Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Ndiyo siasa za kibogo zilivyo nyie mnaondoka Chadema Dr Slaa na Mbowe wameondoka CCM.
 
Hahahahaha bora amekwenda!
Daaaa Ben Saanane was right!
Kumbe chama cha kitunguu ni ccm!
Kweli chadema ni chama makini sana waliwafukuza mapema!

Huwezi kufanya kazi ya ccm alaf uachwe
Bora mkakumbatie mafisadi vizuri!


Cc Nape Nnauye
Mwigulu Nchemba!
 
Last edited by a moderator:
Njaa mbaya sana,apumzike kwa aman magamban maana akigeukwa gwandan asahau maisha yake yote
 
wamfundishe kuandika hoja na hata a, e, i, o, u kabla hajaanza kutumika chadema na uwezo wake asingeweza
 
CCM bwana, yaani mwenyekiti wa chama kikongwe, raisi wa nchi, amiri jeshi mkuu wa vikosi vyote vya ulinzi na usalama vya anga, inch kavu na majini, na polisi jamii ambayo ndiyo TISS siku hizi, Mh, Dar Jakaya Mrisho Kikwete anakwenda kupokea hawa watu? Hii ni kubwa kuliko

Hongereni CCM kwa kupata makanda wapya wenye nidhamu, nguvu na maarifa.
 
Huuuuu.....at last Mungu mkubwa ametusaidia kutuondolea matatizo kwenye mapambano
kuelekea ukombozi wa ukweli"
 
600447_332595483511198_1292812848_a.jpg
 
Zambi ni MSAFWA, Juliana MNYIHA, Mwampamba ni MMALILA wote ni zero blain. Wachumia tumbn tu hao! There is no permanent enemy, mwampamba na zambi leo ni mtu na mwenyekiti wake. Wakafie mbali.
 
Hiki ndio kile chama cha kitunguu swaumu? Na huyu ndio Mwenyekiti wake ? Na huyo mwingine ndio makamu mwenyekiti wake? Naulizia tuu jamani.......

kwenye NYEKUNDU ndo hcho hcho.

Kwenye BULUU ndo hao hao
 
Tunawatakia safari njema huko walikoenda. Watalaam na wachambuzi wa masuala ya kisiasa wanaita hali kama hiyo kuwa ni "political prostitution" ambayo mara nyingi huwa haina manufaa sana kwa mhusika.
 
CCM bwana, yaani mwenyekiti wa chama kikongwe, raisi wa nchi, amiri jeshi mkuu wa vikosi vyote vya ulinzi na usalama vya anga, inch kavu na majini, na polisi jamii ambayo ndiyo TISS siku hizi, Mh, Dar Jakaya Mrisho Kikwete anakwenda kupokea hawa watu? Hii ni kubwa kuliko

Hongereni CCM kwa kupata makanda wapya wenye nidhamu, nguvu na maarifa.
mkuu, hata sisi wenye upeo mdogo wa kufikiri na uelewa naona tunaanza kuelewa ni kwa nini hii nchi haiendi mbele!
  • Yaani tunaanza kuelewa kuwa sio maendeleo kuchukua pesa za wafanyakazi wanaoangaika na kujengea daraja!
  • Kwamba kuchukua mkopo usiolipika kwa Wakorea zeni ukajenga daraja Malagarasi na kusema ni rekodi ya maendeleo
  • Kumpa Mchina Mchuchuma alafu anajenga bomba la gesi kwa gharama iliyozidishwa mara mbili na wanamtwara wakihoji wakaitwa wabaguzi
  • nk
  • nk
  • nk
kumbe wanaoamua yote haya huwa ndivyo fikira zao zilivyo!???!!!!! Hivi huyo Mungu aliyewaumba wengine ndiye aliyetuumba na sisi???

 
If I were Julian Shonza, I would remain in my safe Boat (CHADEMA)and becomitant to it and wait to see what's next after all those chaos of those days,rather than fighting for top position in the party......lust of top position, lust of ignored ignorance.

My take on this:

Can she manage perfomance of others in CCM? Will Mr Pres.,chair of the rulling party offer her a position of honor like Mbatia?

Will she be on the rampart?

Was she a real fighter of mental slavery? So Many questions!!!!!!

I have to involve my comrade, Julius Malema (ANC). When he fought with Zuma Jacob, he did not step down and join Democratic Alliance, he remained in his ANC despite all those challenges.

Shonza bado ni kamtoto sana in terms of political aspect.
 
Katika uchaguzi mkuu uliopita Slaa alikuwa loser na Kikwete alikuwa winner. Mtela na Juliana wamekataliwa na loser Slaa ambaye ni jobless asiyekopesheka wakapokelewa na winner Rais Kikwete ambaye ni Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Wamefanya maamuzi sahihi. Wanastahili pongezi...

Its a big day for CCM, its a big day for wazalendo...
Only kichaa tu anaweza kuwa na kauli kama yako na maneno ya mkosaji anayeganga njaa. Dr Slaa ni Katibu Mkuu wa CDM na anapata mshahara halali kila mwezi ambao unawaumiza roho kila siku. Hata huko CCM ulikokimbilia na elimu yako ya Ualimu utarudi tu kule ulikokuwa unapaepuka ili uishi maisha ya ujanja kwenye siasa. Utarudi KUSHIKA CHAKI TU.

Hata wana CCM walioifanyia kazi CCM na wamevumilia kutukanwa kwa ufisadi wa chama chao tuko nao wanakula MBOGA MOJA so msitegemee kupata MBOGA SABA huko. Mtalipwa kwa miezi hii michache wakati wamoto then mtapoa kama akina Shitambala
 
Hii issue kwa CHADEMA sio ya kupuuzia kwa sababu vijana wake wengi ni mfano wa hawa wawili walio jiunga na CCM.

Namaanisha, wanategemea siasa kuwaingizia kipato ilhali ni vijana wadogo wanaohitaji kujijenga kimaisha.

Kwa hiyo tegemea wengine kama si leo ni kesho kwa vile wanajua wakitoka CCM ipo itawapokea na kuwapa nafasi za ulaji.
 
Akagawe kitumbua chake vizuri kwa wahuni wenzie!...Huku CHANDEMA ni kazi kwa kwenda mbele! Hakuna mapenzi ni M4C kwa kwenda mbele...Changu wa siasa huyo!
 
Back
Top Bottom