Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Kwamba ataeleza madhila aliyoyapata akiwa CDM ili ifutwe? Je kuna madhila yanayozidi wizi wa mali za Tanzania ulioongozwa na huyo mwenyekiti wa ccm?
 
Taswira,

Naona watu wamezila kukugonga LIKE wanaombeleza. Umeanzisha UZI huu umewaulimiza mioyo.

ingekuwa kuhama huko ni kutoka CCM ( MBONI MHITA - makamu UVCCC) kwenda Chadema LIKE zingekuwa hazina kipimo.
 
Hii siku nilikuwa naisubiri sana kwani nilijua itafika. Siku ambayo zile nyimbo zao zinazojirudiajirudia kila siku zitafikia kikomo. Mara sijui mchumba wa fulani, mara kajikopesha, mara udini/ukanda....hapatakuwa na kipya zaidi ya hayo. Baada ya leo hawatakuwa na nafasi nyingine tena ya kuimba huo wimbo wao. Ndio hapo watakapotafuta "cha kufanya"

Mwenzao kisandu nyimbo zimechuja sasa amehamia vyuo vikuu. Eti mtetezi wa wanafunzi wa vyuo vikuu. My foot!
 
Nilitegemea katika masaa 24 kuanzia saa 4 asubuhi jana angelikuwa ameongelea suala la Buselesele, Gaita. Au ameshafanya hivyo ila mimi ndiye niko nyuma ya pazia!?
Kwa jinsi suala la vijana hawa lilivyo, hata Nape kuwapokea isingekuwa busara labda katibu wa wilaya wa chama!
Huyo ndiye Mkulu wa Tanzania, kweli tutasota saana hadi 2015 hakuna rangi tutaacha kuona!!!

 
wasalimie huko akina nape waambie kazi waliyokutuma umeshindwa.
 
kwani hawana elimu waweze kufanya kazi zingine??????????? lazima siasa??????? anyway kila la kheri hawa ndio wale mzee 6 anaowaita wafikiri kwa tumbo!!! juliana atapata viti maalum (she iz Good)looking!! ila huyo mwingine yawezekana ndo bye bye siasa akalime mahindi!!!!!!!!!!!!
 
Thanx God wasaliti wamegundulika mapema.
Big Respect to Chadema.
 
ametumia uamuzi wa busara kujiunga na chama chenye mpangilio mzuri wa uongozi ndani ya chama
Muda mwingi wa viongozi wa CDM umeelekezwa kwenye kukemea rushwa na masuala mbali mbali yahusuyo Taifa letu.
Hii ni fursa nzuri kwa vijana wa Bavicha kuonyesha maamuzi yaliyofanyika dhidi ya masalia yalikuwa muhimu kwa Baraza,

 
Mbona kivazi chake cha juu rangi kama ya blue kama NCCR vile, na mshono kama Chadema, bado usaliti unamtesa,
 
Taswira,

Naona watu wamezila kukugonga LIKE wanaombeleza. Umeanzisha UZI huu umewaulimiza mioyo.

ingekuwa kuhama huko ni kutoka CCM ( MBONI MHITA - makamu UVCCC) kwenda Chadema LIKE zingekuwa hazina kipimo.

ungongee like up..zi???????
 
Kazi waliyotumwa wamemaliza (regardless imefanikiwa ama la) sasa wanakwenda kuvalishwa taji.
 
Maskini hawa vijana huenda waliahidiwa uNEC. Sasa wanapokewa wakati nafasi zimeshajaa. Nikimuangalia bibie hapo, sura imejaa soni. Ameharibu maisha yake kwa kudhani kuwa anayajenga.
 
Hatimaye ccm inafanya sherehe kubwa kwa ajili ya kupokea oil chafu au ukipenda unaweza kuita scraper za Chadema!

Yani mtu ukiwa na harufu ya Chadema tu deal kwa ccm. Itabidi na mimi nitangaze kuhamia ccm ili nifanyiwe sherehe na kupokelewa na Dakta Kikwete!
 
Sasa Ukombozi wa kweli unakaribia. Huyo ni sawa kuondoka
 
Hahaha ccm kushiney, wanashangilia kulamba magalasa!? Kwakuwa imekosa mvuto kwa vijana si vibaya ikajipongeza kwa kuwapata hao maPM7.
Sasa nimefahamu kwanini muda wote walikuwa wanapiga piga makelele kwamba bado wao ni wanaChadema kumbe ilikuwa mbinu ya kuwafanya ccm iwathaminishe zaidi.
Mkuu ninaona wamepokelewa baada ya kufanya kazi waliyotumwa, ila vita ya kuvuruga CDM imewashinda, Mwigulu na Nape wake wapange mbinu mpya hiyo imefeli vibaya saana!!!!

 
Kwa hiyo sasa tunaweza kuunganisha dots za kwanini walikuwa wakifanya yale waliyokuwa wakifanya. Yalikuwa ni mapandikizi na wala si wanasiasa. Wanaenda kupokea malipo ya kazi zao. mnaweza kuelewa kuwa cdm hakukuwa na shida kihivyo....bali ccm walidhani wakinunua vijana wachache mambo yatawaendea vema....aibu yao!!!!!
 
Back
Top Bottom