JK amteua Dr Migiro kuwa Mkuu wa OUT

JK amteua Dr Migiro kuwa Mkuu wa OUT

Wewe kachumbari mbona unadharau vyuo vingine, tunasoma open na tumepandishwa vyeo makazini na kazi tunaiweza zaidi ya hao waliosoma UD. Tena kwenye kampuni kubwa hapa nchini. Nyau wewe.
 
Huyu mama cheo chake kilikuwa kukubwa mno UN .Nashangaa UN wameshindwa kumpa Kazi Kama Envoy wa nchi fulani au msulihisho Huko Syria ,mali.Kuna kitu alifanya wrong labda kwa sababu uki retire UN kazima wakupe kazi nzuri mno .mwakawago alikuwa balozi na kazi alipewa .kutoka uwaziri mpaka unaibu wa ukatibu UN mpaka kuwa mkuu wa chuo that is weird.ubunge alipoteza?au

bopra angekubali kuwa balozi au hata basi awe tu consultant

hizi kazi za appointment wakati alishavuka levels zote ni aibu sana aisee

with all the UN experience, anaishia kwenda kufundisha OUT

i cant understand this woman
 
OUT? Mbona wamemdhalilisha hvo mama wa watu? Huyu anastahili apewe chuo chenye hadhi ya kimataifa kv UDISM, Muhimbili,UDOM, TUMAini, SAUTI etc.

Mkuu naona umepotoka hapo kwenye baadhi ya vyuo vya "kimataifa" ulivyovitaja.,sikujua kama hata Tumaini nayo imo
 
sawa huyu ni doctor,je profesa tolly mbwete atakuwa kama nani......mkuu wa chuo awe dokta afu msaidizi awe profesa?kweli tz vilaza kibao:target:
 
Hii inaongeza credibility ya OUT kuwa na mkuu wa chuo kama Migiro na ana sifa zote na zaidi kuwa mkuu wa hicho chuo...amesoma shule za maana!!
 
Ni katika uteuzi uliofanyika jana ambapo Rais Kikwete amemteua Dr Asha-Rose Mtengeti Migiro kuwa Mkuu wa Chuo Kikuu Huria cha Tanzania.

MY Take: Naamini very soon Dr Migiro atapewa kiti maalum cha Ubunge. Time will Tell!
 
sawa huyu ni doctor,je profesa tolly mbwete atakuwa kama nani......mkuu wa chuo awe dokta afu msaidizi awe profesa?kweli tz vilaza kibao:target:


Tusichanganye Mkuu wa chuo (Chancellor) ambacho ni cheo cha kuteuliwa, na Makamu Mkuu wa chuo (VC) ambaye ndio mtendaji mkuu wa chuo. Chancellor anaweza hasiwe hata mwanataaluma. Mfano, Chancellor wa UDSM ni balozi Kazaula ambaye ana elimu ya Masters wakati VC ni Prof. Mkandala, Mzumbe, Chancellor ni mzee Kaduma, Masters wakati VC ni Prof. Kuzilwa..

By the way, Mhe. B. Mkapa ni Chancellor wa UDOM
 
Kama alishindwa kuongoza Taasisi Kama UN ambayo Ina mpangilio wa hali ya juu na bajeti ya kutosha ndio ataweza kuongoza taasisi Kama OUT ambayo hata bajeti yake ni mgogoro?
 
Hongera Migiro. Post kama hizo rais hatoi kama njugu. Urais sio mtu, urais ni taasisi. Hongera Migiro once again kwa kutambuliwa na taasisi ya Urais kuwa unaweza
 
Mtamtetea sana huyu mama lakini mwisho wa siku its such a pity kwa mtu kutoka uwaziri tena wa mambo ya nje, halafu kuwa naibu katibu mkuu wa UN, only kuja kuporomoka later ba kufikia kuwa mshauri wa siasa za masuala ya nje wa chama. Ni kutokana na aibu hii ambayo ipo equally shared na mteule wake wa 2005 ndio maana wanahangaika kumrejeshea heshima ya kuteuliwa (sio kuchaguliwa) na muda sio mrefu ataukwaa uwaziri, akianzia na ubunge wa kuteuliwa.

Kina Peter Kisumo, Cleopa Msuya ambao ni wapare wenzake wanaendelea kumpigania, kwahiyo inatafutwa tu fursa nzuri ikiwa ni pamoja na kuchokonoa mawaziri kadhaa ili justification ya mabadiliko ya mawaziri ije. Vinginevyo mabadiliko yaliyopita yalipangwa kusubiria arudi kwanza lakini Kabwe Zitto akawa mboga chungu kwa serikali bungeni...

Pole sana mama, inawezekana una uwezo kwenye taaluma, lakini kiuongozi, unakabiliwa na tatizo la kubebwa na mbeleko.
 
Mtamtetea sana huyu mama lakini mwisho wa siku its such a pity kwa mtu kutoka uwaziri tena wa mambo ya nje, halafu kuwa naibu katibu mkuu wa UN, only kuja kuporomoka later ba kufikia kuwa mshauri wa siasa za masuala ya nje wa chama. Ni kutokana na aibu hii ambayo ipo equally shared na mteule wake wa 2005 ndio maana wanahangaika kumrejeshea heshima ya kuteuliwa (sio kuchaguliwa) na muda sio mrefu ataukwaa uwaziri, akianzia na ubunge wa kuteuliwa.

Kina Peter Kisumo, Cleopa Msuya ambao ni wapare wenzake wanaendelea kumpigania, kwahiyo inatafutwa tu fursa nzuri ikiwa ni pamoja na kuchokonoa mawaziri kadhaa ili justification ya mabadiliko ya mawaziri ije. Vinginevyo mabadiliko yaliyopita yalipangwa kusubiria arudi kwanza lakini Kabwe Zitto akawa mboga chungu kwa serikali bungeni...

Pole sana mama, inawezekana una uwezo kwenye taaluma, lakini kiuongozi, unakabiliwa na tatizo la kubebwa na mbeleko.
wapare wanasema ''hela wakenja''
yaani umemaliza, teh teh teh
 
Mtamtetea sana huyu mama lakini mwisho wa siku its such a pity kwa mtu kutoka uwaziri tena wa mambo ya nje, halafu kuwa naibu katibu mkuu wa UN, only kuja kuporomoka later ba kufikia kuwa mshauri wa siasa za masuala ya nje wa chama. Ni kutokana na aibu hii ambayo ipo equally shared na mteule wake wa 2005 ndio maana wanahangaika kumrejeshea heshima ya kuteuliwa (sio kuchaguliwa) na muda sio mrefu ataukwaa uwaziri, akianzia na ubunge wa kuteuliwa.

Kina Peter Kisumo, Cleopa Msuya ambao ni wapare wenzake wanaendelea kumpigania, kwahiyo inatafutwa tu fursa nzuri ikiwa ni pamoja na kuchokonoa mawaziri kadhaa ili justification ya mabadiliko ya mawaziri ije. Vinginevyo mabadiliko yaliyopita yalipangwa kusubiria arudi kwanza lakini Kabwe Zitto akawa mboga chungu kwa serikali bungeni...

Pole sana mama, inawezekana una uwezo kwenye taaluma, lakini kiuongozi, unakabiliwa na tatizo la kubebwa na mbeleko.

images
VS ​
images
Rose Asha Migiro na Halima Mdee nani zaidi​

Rose Migiro Kafunikwa na Halima Mdee


Nilikuwa sijafahamu asili yao kumbe nilipoleta uzi huu nilikuwa nawapambanisha mtu na mdogo wake.
 
Back
Top Bottom