KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

wafanya biashara wakubwa wameshaficha mapesa yao tayari wanataka kuhama wanamalizia visenti vyao vilivyobakia watimue wamuachie nchi yake na wachuuzi wake (wamachinga na mama ntilie) kwani si rafiki tena kwao.
natamani niondoke nao!
 
doooh! kama na muona mbowe na bilicanas yake kwa mbali ! kutokana na kauli hiyo tu! inaonyesha ilikua ni rahisi kwa magu kumkaushia mbowe kwenye fedheha ile lakin kwasababu yeye ndo yuko mstari wa mbele kuleta upinzani kwenye serikali
dah! ajipange kweli kweli maana alisha sema mkulu atalala nao mbele
We kweli Dunya!!!
Ndo umeandika nini sasa!!!
 
Ukiona mtu anamshangaa mwingine kwa kutumia busara au kufuata kanuni na matakwa ya kisheria,basi utambue fika kuwa liko tatizo kubwa sana katika mtu huyo..
 
Ukiwa kiongozi kumfurahisha kila mtu ni kazi LAKINI kwanini kila kukicha huyu anawakera wananchi kwa kauli zake kufikia kila kukicha kujadiliwa yeye?
Ana matatizo gani huyu mkuu wa kaya wetu wa sasa? au HAKUJIANDAA KUWA RAIS,au hana mtu wa kuandaa hizo hotuba? au anayeandaa hizo hotuba hana utashi ,kama ndio alipataje kazi? au kaforge vyeti huyu mwandishi wa hotuba za rais? Hapa naona umuhimu wa January Makamba wakati wa Kikwete.
Nashauri ni wakati sasa wa kutumia mitandao ya kijamii kutuliza munkari za watu mbalimbali juu ya kauli za huyu mkuu wa kaya na sio wakati wa KUKOLEZA WINO katika kauli tata za mkuu wa kaya.
Najua wapo wanadiplomasia wengi tu wenye fikra nzuri basi andikeni makala ambazo zitalikomboa taifa.
Maana demokrasia imebakwa watu wamekaa kimya sasa TAIFA LINABAKWA bado mtakaa kimya.
Dhambi kukaa kimya mbele ya uovu.
Ukimya mbele ya ufisadi wa aina yoyote ile ni sawa na kuikubali DHULMA.
 
Rais yupo sahihi hotuba mzima ndo mmeona Hilo mbona suala la maendeleo ya viwanda hamseni Na kukataza watu kununiana Na kuchomeana karafuu
Mahali pasipo na maelewano na amani, huwezi kupeleka maendeleo hapo ...
Ubabe ktk kutawala/kuongoza nchi unadhihirisha kuwa kuna kundi la wananchi hawakutaki, wanakupinga ..., either kwa kuwa huwajali, umewapuuza kwa imani zao, ama itikadi zao, ama umepora haki zao za msingi za Kiraia ...
 
JPM anaamin zaidi matumizi ya mitulinga hata bila kujali madhara yake. Ukweli ni kuwa mpasuko wa Zanzibar hauwezi kumalizwa kwa kutoa amri kwa jeshi na polisi pekee. Baba wa taifa aliwahi kukiri jinsi Zanzibar ilivyompa shida wakati wa uongozi wake lakini bado aliamini ktk maridhiano.
 
Mtukufu Mheshimiwa Rais Dkt.Magufuli yupo sahihi!!! Huwezi ukaacha kumpa mtu mkono wakati yeye ndo anasaini pesa za ruzuku ya chama chako!! Hata ingekuwa mimi nisingesaini!!!!
 
Ule ulikuwa mkutano wa Chama cha CCM na wapenzi wake kwa minajili ya kushukuriwa kwa kumpa kura zao ingawa ni chache ukilinganisha na aliopewa Lowassa katika uwanja huohuo. Ndio maana sare za CCM zilitawala. Jecha alihudhuria na kupwa nafasi kuusalimia mkutano. Hakuna msemaji ikiwa ni pamoja na Sheikh aluosoma Quran tukufu ambae hakusema CCM OYEEEE!
 
Mtukufu Mheshimiwa Rais Dkt.Magufuli yupo sahihi!!! Huwezi ukaacha kumpa mtu mkono wakati yeye ndo anasaini pesa za ruzuku ya chama chako!! Hata ingekuwa mimi nisingesaini!!!!
You are so stupid! Zile hela hatoi yeye. Anaisaini kwasababu ni katiba inamlazimu hivyo. Siyo swala la utashi wa mtu yeyote. Bali sheria
 
Mtukufu Mheshimiwa Rais Dkt.Magufuli yupo sahihi!!! Huwezi ukaacha kumpa mtu mkono wakati yeye ndo anasaini pesa za ruzuku ya chama chako!! Hata ingekuwa mimi nisingesaini!!!!
acha ushabiki wa ki CCM zile pesa kodi za wananchi kwa nini aache kumsainia, tumia akili yako kufikiri usitumie akili ya jirani yako
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Ivi Magu alienda kuwaunganisha Wazanzibari kweli ?

RAIS: hakuna mpinzani atatia mguu katika serikali yangu..
(sio kauli ya kibaguzi? lakini kwani Mrema vepe ?au kamsahau ?)

RAIS: huyo aliekataa kisima chake kutumiwa na watu wa chama fulani, mngemtumbukiza kisimani..

Na je aliekataa wapinzani kuingia kwenye serikali yake ?

RAIS: huwezi kukataa mkono wangu halafu nisaini stahiki zako..

Na je waliomzomea Mbeya, ndio atawatenga ?
Nakwambia ndugu yangu, kote ambako hawakumpa kura za kutosha watakiona cha mtema kuni ..., kweli nakwambia ndugu yangu ...
Huyu bwana ana taarifa zote kuhusu idadi halisi za kura alizopata kila eneo la nchi hii ..., zile zilizomwingiza ikulu pia anajua aliyempa ..
Uzuri ni kwamba idara zetu za usalama zinatunza kumbukumbu za taarifa halisi za kweli, na hizo tunazolishwa sisi washangiliaji uchwara ...

Sasa hao ambao hawakumpa kura za kutosha, wajiandae na Hotuba kama za Pemba na Unguja ..., na baada ya hapo NI KAZI TUUU...., ya cha mtema kuni ...
 
Heheheiyaaaaa kumekucha na badoooooo mmeipenda wenyewe,chaguo lenu milele,natuvimbe tupasuke,,wacha tuisome namba eeeeee wenye nchi mbele kwa mbeleeeeeee...na bado ahadi moja ya kuwalala mbele
 
Raisi anahubiri chuki na visasi!!,,,Eee mungu ibariki Tanzania iepushe na majanga na viongozi wenye kejeli na viburi kwa raia wake
 
Mchochezi a.k.a Mchonganishi @ work.[emoji48] [emoji83] [emoji83]
 
Back
Top Bottom