Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

haya maswali mengine huwa hatuyaulizagi lakini ni muhimu wakuu!
Hivi, mtu kama huyu kwa haraka haraka anapata shilingi ngapi kwa kazi kama hii aliyokuwa ametumwa???
Mfano namsikiaga Mh. zitto akisema "mimi sina bei" ambapo nafikiri huwa anamaanisha reputation yake na kusaliti, sasa hiyo pesa ya kudhalilisha utu wako (kuongea usichoamini hadharani) ina thamani gani?
Mkuu vijana kama hawa hawana bei maana ni njaa kali inawasumbua!! Kwa ushauri wangu huyo Shonza atafute kazi ya kufanya aachane siasa za maji taka, vinginevyo ndio anaishia hivyo!!!

 
Muda wa kufanya shughuli za nchi (kwenda Geita na kusuruhisha ndugu zetu wanachinjana) hana...

Muda wa kufanya shughuli za Chama (kuuza sura, kupokeana na kupongezana) anao !!!!

Kweli something is wrong somewhere
 
Taarifa zilizopatikana muda huu ni kwamba JUliana Shonza na Aliyekuwa mgombea ubunge jimbo la mbozi mashariki(MTELA ALLAM MWAMPAMBA) wamehamia CCM NA KUPOKELEWA NA MWENYEKITI WA CCM TAIFA Rais KIKWETE

Tukio la kuwapokea vijana hao limefanyika Dodoma mbele ya Rais wa nchi (MWENYEKITI WA CCM TAIFA) Mh. Jakaya Mrisho Kikwete.

Vijana hao ambao wameteka mitandao ya kijamii na vyombo vya habari kwa muda mrefu sasa, Wamepewa nafasi ya kutoa ushuhuda wa kile kinachofanyika ndani ya CHADEMA. Kila mmoja ametoa ushuhuda wake kadri alivyotendewa na yanayotendeka ndani ya CHADEMA.

Mapokezi yao yamekuwa makubwa sana kutokana na kuunganishwa na shughuli zingine za kichama zinazomalizika muda si mrefu.

Taarifa zaidi itakujia nikifanikiwa kupata VIDEO nitaiweka, Dr J.Kikwete awapokea rasmi muda huu,,!!



543667_10200318953750526_1713528751_n.jpg

​
mfaa maji.... Amuulize Tambwe Hiza yupo wapi kwa sasa aliama cuf kwa makeke kwenda kwa magamba
 
naipenda chadema ni chama makini sana
wangefanya mchezo wa kuwasamehe hawa wahaini wangeharibu chama
nendeni tena mlichelewa kurudi kwa waliowatuma
jamii ishawagundua udhaifu wenu na ukinyonga wenu
kwa waliokuwa hawaamini haya ni mapandikizi sasa wamejua ukweli
Chadema endeleeni kuchuja vidudu mtu ndani ya chama chenu hadi mbakie wachache wasafi
Hongera Heche na Bavicha kwa ujasiri wenu wa kugundua virus ndani ya chama na bila hiyana mkawatimua.
Yote waliyokuwa wanaandika humu kukanusha ni uozo mtupu.
 
Tunawatakia kila jema huko warudiko baada ya kupakimbia. Ushauri wa bure ni wajaribu kusoma kitabu cha 'The Prince' by Machiavelli na kimetafsiriwa na J.K Nyerere kinaitwa 'Mtawala' watajua kinachoendelea kwa sasa ndani ya chama walikohamia na sababu yao kupokelewa. Pili wajifunze kwa historia hai ya majitu yaliyokuwa na sifa kedekede lakini leo hii hatuoni hata herufi inayoanza na jina lao katika nyanja za siasa baada ya kufanya kama wao. Na kutaja wachache ni Dr. Masumbuko LAMWAI (Mhadhiri wa sheria Udsm, Wakili na diwani maarufu wa kata ya Manzese 1995), Dr. Walid Kabourou (Mb) na aliyewafanya akina Premji kuweweseka na kupewa uraia baada ya siku moja kinyume na matakwa ya katiba na sheria, Nsanzugwanko na jinsi alivyopewa ujumbe wa NEC kinyemela na ubunge wa kipindi kimoja na sasa sikilizia aliko! n.k tunawatakia sisi safari njema na maisha mema na waende wakiwa tayari na aina ya kijisanduku cha .... kisiasa. Historia inasema na iko hai na kesho na keshokutwa tutakuja kuyaona.
 
Huu ni ushindi mkubwa kwa CDM. Kutambua adui na vipandikizi ktk chama si kazi ndogo. Now you have proved how ditective you are to handle national security issues and you must be giiven full power to lead the gvt 2015 and beyond.
 
John Heche aliwashitukia mapema akawafukuza. chezea chadema weye. wamfuate shitambala. wameumbukaje!?. mia
 
Nitaikabidhi nchi CCM mwaka 2015: JK

SHONZA na MWAMPAMBA wamefuta malisho wanajua JK ametangaza kukabidhi nchi kwa mwanaCCM mwaka 2015.
 
Mkuu ninaona wamepokelewa baada ya kufanya kazi waliyotumwa, ila vita ya kuvuruga CDM imewashinda, Mwigulu na Nape wake wapange mbinu mpya hiyo imefeli vibaya saana!!!!


Mkuu kwakuwa ccm inadai kuwa Chadema ni chama cha wakristo na kwamba cuf ni chama cha waislamu, hatuna sababu ya kutoamini kwamba wao ni chama cha mashetani.

Kwa hali hiyo ni dhahiri kuwa Chadema inalindwa na Mungu na shetani hawezi kuisambaratisha ndio sababu kila anayepanga hila dhidi yake anaumbuliwa na mipango yote miovu kuwekwa bayana.
 
563107_10152142134125931_761962656_n.jpg

ALIYEKUA MAKAMU MWENYEKITI BAVIACHA(UMOJA WA VIJANA CHADEMA)...JULIANA SHONZA....NA MPIGANA MTELA MWAPAMBA...WATUA RASMI CCM.............

LEO NAKUMBUKA MANENO ...YA MWAL JK NYERERE BILA CCM INCHI HII ITAYUMBA...KARIBUNI SANAA CCM TUJENGE TAIFA IMARA...NA TUIMARISHE DEMOKRASIA YA KWELI......KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI...

hiyo nukuu wameijua leo walipojiunga ugambani?mbona walikua hawazungumzi hiyo lugha before?unafiki mtupu
 
Nadhani hao wataongezwa kwa nape wafanyekazi kama ile ya Tambwe Hiza halafu wasahaulike kabisa.
 
Hata CCM nao wanatakiwa kuwa makini na watu wa dizaini hii,maaana hakuna kuaminika hapo.
Kuaminika kupo Mkuu hasa kama unarudi nyumbani kwa nini usipokelewe???magugu na mazao lazima yajimbambanue,hasa kwa siasa za maji taka za ccm hao walikuwa mapandikizi CDM.
 
Kuna tatizo mtoto akirudi kwa wazazi wake?
 
Nilisema uongozi mpya wa CCM hauna jipya,maono yake ni ya kizamani sana. Wangekua na maono wasingejiingiza ktk usajili wa aina hii! Hakuna tofauti kati ya Makamba,Mukama na sasa Kinana!
 
Back
Top Bottom