Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Kweli nyie ccm mko desperate kweli saizi nchi hii, hao hawajahama cdm wamefukuzwa hawakutoka kwa hiari yao,sasa ndio mmemsogezea mwigulu nchemba juliana shoza ATAPIGA KWELI SASA DUU VIGOGO WA CCM WANAFAIDI NYAMA LAINI!! Na mimi kwa heshima na taadhima naomba nimpongeze sana john heche na uongozi mzima wa bavicha hakika mlilenga shabaha hamkukosea na kweli baada ya kuwatimua tumesoma matamko yao mengi ya kuwashambulia viongozi wa juu wa cdm ili kukamilisha kazi waliyotumwa na mwigulu nchemba.you made my day bavicha.
 
Ha ha ha ha, wamepima upepo wameona wenyewe, chezea prezo weye, juzi aliwaacha kwenye mataa kwa kushiriki m4c pale temeke wakaona hakuna prezo wala nini ni kusepa polepole walikotumwa
 
Mkuu hako kajina Dah nimekumbuka enzi za Ujana wangu kule kwetu.
Mkuu ESI
Si unajua kwenye familia ya huyo mwenye jina hilo (Omwa Nshonzi a.k.a. Kambale) kila mwanfamilia ana NDEVU (hakuna mdogo) ni kama alivyo huyu Mdada.
 
Kwa mtazamo wangu mi ninahamini kuwa kila mtu huwa anafanya kila jambo kwa makusudi maalumu, so nafkiri ili kutimiza makusudio yako lazima ujue njia ya kupita ili mipango yaklo iende sawia.

Juliana alichofanya kwa demokrasia aliyonayo ni kuangalia ni njia gani sahihi baada ya kuona amepotea kwa njia aliyopita mwanzoni.
 
kuna hitajika mafunzo ya siasa kabla ya watu hawaja amua kuwa wana siasa lakini kwa sasa tume amua iwe ni ajira kama ajira zingine matatizo ndiyo hayo
 
Well done! Traitors must go! Let them join their mentor mzee wasira; they have to know that chadema will live day and night. Shame on them....!
 
Kwa mtazamo wangu mi ninahamini kuwa kila mtu huwa anafanya kila jambo kwa makusudi maalumu, so nafkiri ili kutimiza makusudio yako lazima ujue njia ya kupita ili mipango yaklo iende sawia.

Juliana alichofanya kwa demokrasia aliyonayo ni kuangalia ni njia gani sahihi baada ya kuona amepotea kwa njia aliyopita mwanzoni.

Mtazamo Hasi.
Hata Jambazi huwa anaiba au kuuwa ili kupata njia sahihi kuhusu maisha yake.Na Shonza the Same.Kwa nini alikuwa anamchafua Dr Slaa?Si angeondoka Kimya kmya tuu.Mwache aende atarudi analia.
 
Sijui alimbipu huyu kabla ya "uamuzi".........

nakaaya_sumari.jpg


.....shindwa!!!!
 
Heche umeshinda na watanzania tumejua ukweli na hili la kuhamia ccm sio kwamba limekuja kwa bahati mbaya kulikuwa na mazungumzo na watu wa ccm wakati wako cdm ili wavuruge cdm lakini "interijensia ya cdm bavicha " ni zaidi ya interijensia ya igp said mwema mkawanasa mapema sasa tamthilia imefungwa rasmi tukutane mtaani kwa wananchi!!!!!!!!!!
 
sikatai hoja zako lkn tuache kuchukulia siasa kama vile kitabu kitakatifu! napenda mageuzi na mabadiliko. nachukia umaskini na ufisadi unaotukandamiza. LAKINI sipendi kuwa mtumwa wa kuficha makosa ya kiongozi wangu wa kisiasa. akikosea asemwe. hapo ndipo tunapo tofautiana. tatizo la siasa yetu ni kwamba ukishampenda kiongozi fulani. say zitto, au mbowe au slaa ua lissu, basi unakua hutaki akosolewe. hiyo ni siasa ya maji taka. nasikitika kuona vijana wengi ktk vyama vyetu kila kijana ana kiongozi wake na hataki akosolewe

Hata nyumbani kwako huwezi mkosoa mkeo(au mumeo) hadharani au mitaani.....kuna pahala pa kufanya hivyo na sio wewe na wenzako mnavowakosoa viongozi wenu hata kama mna haki ya kufanya hivyo
 
Faida yao ni kushikana mkono na Kikwete! Watatia huruma kweli? Sasa makamanda wa ukweli wa Mbozi jipangeni kuchukua jimbo la mbozi mashariki! Maana lazima liende chadema 2015!
 
Hao hawajahama CDM wamefukuzwa hawakutoka kwa hiari yao,sasa ndio mmemsogezea mwigulu nchemba juliana shoza ATAPIGA KWELI SASA DUU VIGOGO WA CCM WANAFAIDI NYAMA LAINI!! Na mimi kwa heshima na taadhima naomba nimpongeze sana john heche na uongozi mzima wa bavicha hakika mlilenga shabaha hamkukosea na kweli baada ya kuwatimua tumesoma matamko yao mengi ya kuwashambulia viongozi wa juu wa cdm ili kukamilisha kazi waliyotumwa na mwigulu nchemba.you made my day bavicha.CCM YA SASA MWENYEKITI HANA KAZI ENZI ZA MKAPA HUWEZI KUTA ANAPOTEZA MUDA KUPOKEA VILAZA!!!!!!!
 
Hiyo inayoonekana kwa mbali ni nini KWENYE PICHA YA NAKAAYA???mbona tunapeana njaa jamani!!!!!!!??
 
Back
Top Bottom