John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Anasema mauwaji ya raia si tanzania 2 hadi nnje ya nchii so si kitu kigeni

Wee nacharuka jamani. Kwake kifo cha binadamu ni sawa tu!!!! Huyu mzee hana maana kabisa. Hivi ana watoto au ni mgumba!! Tanzania inaweza kabisa kuwa na damokrasia bila fujo zinazojitokeza kama CCM itakuwa makini na kutambua kuwa wameharibu sana kuitelekeza katiba ya chama hiki ambayo ni nzuri mno. Watambue pia mabadiliko ni kitu cha kawaida ni changamoto kwa hiyo waikabili kwa njia za kistaraabu. Unafiki wa viongozi wa CCM umeifikisha Tanzania hapa tulipo.
 
Anasema mauwaji ya raia si tanzania 2 hadi nnje ya nchii so si kitu kigeni
Kama atapitia hapa natumaini atasilizia hii voice clip jinsi wabunge wa Afrika kusini walivyolaani yale mauaji ya Marikana

Halafu kama anajicontradict vile. Kulikuwa na sababu gani ya kusema ataifungia CHADEMA kama anaona mauaji ni siyo suala geni
 

Attachments

Nimeshuhudia mjadala huu,polisi wamechomoa kushiriki mjadala huu,kweli kuna hoja muhimu ambazo jeshi la polisi walitakiwa kutoa ufafanuzi.polisi wameona kuwa wangeumbuka kama wangeshiriki mdahalo huu!
 
Hivi huyu mzee alivyokuwa anasema vyama vukutane viongee sijui vikutane na polisi, anataka kusema swala la kufuata sheria ni swala la mjadala??
Kwamba hakuna mwenye haki ya kuotoa mtu mwingine uhai ni swala la discusion?

Kwamba, kufanya mikutano na maandamano ya amani ni swala la haki ya msingi ya raia nalo linahitaji discusion?

Kwamba jeshi la polisi lina jukumu la kuwalinda wananchi pamoja na mali zao, hilo nalo linahitaji sitting allowance?? I mean,kwamba nalo linahitaji discusion??

Kwamba abayevunja lawful order ya kutoandamana si kunasheria?? Nalo ninahitaji discusion??

Huyu mzee alikosa kabisa kitu cha kuongea ikabidi ashikilie issue ya mazungumzo. Mazungumzo ili iweje?
RC na DC wataendelea kuwa makada wa ccm, wataendelea kuwa wenyeviti wa usalama wa mikoa na wilaya, wataendelea kutoa order kwa polisi kufanya wanachotaka wao.

Mbwa amekula mbwa.
 
Uyu mzee short circuit yaani naye alikubali kuja kwa mdahalo kama huo no wonder polisi wamechomoa,
 
Kutokana na alivyokuwa anaongea Tendwa inaonyesha kabisa huyu yupo kwa ajili ya nyinyiemu tu,kwa mazingira hayo hatuna watawala TZ na maendeleo ni ndoto.
Bado mfumo wa kulindana unaendelea na bila hiki chama kuondoka madarakani tutarajie mabaya zaidi.
Yaani tuendako ni kiza totolo, wao hawajui kuwa kadiri walivyoiua CUF ndo watafanikiwa kwa kila chama kinacho wakaribia wanajidanganya tu.
Ni masuala ya wakati tu kila kitu kitakuwa na pia wanadhidi kujenga chuki kwa raia na vyombo vya usalama.

Kwa ujumla wake wanaijenga zaidi CHADEMA bila ya wao kujijua, sababu wananchi wanaona ya kuwa hizo vurugu mbona hakuna askari aliyejeruhiwa au kuuawa?
 
"Na demokrasia ni pamoja na ulinzi na usalama wa raia"Nimenukuu michapo Tendwa asemavyo! Wapenzi wana jf,tunukuu michapo then tupia hapa! ITV live!

Masikini huyu bwana duh!
 
Kamba hukatikia pabovu,ni kazi kuifanya imara kamba ya ccm!
 
Masako anauliza kwanini mara nyingi mauaji haya huambatana na vyama ambavyo viko karibu na chama kinachotawala, mafano enzi za NCCR-Mageuzi ikiwa katika peak na Polisi, ikaja CUF na Polisi, now ni Chadema na Polisi VS Raia, tendwa anajikanyaga

Masako anaakili sana huyu bwana duh! Tangu walipomtema kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM kilombero alipata akili.
 
Mimi nilitaka nijue Vyama vya Siasa Husababishaje Mauaji nikaandika SMS kwa Masako amuulize J. Tendwa hakuisoma.
Polisi ndio huua na Siyo Chama cha Siasa.
 
asanteni wanajf kwa kunijuza kilichojiri..Mungu awabariki.
 
Mjadala ulikuwa wa kusisimua kwakweli huyu learned counsel Sungusia alitoa stats zote za mauwaji yaliyofanywa na polisi na kizuri zaidi alikuwa anatoa na vifungu vya sheria kwa mambo aliyokuwa akiongea ambayo yalihitaji reference kibaya kwa mh.Tendwa sikumsikia akitumia sana vifungu vya sheria licha ya kuwa ni mwanasheria kitaaluma au ndio kama mambo ya Pinda maana licha ya kuwa mwanasheria anaweza akaongea kitu mpaka ukashangaa amekipata wapi.
 
Twende mbele turudi nyuma, mh Tendwa kajitahidi. Aligundua mapema kuwa hali si shwari, na watu wamekuja na takwimu na kama mlisikiliza vizuri wana ushahidi kwamba polisi wanafuata maelejezo kutoka chama tawala. asilimia kubwa pamoja na masako wameituhumu polisi kutokutenda haki na kupendelea chama tawala. Mh Tendwa alionekana kubadilika na hakuwa na jazba.
Hakuna lolote la maana ambalo Tendwa kaliongea zaidi ya ngojera zisizoeleweka.

Wakati wenzie wanaongea FACTS na EVIDENCES yeye kakazania propaganda za kina Nape.

Nani alimwambia aende kwenye kipindi bila kujiandaa?
 
Hivi Tendwa kwa kweli uwa simuelewa kwanza anajifanya kiswahili kinampa shida halafu ana tabia za kibabe ambazo zinamfanya awe anropoka hovyo.
Ndiyo tabia ya Wapare hiyo umemsahau mama Anne Kilango au muke ya muzungu anavyouza u turn
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom