Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Mke umemuacha mwenyewe hakuna sababu ya kulalamika.'' Ukisema cha nini wenzako wanajiuliza watakipata lini'' Tusonge mbele kuendeleza siasaaa za kibongo.
 
Kinachonishangaza sana ni kwamba hawa ndiyo wapambe wa ZZK!
ZZK lazima utafakari na kuwapima wapambe wako, wameshakuharibia mno hawa.
 
Sijui alimbipu huyu kabla ya "uamuzi".........

nakaaya_sumari.jpg

Aiseee Safari_ni_Safari.. mbona mitego hii.. Bado ipo kule kwa chama cha magereza..? Mwigulu ameiona hii...?
 
Hii ni mara yangu ya tatu kutoa machozi kutokana na siasa.ctaki kuamin....niliyalilia matokeo 2010,nililia Igunga na leo nalia ndugu zangu kuhamia ccm.ooooh lord
 
hii ni mara yangu ya tatu kutoa machozi kutokana na siasa.ctaki kuamin....niliyalilia matokeo 2010,nililia igunga na leo nalia ndugu zangu kuhamia ccm.ooooh lord
wewe usiwalilie juliana shoza na mtera mwampamba walilie watanzania wa geita wanagombania kuchinja madini yanaporwa usiku na mchana.
 
kama unaelewa siasa tambua kuwa mwanasiasa kuongea maneno na akatenda tofauti si jambo la ajabu. inategemea na mazingira yaliyopo. siasa ni mchezo mchafu. kama wewe unaichukulia kama msahafu unakosea. never believe politicians!
slaa aliwahi sema kuwa siku za shibuda zinahesabika. baada ya kusoma mazingira siku hizi anasema kuwa "watu wengine dawa yao ni kuwapuuzia".

natofautiana na wana jf waliyochangia kuhusu kuhama kwa juliana. isiwe "sizitaki mbichi hizi!" juliana alikua kiongozi bavicha. alikua na msimamo wa kuwakosoa viongozi wa juu hasa slaa na mbowe. sidhani kama hili ni kosa. inapotokea mwanachama anahoji jambo asiloridhika nalo asikilizwe.

baada ya kumkosoa slaa alionekana ni mhalifu, mtovu wa nidhamu, msaliti, kibaraka wa ccm......... siasa haiendi hivyo! kwa upande wangu naona kuwa ni pigo kubwa kwa chdm juliana kujiunga na ccm. chdm ijenge utamaduni wa kuwasikiliza wanachama wote. utukufu wa slaa na mbowe uhojiwe. tukiendelea kuwaacha watukufu, chama kitakufa


najiuliza kama ataweza kumkosoa Hata Mwenyekiti wa CCM wilaya
 
Du vijana wengine wakikosea wanazidisha hivi kweli mtu mwenye akili zako unaweza jiunga na CCM wakati huu? huku si sawa na kuoa au kuolewa na maiti
 
Hongera Juliana na dogo Mwampamba yaliyowapata ninyi ndio mnajua na uamuzi ni wenu. Mmechagua vema acha wengine wajeruhiwe ndo watajua kama hicho ji chama au saccos ya familia
 
oops!! tupumue sasa naona wameludi kwa waliowatuma kila kheri waendako cdm sio nccr
 
Duh, nani nyeusiiiiiiiiiiiiiii ti, inaoneka iko very buzyyyyyyyyyyyyyyy ma sura imechakaa sasa

mhh hii picha mkuu ni sehemu ya kuelezea thread au ndo mambo ya kazi na dawa
 
Tanzania hakuna hii kitu inaitwa wanachama wa vyama. Vyama vimejaa watu wa matembezi ya kisiasa na wafuasi vipofu.

Ninyi mnaowaponda hawa binadamu watembezi wa kisiasa ambao mnaowaita 'masalia' kwa kujiunga na CCM, bora nanyi mjipime kwanza kabla ya kurusha maneno.

Kuna watu hapa usiku na mchana walikuwa hawataki kumuona Mh.Zitto ndani ya chama. Alipofanya mahojiano hapa JF wote kwa makundi wakabadilisha fikra na kuwa nyuma yake.

Zilipoletwa shutuma tena hapa kuhusiana na ushirika wake kama kiongozi wa mnaowaita 'masalia', kila mmoja kwa makundi, wakabadilika na kuanza kupiga kelele kwa CDM kimuadhibu kwa kumfukuza.

Juzi, juzi ameenda Kigoma na kuongea maneno mawili matatu mazuri kuhusu CDM, kila mmoja kwa makundi wanamuona anafaa kuendelea kuwepo ndani ya chama.

Kwa misimamo mlioonyesha, Sina budi kusema, ndani ya CDM kuna wengi type ya hawa watembezi.

MSIMAMO WENU KAMA WANACHAMA KWA CHAMA UKO WAPI NA MMESIMAMA JUU YA NGUZO ZIPI ZA CHAMA MPAKA MNAKOSA MISIMAMO.
 
Hwa wamethiilisha kwamba walikuwa wanatumwa na CCM kuchafua Chadema. Mtu yeyote mpinzani na mwenye machungu na nchi hii hawezi kurudi CCM. Si wangeenda NCCR au CUF kama hawakuwa mapandikizi wa CCM. Big up Chadema kuwaona hawa mapema na kuwatoa nje mapema.
 
Back
Top Bottom