Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Hakuna jiwe ambalo litabaki bila kugeuzwa. Hadi gamba la mwisho litakapo ondoka Cdm. We need clean people. Wenye lengo la dhati kukomboa Taifa toka mikononi mwa haya majambazi. Je mmemwambia huyo aliye wapokea kwamba kazi imewashinda?????
 
Hatimaye CDM yawatuma Shonza na Mwampamba kwenda kupeleleza tactics za sisiEmu ikiwa ni mikakati ya cdm kuingia ikulu 2015. Sasa cdm nayo imekomaa kisiasa.
 
hongera dada juliana bora umekimbia hilo genge la wahuni na wadini mapema ... karibu CCM

Bado umekaa pale Kwenye Kijiwe Cha Kuchezea Bao nilikokuacha au umehamia pale kwa Fundi Viatu?
 
Katika uchaguzi mkuu uliopita Slaa alikuwa loser na Kikwete alikuwa winner. Mtela na Juliana wamekataliwa na loser Slaa ambaye ni jobless asiyekopesheka wakapokelewa na winner Rais Kikwete ambaye ni Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Wamefanya maamuzi sahihi. Wanastahili pongezi...

Its a big day for CCM, its a big day for wazalendo...
 
Wamefanya Vizuri kuondoka sasa, ila wafaamu kuwa watavuma kwa muda usiozidi miezi mitatu alafu kwisha Habari yao..............afadhali wangehamia chama kingine cha upinzani kama kweli ni wapinzani.
 
Hawa Nape si aliwaita oil chafu? Au wanakua oil chafu kwa wengine, kwao lulu!!
Ngoma droo, hata wengine wanajua kumwaga oil chafu bwana!! Kila la heri Jully, lakini kumbuka siasa ni game chafu sana. Ukiwa smart kiakili huezi kufanya lolote kibisa coz unalazimshwa kuwa mfuasi wa watu badala ya misingi. Huko ulikoenda utapata mafanikio coz utakua na uwezo mkubwa wa kuwachafua waliokufukuza. Huko hakuna sera zaidi ya matusi na lugha za porojo. Nape, Lusinde, Mwigulu n.k lazima wakugombanie.
 
Mkuu Mtumishi WetuTambwe hakuwahi kupata ubunge Temeke.. Aligombea kwa tiketi ya Nccr Mageuzi Mwaka 1995 na akashindwa na na mgombea wa chama cha magereza Kihiyo.. Tambwe akakata rufaa mahakamani kwamba Kihiyo amegushi vyeti.. Mahakama ikamvua ubunge Kihiyo.. Uchaguzi wa marudio Tambwe akawekwa pembeni akagombea mwenyekiti wa Nccr Mageuzi Mrema.. Tambwe kwa hasira akahama chama na kuhamia Cuf.. akagombea lakini Mzee wa kiraracha akashinda kwa kishindo kikubwa.. Mwaka 2000 na 2005 Tambwe aligombea kwa tiketi hiyo hiyo ya Cuf lakini hakufua dafu (japo kulikuwa na tuhuma za kuchakachuliwa kura zake).. Baadae "alirudi" kwenye chama cha magereza ambako mwaka 2010 aliangushwa kwenye kura za ndani za kugombea ubunge za chama cha magereza..

Kitu pekee ambacho ninamsifu nacho ni kusaidia kumleta kwenye ramani mchezaji wa zamani wa kimataifa wa Simba na timu ya taifa.. Marehemu Edward Chumila a.k.a Eddo Stua.. Smiling boy..

Ahsante mkuu kwa taarifa
 
Hatimaye wamekwenda kujiunga na kundi la magamba. Hii tunaweza ita vua gwanda, vua uzalendo vaa GAMBA
 
Hatimaye CDM yawatuma
Shonza na Mwampamba
kwenda kupeleleza tactics za
sisiEmu ikiwa ni mikakati ya
cdm kuingia ikulu 2015. Sasa
cdm nayo imekomaa kisiasa.
 
Mtela Mwampamba haukuwa kweli mpinzani ila ulikuwa ni Mnafiki nawasikitikia mwisho wenu wa siasa ndio huo. maana mlipoenda pale nahisi mmeenda kwa ajili ya kutafuta ulaji. Sitegemei tena kama ndoto zenu za kisiasa mtazitimiza maana hapo hata ubunge mtausikia BBC hata huo ukuu wa wilaya nao mtausikia CNN maana T2015CDM hatutaki huo ujinga wa kuwa na wakuu wa wilaya au Mikoa maana Taifa linapoteza pesa nyingi kwa ajili ya kuwalipa mishahara hawa watu. Mmesahau itakapofika kwenye mchakato wa uchaguzi hawa nyinyiem kila mtu atakuwa busy na Kampeni hakuna wa kuwakumbuka. Pia mmenda hapo hao waliowakaribisha kwa mbwe mbwe na vigelegele ni wabinafsi wakubwa!!! hawatawajali
 
Wamefanya Vizuri kuondoka sasa, ila wafaamu kuwa watavuma kwa muda usiozidi miezi mitatu alafu kwisha Habari yao..............afadhali wangehamia chama kingine cha upinzani kama kweli ni wapinzani.

Kaka ina maana hujui kuwa CCM ni chama cha upinzani??
 
Hiyo ndio democrasia mtu ufanya maamuzi yake binafsi bila kuingiliwa. Hongera dada kwa uamuzi wako
Vyama vyote vya upinzani ni dhidi ya CCM inayotawala.
Sasa mtu akitoka chama cha upinzani ambako alikuwa anakosoa viongozi wake na kwenda CCM kuna jambo.
Jee CCM imebadilika na yeye kukiona ni chama bora? Jibu ni hapana ila inaonyesha kazi aliyokuwa ametumwa kamaliza.
Bahati mbaya kwa wote ni kuwa kazi hiyo imekuwa failure.
 
Katika uchaguzi mkuu uliopita Slaa alikuwa loser na Kikwete alikuwa winner. Mtela na Juliana wamekataliwa na loser Slaa ambaye ni jobless asiyekopesheka wakapokelewa na winner Rais Kikwete ambaye ni Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama ya Jamhuri ya Muungano wa tanzania.

Wamefanya maamuzi sahihi. Wanastahili pongezi...

Its a big day for CCM, its a big day for wazalendo...

Viroba vya Mchana vimeanza kupanda sio mchezo eehe endelea...............
 
Hatimaye wamekwenda kujiunga na kundi la magamba. Hii tunaweza ita vua gwanda, vua uzalendo vaa GAMBA

Hatimaye CDM yawatuma
Shonza na Mwampamba
kwenda kupeleleza tactics za
sisiEmu ikiwa ni mikakati ya
cdm kuingia ikulu 2015. Sasa
cdm nayo imekomaa kisiasa.
 
Back
Top Bottom