Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Taarifa zilizopatikana muda huu ni kwamba JUliana Shonza na Aliyekuwa mgombea ubunge jimbo la mbozi mashariki(MTELA ALLAM MWAMPAMBA) wamehamia CCM NA KUPOKELEWA NA MWENYEKITI WA CCM TAIFA RaisKIKWETE

Tukio la kuwapokea vijana hao limefanyika Dodoma mbele ya Rais wa nchi (MWENYEKITI WA CCM TAIFA) Mh. Jakaya Mrisho Kikwete.

Vijana hao ambao wameteka mitandao ya kijamii na vyombo vya habari kwa muda mrefu sasa, Wamepewa nafasi ya kutoa ushuhuda wa kile kinachofanyika ndani ya CHADEMA. Kila mmoja ametoa ushuhuda wake kadri alivyotendewa na yanayotendeka ndani ya CHADEMA.

Mapokezi yao yamekuwa makubwa sana kutokana na kuunganishwa na shughuli zingine za kichama zinazomalizika muda si mrefu.

Taarifa zaidi itakujia nikifanikiwa kupata VIDEO nitaiweka, Dr J.Kikwete awapokea rasmi muda huu,,!!




543667_10200318953750526_1713528751_n.jpg

​

Tuache ubishi, hii issue ni SCUD kwa CHADEMA.
Ni pigo la shoka.
Vumilieni , pengine CHADEMA wamrubuni Nape ku-even the score!!!!
 
Dada umetumika sana ili lengo la kuharibu litimie bali umeshindwa safari yako ya siasa ndio imefia hapo.ulivyokuwa
 
Zambi ni MSAFWA, Juliana MNYIHA, Mwampamba ni MMALILA wote ni zero blain. Wachumia tumbn tu hao! There is no permanent enemy, mwampamba na zambi leo ni mtu na mwenyekiti wake. Wakafie mbali.
Na wewe kabila la wachamba wima bure kabisa.
 
Kila la Kheri kwao. Nitazidi kuipenda CHADEMA kwa umakini mkubwa iliyonao ktk kubaini mapandikizi ya CCM. AMIN AMIN NAWAAMBIENI CHADEMA NI CHAMA MAKINI.
 
Hili ni suala la kupongeza kwa kweli.

Shonza na Mtera wamefanya uamuzi wa maana sana kuhamia CCM rasmi, vema kuwatakia kila la kheri huko waendapo
 
Sidhani kuwa ni pigo la shoka mtu akiibiwa takataka jalalani kwake!
Bwana mukubwa mlidhani mmetupa jalalani taka wenzio wameona almasi!!
Kuthibitisha hili cheki hii ni posti ya ngapi toka asubuhi(zaidi ya 430) na cheki hii:There are currently 755 users browsing this thread. (157 members and 598 guests)
 
kwakuwa atakuwa hana la kusema, huyu binti, itafika wakati atawezasema mwenyekiti au katibu wa CDM walitaka kunibaka!
 
Hongera cdm kwa kusafisha chama n wasafi tu ndio watabaki bado zitto.
 
tunamtakia kila la heri!!!labda anaweza kupewa ukuu wa wilaya>
 
Hiyo ni njaa imewapeleka huko,alafu pili wametumwa pia kama mamluki
 
Hwa wamethiilisha kwamba walikuwa wanatumwa na CCM kuchafua Chadema. Mtu yeyote mpinzani na mwenye machungu na nchi hii hawezi kurudi CCM. Si wangeenda NCCR au CUF kama hawakuwa mapandikizi wa CCM. Big up Chadema kuwaona hawa mapema na kuwatoa nje mapema.

Sasa unawapangia haki yao ya kidemokrasia?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
"Oil chafu" goes back to NAPE

hahahaha nimeipenda hii, hakuna dereva makini anayeweza kutoa oil chafu halafu ikatumika kwenye gari nyingine mwishowe akaenda kuirudisha kwenye gari yake. Ni lazima huyo dereva awe ametoroka ile hosptali maarufu dodoma
 
they are DIED and GONE! Mungu wetu ni mkubwa, mmeondoka na hakuna mlilolitimiza...kuweweseka kote kule kumbe mlikuwa mna yenu moyoni, CCM imechoka! sasa wanachukua hadi makapi kwa mbwembwe zote! hizi ni dalili mbaya za kutoweka kwenu. bye bye ccm!
 
CHADEMA kiukweli kabisa ni kama tawi la CCM, maana ukiwasoma wanachama wanakwambia almost kila mtu ni pandikizi la CCM.

1) Naibu katibu mkuu 2) Kitila Nkumbo 3) Shibuda 4) Morogoro majuzi wamefunga ofisi na viongozi kukimbia kwa kudhaniwa wanatumiwa na CCM.

Sasa ukiangalia utaona CHADEMA ni kama CCM B vile!
 
Back
Top Bottom