John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

Tatizo lipo kwa hao waliotawala tangu mwaka 1962 mpaka leo hata shimo la choo mpaka tukope au waje wahisani toka marekani.
Mkuu huoni tatizo kwa ccm rejea nchi hizi enzi hizo na leo zipoje??
Singapore
Malaysia
Thailand
Korea
Indonesia

ISIS
CBC7199E-7382-4757-B00B-4948F6D11AD3.jpeg
 
Hivi Mnyika anajua Kibamba mpaka leo barabara kibao zinapitika kwa shida sana,akipata muda apite Segerea atashangaa sana
Hera majimbo ya upinzani uwa zinapelekwa kweli mnyika afanyaje.si mkuu no kupekeka hela au
 
Sadist ni neno lenye fumbo zito sana. Ili mtu alielewe basi English Grammar iwe imelala vizuri kichwani.

Neno "Sadist" ni Etymology.
Limetokana na neno la Kifaransa "sadisme". Limechukua mzizi kutoka kwa mwandishi "Marquis de Sade", aliejulikana sana kwa ubingwa wake wa uandish juu ya maswala yanayo husiana na UHURU, miongoni mwa maandishi yake ni "Kupata Furaha/Amani/Utulivu kwa kutia maumivu watu wengine".

great insight ..... thanks kaka
 
yuko sahihi kabisa. kwa kinywa chake alisema matajiri awamu hii wataishi kama mashetani.

naam tunaona matokeo yake kila tajiri anayekamatwa anapewa kes ya kuhujumu uchumi. lengo sio kumkuta na hatia no bali ateseke gerezan hata kama baadaye mahakama itakosa kumpata na hatia awe ameteseka . yes kwa tafsri hii yuko sawa mnyika. rejea manji
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
mbona kama kweli,daaah ila hawa jamaa wa upinzani japo sio wote ila wengi wao ni great thinkers saana,huu ni ukweli na ukweli unauma
 
Back
Top Bottom