John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Hivi Tendwa kwa kweli uwa simuelewa kwanza anajifanya kiswahili kinampa shida halafu ana tabia za kibabe ambazo zinamfanya awe anropoka hovyo.

Iwe kwa sababu yoyote ile, Ritz umebadilika ndugu yangu. Maendeleo yako yanatia moyo kidogo. Ila wakati huo huo Zomba & Ecoli hali zao zinazidi kukatisha tamaa. Kama ukiweza kuwamegea remedy ulizotumia itatusaidia maana tunapenda kila Mtanzania ashiriki na kula mema ya nchi bila ubaguzi wala hiana.
 
Nilimsikiliza ila nikajiuliza huyu aliyemteua kushika wadhifa huo alitumia vigezo gani?.
Ilinipa taabu sana pale wenzake walivyokuwa wanamfahamisha kuhusu jukumu la idara ya Polisi katika mikutano ya vyama vya siasa lakini kwa Tendwa amedhihirisha kuwa Polisi nao ni chama cha siasa kama amabavyo imekuwa ikiandikwa Policcm.
 
tendwa anasema suala la polisi kuua raia liko hata katika nchi zingine.
Mytake: ina maana kwa maoni u mawazo ya tendwa polisi kuua raia ni jambo la kawaida maana hata nchi nyingine polisi wanaua raia.

Kama ni hivyo basi serikali igawe siraha kwa kila raia tuwe tunauana, iwe ni kawaida kwa mjibu wa masaburi ya Tendwa (samahani wana JF nimeandika kwa hasira!!)
 
Aise, mwanahalisi ingekuwepo saiv ningekuwa nasubili makala tamu kumhusu Tendwa. Huyu huwa ana fuka sana.
 
Kipindi nimekimiss lakini kwa michango mliyoweka humu wadau......pengo mmeliziba vilivyo. Wote pamoja na waliokuwa studio ASANTENI SANA.

Yes, hata Tendwa nampa asante maana ametusaidia kumjua vizuri zaidi pamoja na namna anavyotumiwa na CCM kukandamiza demokrasia nchini pamoja na kusigina utawala wa sheria.
 
Wadau, nimefatilia mjadala huu na conclusion yangu, kama ilivyo siku zote, ni hii: UKWELI vs UONGO!

Kama ilivyo ada ya CCM na mawakala wao (Msajili, Polisi, wabunge wao, viongozi wao - makada, DCs, RCs, Nape et al, etc.) wameamua kuuvaa UONGO kama silaha yao kuu. Kizazi hiki cha CCM ya sasa wanadhani propaganda ni UONGO. Nawashauri warudi Uchina, Cuba na kwingineko wakajifunze maana ya propaganda.

Wakati UONGO ndio silaha kuu ya magamba hata kwa yale mambo ya dhahiri, Chadema na wananchi wapenda mabadiliko wao wameamua kuusimamia UKWELI kama nguzo na "propaganda" yao kuu.

Kuna kanuni hii rahisi sana lakini ya thamani kuliko lulu: ULIMI WA UONGO NI WA KITAMBO TU BALI KWELI HUTHIBITIKA MILELE. Ni chaguo la CCM kuamua hatma yao kupitia kanuni hii rahisi. Asanteni.
 
Tendwa ni mnafiki mkubwa na mnafiki hana nafasi machoni pa Mungu. Atuambie ni wapi cdm imeua mtu japo kwa fimbo tu!!!!!! Na pia kama haoni basi ajaribu kusikia na kama hasikii ajaribu kunusa ndani ya wiki polisi wameua morogoro wakaua na iringa. Anasema nini hapa. Polisi wamejidaimikutano isimame kwakuwa ni sensa,cdm wakasimamisha mikutano mbona ccm hawakusimamisha na hatukusikia yeye kuwakemia?????????????
 
TENDWA tumuombee, hana jipya: wasichojua ni kuwa wananchi walishapoteza imani nao, hata kama wakisema nini wananchi watasema uongo huo - matokeo ya uonevu, double standards, rushwa na ufisadi ndiyo haya, kupoteza imani na sasa hata waseme nini hawaaminiki. USHAURI TU, tendeni haki na haki ionekene ikitendeka
 
Anasema mauwaji ya raia si tanzania 2 hadi nnje ya nchii so si kitu kigeni

Kwa hiyo.....................?!!!!!!!.
Anamaanisha kwamba kuua watu ni sawa tu kwa sababu sehemu nyingine wanauawa?!! Ni hatari sana kuwa na viongozi aina ya Tendwa. Haki ya watu kuishi haitakiwi Tanzania tu hata nchi za nje inatakiwa na inaheshimiwa na kulindwa katika nchi nyingi; kwa nini haki hii isiheshimiwe kama inavyofanyika katika nchi nyingine?! Kwa nini Tendwa anakubali kuiga mabaya tu! Nimeudhika sana!!!
 
Hivi Tendwa kwa kweli uwa simuelewa kwanza anajifanya kiswahili kinampa shida halafu ana tabia za kibabe ambazo zinamfanya awe anropoka hovyo.

Uzuri wako wewe Ritz akili huwa zinakurudi, hapo tu ndio huwa nakugongea Like, hii uliyoongea ni bonge la ukweli, Msalimie ****** mwambie tunammisi sana, tunasubiri taarabu yake kwenye hili suala la mauaji ya polisi
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Yule mzee kachoka sana.
Nlichogundua mimi unapotetea uwongo unakuwa na kaz ngumu sana kujieleza and ushahid wa hili ni mzee tendwa jana.
Wenzake wanaeleza ukweli yeye anajikanyaga ovyo.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Iwe kwa sababu yoyote ile, Ritz umebadilika ndugu yangu. Maendeleo yako yanatia moyo kidogo. Ila wakati huo huo Zomba & Ecoli hali zao zinazidi kukatisha tamaa. Kama ukiweza kuwamegea remedy ulizotumia itatusaidia maana tunapenda kila Mtanzania ashiriki na kula mema ya nchi bila ubaguzi wala hiana.
huyu jamaa kweli siku hizi kabadilika sana,
Anaanza kua fair katika comments zake hapa.
 
Kibaraka mkubwa wa Magamba huyo

Hawa ndiyo wale ambao ukombozi ukipatikana ndiyo watakuwa wakwanza kusema haikuwa nia yangu bali nililazimika kumbe anasahau tumbo mbele mauti nyuma!
 
Jamaaa anamuliza tendwa amepokea malalamiko mara ngapi toka c c m kunjimwa kibali cha mikutano????

Huyu Bwana anaitwa Marcossy Albanie, Mwanaharakati na Mkurugenzi Mtendaji wa Citizens’ Parliament Watch (CPW). Marcossy, wengine humuita Mgweno ni mwanaharakati wa maendeleo mwenye uzoefu wa kazi mbalimbali alizofanya maeneo mengi nchini Tanzania na nje ya nchi anayejulikana miongoni mwa wanaharakati na Asasi za Kiraia. Amefanya kazi na Policy Forum na LHRC Alitumikia jeshi la kujenga taifa (JKT) mwaka 1992/93. Hivi sasa anasomea Shahada ya Uzamivu (Doctor of Philosophy, PhD) ya Maendeleo na Utawala Bora ya Chuo Kikuu cha Sokoine. Ni mzoefu na mtaalam wa Usimamizi Uwajibikaji kwa Umma, Chuo kikuu cha Rhodes, Afrika Kusini. Anatambulika sana kama Mwanaharakati kwa msimamo wake wa kupinga rushwa na matumizi mabaya ya rasilimali za umma na utetezi wa haki za Binadamu! (Taarifa hii inapatikana kwenye fb yake)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom