye hii serikali na bunge letu tukianza kuhakiki mavyeti ya shule mbona tutaona mengi, mpaka utashangaa mtu kafikaje pale alipo usanii mtupu?????????? Waungwana muacheni Kafulila aweke mambo yake sawa jimboni mwake labda kama wewe mleta mada umatumwa kumchanganya ashindwe kufanya mipango yake vizuri!!!!!!!!!!!

 
Mtoa mada naona amejiunga JF juzi juzi tu specially kuja kumshughulikia Kafulila humu ndani. Dec 5 alikuja na jina la Wabusara, MaAdmin wakamlima Ban kwa posti zake za kipuuzi, kesho yak Dec 6 akajiunga tena kwa jina la Malagarasi, na toka hapo posti zake zote ni kumhusu Kafulila tuuu....

Malagarasi acha chuki binafsi, hazikufikishi popote.

Mkuu inawezekana Malagarasi ana chuki binafsi na Kafulila lakini hizi habari zina ukweli ama ni uongo mtupu? Mbona hakuna mtu yeyote anayesema Kafulila alisoma UDSM na kupata BBA!
 
Jamani! kwani tatizo liko wapi, suala la kujua elimu ya kiongozi wetu si ni kawaida kama alisoma UDSM hakuna hata mwana JF mmoja aliesoma na huyu mheshimiwa aseme? Kama ameongopa tumsulubishe tu kwani ye nani? Hebu tazama tunavyomsulubu mkuu wa kaya!!!!!
 
Back
Top Bottom