KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

kwa kweli tuache ushabiki rais hotuba zake za zanzibar zinapalilia chuki, visasi na utengano badala ya umoja.
 
Anaposema mambo ya siasa tuyaweke pembeni, wakati huo yeye mwenyewe akihubiri siasa, tena siasa mbaya ya kuwagawa wananchi wasiwe wamoja katika kuleta maendeleo.. Unafikiri kwa kauli hizo wananchi watakaa pamoja kufanya mambo ya maendeleo? Huu mi unafiki au jeuri ambayo haipaswi Kuwa na kiongozi wa juu... Kama yeye anangeshindwa kusamehe kwann watu waingie kanisani na msikitini kumuombea? Jamaa ovyo kabisa.
 
Huyu ndiye CHAGUO la Mwanakijiji?
huyu ndiye!
The world suffer not becouse of bad people,but silent of the good people.

Sioni sababu ya kumlaumu maana watu tuliowatanguliza mbele km wakombozi wanampongeza kwa kazi nzuri sasa unafikiri atakoma kweli?

Mf.tiliona katika maadhimisho ya miaka 52 ya ndoa ya rais wa tatu namna mkombozi alivyojibaraguza na kujishusha kwa kiwango kikubwa kabisa km kuna kitu anahitaji toka kwake!? Au na ye aliogopa kutosainiwa makaratasi yake?
Unamanisha Lowasa?
Slaa rudi mzee hawa jamaa hawawezi harakati wanafanya siasa tu
arudi kwa tiketi ya chama kipi?
Si mlisema tumepata nabii!!
ahahaha,umeua mkuu!
 
Nilishaamua kumuunga mkono , ila nionacho yeye mwenyewe hatambui nafasi aliyonayo inahitaji mtu wa aina gani.
Sasa hivi kwa kweli sipo naye kabisa. Hata akidondoka na baisikeli, Mimi nitaiinua baisikeli basi na kumuacha yeye chini au nikikuta anapigana na simba au vyovyote vile basi nitamsaidia Simba.
Ukweli lazima usemwe...nchi haiwezi kuendeshwa namna hii, inahitaji kiongozi atakaye tuunganisha.
 
Sikukurupuka kumuunga mkono Lowassa, pia Sikukurupuka kukubali matokeo ya Magufuli na pia Sikukurupuka kuwa na wasiwasi kati ya kuwa kiongozi mchapa kazi na kiongozi anayefaa kuongoza Taifa kwa busara. Na bado miaka 5 itakuwa kama miaka 50 na bado ken... Ge zitampigia kura
 
Mtukufu mfalme yeye ni mbabe kweli kweli mengi tutashuhudia....
 
Mimi huwa napata wakati mgumu sana ninapoona mtu aliyepewa dhamana kubwa na wananchi kwa imani ya kuwaongoza halafu anatumia fursa hiyo kuwagawa.
Alichokifanya Rais magufuri si kitu kizuri na inaonyesha ni jinsi gani ni mtu wa visasi na asiyeweza kuzuia hasira zake, maana vile viapo alivyoapa ni dhahiri ni mpenda kuabudiwa na kutiiwa hata pahala ambapo si stahiki. Na Rais shein pia asipotulia na kutafakuri atailetea zanzibar shida
 
tumezoea wanasisa wanaotwambia uongo, tena mchana kweupe watasema nyeupe ni nyeusi, na nyekundu ni bluu,tutashangilia kwa kuelewa tunadanga nywa.huyu ni msema kweli,kutoka moyoni.sema hatujazoea kusikia ukweli.
Apunguze maneno afanye kazi, maneno yana bore sana. Pili kama siasa zimeisha sare za nini? Na vijembe vya kisiasa vya nini?
 
kwa kweli tuache ushabiki rais hotuba zake za zanzibar zinapalilia chuki, visasi na utengano badala ya umoja.
Wenye chuki wameambiwa ukweli, kutozikana, kutosalimiana, kuchoma karafuu hakutaleta maendelep, wala hakutavutia wawekezaji. imedhihirika dhahiri chanzo cha yote ni kiongozi wao Seif amedhihirisha kwa kutosalimiana na Shein Msibani. Ukweli sio vijembe ni ukweli unaosemwa kwa wenye chuki. Uchaguzi umekwisha na hakuna rais mwingine ni Shein mpaka 2020 huu ni ukweli, Uende mashariki uende magharibi hakuna serikali ya mpito labda kwa wenye ndoto za mchana, huo ndio ukweli. Sasa ni kazi tu
 
doooh! kama na muona mbowe na bilicanas yake kwa mbali ! kutokana na kauli hiyo tu! inaonyesha ilikua ni rahisi kwa magu kumkaushia mbowe kwenye fedheha ile lakin kwasababu yeye ndo yuko mstari wa mbele kuleta upinzani kwenye serikali
dah! ajipange kweli kweli maana alisha sema mkulu atalala nao mbele
 
Back
Top Bottom