John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Tendwa alifikiri watu wanamwogopa, pamoja na kiyoyozi jasho linamtoka. leta data tendwaaaaaaaaaaaaaa??
 
Msajili anajitetea hapa anasema akuzungumzia ilo 2 bali alizungumzia na maswala ya jeshi la polisi na haya ni mambo ya kukumbushana wajibu wao anakunjwa maji
 
wakuu mmemuona wapi Mwiba, katiba mpya, et al...................
 
Sijamwelewa Tendwa vizuri naona anachagalya mambo tu
 
Tendwa anasema vyama vya siasa vijadiliane na polisi? Wajadailine nini? Utamwambia nini mtu anayetaka kukuuwa, don't kill me?

Katika mazingira ya utawala bora, mtu akikumbwa na tatizo la kiusalama anakimbilia polisi, lakini kwa Tanzania kwa sasa wakiona polisi wanapatwa na hofu! Ukisikia ndugu yako kakamatwa na polisi unaanza kufikiria 'gharama' za mazishi. Daudi Mwangosi amekufa huku akiwa amezungukwa na mapolisi si chini ya 6! Leo Tendwa anataka watu wakae chini wajadiliane nini na hawa polisi? Hakuna sheria nchi hii?
 
Yule jamaa aliyevaa shati la kizaire ni mwiba sana kwa ccm na mh Tendwa
 
Simu kutoka tabata anasema serekari na vyambo vyote vya dola nchii wanapo ipeleka si pazuri anasema hajui kama kutakuwa na usalama nchii hii simu imetoka kwa mmama
 
images



Compare




empty_mind_440.jpg
 
Naona thread ina 116 members na 181 guest kweli kova na mwema wanakosa hapa
 
Huyu jamaa alie vaa suti nyeusi mdogo wake mnjika anasema 2nakuwa na nchii ya tume
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom