Hahahahaha says a nigga ambaye mamake anaangalia TV ya chogo mpaka leo..Mnyika is stupid!
Hahahaha kale kagari kabovu ka mamako..I’ll meet you at the parking lot.
How about that?
Nani hakujui wewe..Ushaanza kujipendekeza sasa.
Hunijui....
Siyo barabara zinazotoka kwa shida tu, hata watu kibao wamebomolewa nyumba zao kwa kuwa hawakumpigia kura mtukufu.Hivi Mnyika anajua Kibamba mpaka leo barabara kibao zinapitika kwa shida sana,akipata muda apite Segerea atashangaa sana
Siku midogo ikiona inaonewa ........yataongea.Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.
Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!
Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.
Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.
Hili sio tusi kweli?!
Tusi kwa nani?Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.
Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!
Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.
Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.
Hili sio tusi kweli?!
Pumbavu!Mnyika is stupid!
Pumbavu!
You a whore making business in California! shut up your vagio!Shut up 🤐
Ni maoni yake lakini alipaswa kukumbuka 'SADISM IS INEVITABLE,WHEN THE SITUATION IS ALARMING'Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!
So as your uncle Faru!Mnyika is stupid!
You & your sadist uncle Faru!POS.
Mnyika is stupid!
Stupid more than nyani?Mnyika is stupid!
Hujambo?
HahahahaMnyika is stupid!