Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

labda hii habari iendelee kuwa tetesi na mwishowe isiwe kweli!
Ni umbumbumbu wa hali ya juu kutoka cdm na kwenda ccm na ukichukulia alitaka kugombea uenyekiti wa taasisi muhimu ndani ya cdm.
Hilo ni kosa kubwa kisiasa maana ukishajipambanua kama mtu aliye na mtazamo tofauti juu ya utatuzi wa matatizo tuliyonayo ambayo kimsingi yamesababishwa na ccm then mwishowe unarejea huko huko ni aibu kubwa. Ina maana hizo nccr, cuf, adc, umd nk hazioni ambazo zinaamini kinachoaminiwa na cdm???
Kweli vijana walio wengi wa nchi hii ni bure kabisa, na ndio maana wamepoteza muda kutengeneza migogoro ambayo hata hivyo imeshindwa badala ya kutatua matatizo yanayotumaliza!

Cha ajabu zaidi wiki iliyopita alihojiwa na gazeti la Mtanzania na kusema kuwa yeye bado kiongozi wa bavicha na anajiandaa kugombea uenyekiti wa Bavicha,leo yamekuwa hayaaa tena.Vijana wa siku hizi sio wakuwahamini sana maana vichwa vyao wanavijua wenyewe.
 
Hahahahaaa threads za leo burudani kweli kweli.. Sioni sababu ya kusema amehamia CCM kwani yeye toka mwanzoni sisi wenye jicho la tatu si tulisema hapa yule bi shonza ni CCM?... Na bado vita tumeipigana hatimae tumeshinda hahahaa. Masalia wamevurugikiwa wengine NCCR wengine magambani. Tutahakikisha hakuna mtu atakeyejiita chadema while he/she is working for CCM!
 
Kuanzia leo naamini mabandiko ya VUTA-NKUVUTE.Alishasema mambo haya. Nangoja amalize ban yake arudi na mambo ya ndani ya chama kipya cha Shonza.
 
Last edited by a moderator:
Na lile dume jike lililo kwapua sim na lenyewe limfuate huyo dadayake ili team yao ya fitina ikamilike!
 
Mwigulu meli hiyooo! Pakua sasa kwa raha zako. Zamani ulikuwa unapakuwa kwa kificho sasa ruksa si kesha kuwa kada! Na nyie kupakuwa kada si ruksa bwana!
 
Huyo changu, amuuulize msanii Nakaya, aliewahi kupokelewa na JK, kwa sasa yupo wapi??
 
She has gone to her home where she belongs... A home of people with corruption traits like hers!

Siyo Rahisi kufanikisha mkakati wa kuisambaratisha CHADEMA, CHADEMA ni mpango wa Mungu kuwakomboa watanzania kutoka mikono dhalimu ya CCM! Shonza hiyo ndo safari yako ya mwisho kisiasa! RIP Juliana Shonza
 
Hongera kwa kufanya uamuzi sasa kutoka kule kwenye vichaa vya siasa
 
Kudos Saanane hawawezi kuwa CHADEMA huku wanafanya kazi za CCM wakaropoke na siri za CCM waone yatakayo wakuta huko wapi shitambalaaaa
 
Angehama September 2015 ingeleta maana zaidi.

Akumbuke kilichomtokea Nakaya Sumari na huo opportunist wake.
na hapo ndio utashangaa maana ni mambo yaliyo wazi kabisa lakini inaelekea uwezo wake wa kuona na kubashiri hauendi zaisi ya siku moja ilihali vijana wanapaswa kufikili mambo ya miaka angalau 50 ijayo. Ni aibu, lakini upande wa pili inaelekea cdm waliona mbele kuwaengua watu hawa!

 
Maskini Juliana mdogo wangu, anaonekana kwenye hiyo picha ana msongo wa mawazo. Mungu amsaidie huko aendako ili ndoto zake kwenye eneo la siasa zisipotee.

Pia namshauri akiweza atafute shule tena nje ya nchi akasome kama Masters Degree hivi au something else. When she comes back atakuwa amesettle kiakili.

Mungu akubariki mdogo wangu. Politics are not easy game (both to CCM and CDM).

Bless you Juliana

Queen Esther
 
Hawa ndo ambao kwenye sherehe yao kule Kigoma, Diamond aliwaimbia wimbo wa 'NATAKA KULEWA" ...Mwenyekiti wao nae akawa ana nesanesa kwa madaha!!! CCM wote ni walevi ...Juliana nae wakupokelewa?!!! kazi kweli kweli...
 
Sasa tunayahitaji matusi yake akiwa huko huko.. Chadema got bunch of masterminds sisi sote ni ndugu ila adui yetu ni CCM, hatuna mda na low profile kama ya shonza!
 
Sababu ni kuona
481565_536432176377484_107761772_n.jpg

Kasulu M4C.

na

attachment.php


Temeke.

Amejua wametoswa na Masalia imekufa kifo cha mende.
 
Back
Top Bottom