John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Iundwe tume kuchunguza kipindi hiki, ikibainika Masako alikiuka sheria kumkutanisha tendwa na watu hawa ambao si size yake.achukuliwe hatua

hahaha, nchimbi yuko aunde tume. Tendwa leo amebanwa kunako.
 
Iundwe tume kuchunguza kipindi hiki, ikibainika Masako alikiuka sheria kumkutanisha tendwa na watu hawa ambao si size yake.achukuliwe hatua

hahaha, nchimbi yuko wapi aunde tume. Tendwa leo amebanwa kunako.
 
Wadau mtujuze na Tendwa anachangia nn... hakuna maana ya mjadala kama karibia wachangiaji wote mpo upande mmoja
 
Tendwa pamoja sina imani naye lakini kajibu swali la polisi vizuri.

Mkuu Ritz...Leo huna Imani na Tendwa kwa sababu anaipendelea Usajili chama cha ADC na Kuipondea CUF nini?..au kuna lingine mkuu!!!
 
Hivi hiki kipindi kinarudiwaga...?

Kwa maombi ya Nape tu, we zirudiwe zile nondo watakunyogolo shauri yako.

Tendwa kalowa hata hakujua nini afanye ya kujiumauma tu,mechi ilikuwa ya upande mmoja yaani gamba-njaa tendwa na wakweli 2.Kara sana za uso tendwa yaani aibu tupu.
 
Wadau mtujuze na Tendwa anachangia nn... hakuna maana ya mjadala kama karibia wachangiaji wote mpo upande mmoja

Kafundishwa nini maana ya ukweli pia namna ya kufanyakazi bila unafiki au upendeleo wa ai
 
There are currently 330 users browsing this thread. (100 members and 230 guests)

 
Njia ya muongo ni fupi. Tendwa ni muongo mkubwa, hana aibu.
 
Hivi Tendwa kwa kweli uwa simuelewa kwanza anajifanya kiswahili kinampa shida halafu ana tabia za kibabe ambazo zinamfanya awe anropoka hovyo.

Teh teh umeona eh?Halfu akiongea kiingereza anajitahidi zaidi kuweka accent kuliko kuangalia grammar na ujumbe.MI huwa nafananisha na waee fulani wanoganda mjini wakijiaminisha kuwa vijana.
 
.......................
Tendwa ni mzee wetu lakini naweza kuthubutu kusema kuwa mzee wetu anajivua heshima yake kwa kuwa kipofu mbele ya ccm na kuvaa darubini mbele ya cdm..............................
hivi ndivyo vitu vinavyoelimisha na huku ukibudika kwa kusoma na kufikiri" kazi za ubongo"
 
Hivi huyu mtangazaji wa ITV si aligombea ubunge kupitia CCM.

Nasikia tetesi..kama yupo smart hivi.sidhani kama katik list ya wabunge wa ccm, ma dc, etc angestahili kuwa nje. Ndipo wataona anachokiona Fergie kwa Pique man ikikipiga na Barca.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom