CCM wameanza vikao vya Usiku. Wamepoteana hadi muda huu

CCM wameanza vikao vya Usiku. Wamepoteana hadi muda huu

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,061
Reaction score
64,209
KATIBU MKUU WA CCM DKT. ASHA-ROSE MIGIRO KUZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI LEO

Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro, anatarajiwa kuzungumza na waandishi wa habari leo Jumatano, Agosti 26, 2026, saa 3:30 usiku.

Mkutano huo utafanyika katika Ofisi Ndogo za CCM, Lumumba, jijini Dar es Salaam.

Waandishi wa habari wanaombwa kufika kwa wakati kwa ajili ya kufuatilia mkutano huo na kupata taarifa muhimu kutoka kwa Katibu Mkuu wa CCM.

MY TAKE
mumechelewa, tushaprint Magazeti ya kesho. Japo nasikia kuna Magezti yanasubiri utasema nini.. Magazeti ya kimkakati
 
Yanasambazwa kwenye maofisi ya umma.. Ukienda unayakuta mezani.. Mwisho wa mwezi wanatuma bill.
Kuna bank nilikuwa naenda zamani imejaza foleni, wale waliokaa kwenye viti walikuwa wanapitia magazeti, ila nimeenda siku za karibuni sikuona hiyo foleni kwa kifupi pamepoa. Wa kusoma hayo magazeti wamepungua sana, hata wale waliokuwa wadau wa magazeti wanakiri hawanunui tena wanapata habari zote kwenye mitandao ya kijamii.
 
KATIBU MKUU WA CCM DKT. ASHA-ROSE MIGIRO KUZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI LEO

Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro, anatarajiwa kuzungumza na waandishi wa habari leo Jumatano, Agosti 26, 2026, saa 3:30 usiku.

Mkutano huo utafanyika katika Ofisi Ndogo za CCM, Lumumba, jijini Dar es Salaam.

Waandishi wa habari wanaombwa kufika kwa wakati kwa ajili ya kufuatilia mkutano huo na kupata taarifa muhimu kutoka kwa Katibu Mkuu wa CCM.

MY TAKE
mumechelewa, tushaprint Magazeti ya kesho. Japo nasikia kuna Magezti yanasubiri utasema nini.. Magazeti ya kimkakati
HQgT1r8WEAAQizI.jpg
 
KATIBU MKUU WA CCM DKT. ASHA-ROSE MIGIRO KUZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI LEO

Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro, anatarajiwa kuzungumza na waandishi wa habari leo Jumatano, Agosti 26, 2026, saa 3:30 usiku.

Mkutano huo utafanyika katika Ofisi Ndogo za CCM, Lumumba, jijini Dar es Salaam.

Waandishi wa habari wanaombwa kufika kwa wakati kwa ajili ya kufuatilia mkutano huo na kupata taarifa muhimu kutoka kwa Katibu Mkuu wa CCM.

MY TAKE
mumechelewa, tushaprint Magazeti ya kesho. Japo nasikia kuna Magezti yanasubiri utasema nini.. Magazeti ya kimkakati

View: https://vt.tiktok.com/ZSVqyDM4y/
 
Hii Jinsia, sio watu wa kupewa nafasi muhimu
Wanawake sio wa kuongoza nchi, wanayumba sana! Stori ya Eva kwenye bustani ya Edeni ndani ya Biblia inakupa uhalisia wa mwanamke. Waliotunga hiyo stori hawakuota tu, ilitokana na maisha halisi kwenye jamii yao. Wanaume huwa tunajisahau sana wakati fulani na kuona wanawake kuwa ni wenzetu na wanaweza kutenda kama 'me'. Kupewa akili kuliko mamalias wengine hakutuondolei asili ya wanyama. Tunatoa vyeo kwenye nafasi muhimu kwa jinsia ya 'ke' ambao hawakustahili ili mradi kujifurahisha nafsi zetu.
 
KATIBU MKUU WA CCM DKT. ASHA-ROSE MIGIRO KUZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI LEO

Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro, anatarajiwa kuzungumza na waandishi wa habari leo Jumatano, Agosti 26, 2026, saa 3:30 usiku.

Mkutano huo utafanyika katika Ofisi Ndogo za CCM, Lumumba, jijini Dar es Salaam.

Waandishi wa habari wanaombwa kufika kwa wakati kwa ajili ya kufuatilia mkutano huo na kupata taarifa muhimu kutoka kwa Katibu Mkuu wa CCM.

MY TAKE
mumechelewa, tushaprint Magazeti ya kesho. Japo nasikia kuna Magezti yanasubiri utasema nini.. Magazeti ya kimkakati
Kwani wanaoamini katika Giza?
 
Back
Top Bottom