KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

Mtukufu Mheshimiwa Rais Dkt.Magufuli yupo sahihi!!! Huwezi ukaacha kumpa mtu mkono wakati yeye ndo anasaini pesa za ruzuku ya chama chako!! Hata ingekuwa mimi nisingesaini!!!!
Takataka[emoji706] [emoji706]
 
All is for justfication why we launched UKUTA and why we should carry on with it as of 1st Oct.

Hivi anafikiri majority cuf na kiongozi wao Zenj wanajisikiaje. Mfalme Suleman alimwomba Mungu hekima na maarifa aweze kutoa hukumu za haki kwa watu make. Katika hilo Mungu akampa vyote ikiwemo utajili. Magu aombe ilo pia ili maendeleo anayotaka yapatikane. Kinyume na ilo naliona giza na madimbwi ya damu.
Kuna msemo mmoja maarufu wa kiingereza , usemao ...;

"You can not teach an old dog new tricks.."
 
Pole sana kwa ufahamu huo Roho wa Bwana akurehemu. Afanye kazi yake kama alilofanya October 2015 kwa kushika mwenyewe juu ya nchi hii
 
Ana falsafa ya jino kwa jino! Lakini wakati mwingine anasahau anasema tumwombee. Tumwombee ili aendeleee kufanya nini? Ni vitu gani vinahitaji maombezi na vingine vinahitaji nguvu zake binafsi? Hakunaga Mungu wa namna hii.
Tumwombee aweze kutumia majeshi yetu vizuri kututisha na tukileta fyoko atupoteze ....
Hukumsikia alipokuwa akiwaambia wana ccm wenzake kwamba, kama angekuwa JK angewapoteza waliokuwa wakimshangilia Lowassa ... ?!
 
Anandika Chilumba (yule mpiga zumari wa JPM)
Matamshi aliyoyatoa Ndugu Rais leo hapa Unguja sikuyatarajia yatoke kwenye kinywa cha mkuu wa nchi, Haya yanamwagia mafuta kwenye moto.

Suala kama la pensheni au matibabu ya mtu aliyewahi kuwa Kiongozi ni la kisheria siyo hiyari ya mtu, Yaan hata umfumanie na mkeo Sheria inakutaka usaini na apewe. Mengine mmalizane wenyewe.

Na kwa kuwa Tumesema siasa zimeisha Basi tujitahidi kuzimaliza kweli, sare za vyama, vijembe na maneno ya ngebe kwenye mikutano ya serikali inawagawa raia.
Siku zijazo wasio wana CCM wanaweza kuacha kuhudhuria mikutano ya Kiongozi mkuu wa nchi kwa sababu wanajihisi wanyonge na wakiwa.

Tuzungumze Maendeleo, kufanya kazi na kubadili maisha yetu, hawa Wakosoaji na wapinzani watakuwepo daima, kuwashambulia katika jukwaa lililolipiwa kodi na watu wote ikiwemo wao si jambo la kiungwana.

Msema kweli ni mpenzi wa Mungu, Hotuba za Ndugu Rais katika ziara yake visiwani hazijanivutia wala kusisimua. Zimeiacha Zanzibar katika mtafaruku ule ule au mkubwa zaidi.

☝☝☝☝
Waswahili husema _"kenge huwa hasikiagi hadi damu imtoke masikioni"_. Masikio ya Chilumba yameanza kuonesha dalili za damu
 
Mkuu kuna kitu hakipo sawa, lazima tuseme bila kuogopa, zile sio kauli za Raisi wa nchi, tukimwacha aendelee kutoa kauli kama hizi atachafua nchi
JPJM ameachwa aendelee kutoa matamko tata kwa faida ya waliomtuma (mimi siwajui). Walio karibu naye wamemuacha kwa muda mrefu sana huku akiendelea kutoa kauli chinganishi na za kichochezi, bara na visiwani, huku akishangiliwa hata na wale wanaopaswa kumshauri. Anahitajika "panya" mwenye ujasiri uliopitiliza atakaye mvika paka kengele shingoni tena hadharani (kama vile kutumbua hadharani). Naunga mkono hoja, hatutakiwi kumuacha aendelee hivi!
 
Hivi kwa mfano mtu akawa alimrekodi na leo akaifungulia ile hotuba mbele yake. Atakubali kweli kwamba yale ni maneno yake? Siamini. Hivi ni wapi watanzania tunakosea wakati wa uchaguzi? Yaani kinachotuponya watanzania hadi hapa tulipo siyo haya majeshi yanayozurura mitaani bali ni moyo wa Utaifa na Utanzania aliotujengea Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere. Yaani kwa kipindi cha miezi hii ya utawala huu tungekuwa tunamsikiliza huyu jamaa tungesha anza kuchinjana zamani! Asante Nyerere kwa kuendelea kutuongoza. Hawa wanaotumia mamlaka na majukwaa kutuchochea kuto kupendana washindwa maana nahisi wako upande wa Shetani. Haiwezekani unamsikiliza kiongozi wako halafu huamini unachokisikia toka kwake. Hadi nywele zinasisimka. Viongozi wetu wameshindwa kabisa kwenye suala la matumizi ya ulimi. Wanatumia ulimi kuwasha moto wa utengano, mafarakano, magomvi na chuki. Uchaguzi umeisha karibu mwaka sasa lakini hata wale waliochaguliwa ni kama vile hawajiamini kama walishinda na sasa wana wajibu wa kutuongoza. Badala yake wakiwa majukwaani ni mipasho tu kama ile ya wakati wa uchaguzi. Kuna nini? Wanasutwa na nini?
 
JPJM ameachwa aendelee kutoa matamko tata kwa faida ya waliomtuma (mimi siwajui). Walio karibu naye wamemuacha kwa muda mrefu sana huku akiendelea kutoa kauli chinganishi na za kichochezi, bara na visiwani, huku akishangiliwa hata na wale wanaopaswa kumshauri. Anahitajika "panya" mwenye ujasiri uliopitiliza atakaye mvika paka kengele shingoni tena hadharani (kama vile kutumbua hadharani). Naunga mkono hoja, hatutakiwi kumuacha aendelee hivi!
Msengapavi,

Waliomtuma wanafahamika ..., mmoja wao wakati wa utawala wake aliwapiga wazanzibari mabomu na risasi za moto, uchaguzi uliopita nasikia alishiriki sana kuhakikisha kijana wake huyu anapita hata bila kura ...
Marehemu Mtikila aliwahi kusema hata huyo hakuwa Raia wa nchi hii ... ..., nae hakujibu kitu ... Labda ilikuwa kweli ...
Tutazame kwa makini sana hawa watu tunaowapa ofisi kubwa, ndugu zetu wa ccm amkeni mtusaidie kuikoa nchi ...
 
Halafu mtu wa dizaini kila kukicha anahitaji kuombewa!!griiiiiiiih!!
 
Back
Top Bottom