Amekukonyeza baada ya kuona viashiria vya kumtamaniUna uhakika? Na kwanini umewaza namna hiyo? Yeye basi anataka kujua yaliyomo ila hajui kuwa mm ndo nina ingia mtegoni
Nyie mahenisamu huwa mnakosa kabisa akili.Mkuu unafikiri ni rahisi tu kushinda sio?
Ndo suluhisho pekee hapa 😎Kamsemee kwa babaake
Duuh hii mindset mbona ni kama dogma ya Kukaririshwa? Mbona kuna watu smart tu tena na hawaja kuwa taken by their smartness... Kuruka vihunzi ni ngumu sawa nakubali. Ndo maana nimekuja kuomba msaada wa kuweza kulivuka hiliNyie mahenisamu huwa mnakosa kabisa akili.
Si umesema ni mke wa mtu?
Uhensamu ni mzigo huo, ni nyota ya UKIMWI.
Acha umalaya dogoAna wezele zuri sawa,
Ukidakwa utageuzwa mke wa pili.Duuh hii mindset mbona ni kama dogma ya Kukaririshwa? Mbona kuna watu smart tu tena na hawaja kuwa taken by their smartness... Kuruka vihunzi ni ngumu sawa nakubali. Ndo maana nimekuja kuomba msaada wa kuweza kulivuka hili
Wakati mnapiga stori mbili tatu Itakua ulikua unalambalamba lips kama mfanyavyo vijana wa kileo, akahisi unamtamaniNo tulipiga tu stori mbili tatu alivyo hamia ila sasa she's trying to cross the boarder
Sina hulka za kijinga mm..Wakati mnapiga stori mbili tatu Itakua ulikua unalambalamba lips kama mfanyavyo vijana wa kileo, akahisi unamtamani
Kizuri tushawaeleza watu wa aina yako kwamba fanya makosa yote lakini sio kumla mke wa mtu ,,,,,,,,coconut oil ni buku 2 tu mkuu so uchague weweNdugu zangu nilisema nipigana na tabia mbaya ya kutamani wanawake ila sasa naona shetani naye anazidi kunipa majaribu..
Leo asubuhi kipindi najianda kwenda kwenye mihangaiko.. Yule jirani aliye hamia na mumewe, ametoka nje na kanga moko..
Kanipa hai, then akanikonyeza huku a nacheka wazi wazi kabisa..
Jamani hizi ni dharau na dhahiri ananitafuta kusudi kabisa..
Ana wezele zuri sawa, ila she's someone's wife... Ndugu zangu hali hii ikiendelea najiona kabisa nikianguka dhambini.
Je, nifanye njia gani kuukwepa huu mshale wa moto ambao shetani a najaribu kunirushia?
Ona sasa, niko kazini na akili yangu imejigota kwa tako la jirani..!
This is insane guys, na ni kwanini unapo fika a point of no return mambo ndio huwa yanakuwa magumu kiasi hiki..
Je, nikamgombeze na kumfanya aache tabia hiyo mara moja... Au nifanye nini ili mazoea haya mabaya yaweze kukoma?
JF VAR CHECKKijana wazo limemjia kwenye kalianzishia uzi
Dah! pole sana mkuu! hata mimi huko moto ni ulele, bora wewe huko, mimi wanaanika mapaja nje halafu ni meupe!!!Ndugu zangu nilisema nipigana na tabia mbaya ya kutamani wanawake ila sasa naona shetani naye anazidi kunipa majaribu..
Leo asubuhi kipindi najianda kwenda kwenye mihangaiko.. Yule jirani aliye hamia na mumewe, ametoka nje na kanga moko..
Kanipa hai, then akanikonyeza huku a nacheka wazi wazi kabisa..
Jamani hizi ni dharau na dhahiri ananitafuta kusudi kabisa..
Ana wezele zuri sawa, ila she's someone's wife... Ndugu zangu hali hii ikiendelea najiona kabisa nikianguka dhambini.
Je, nifanye njia gani kuukwepa huu mshale wa moto ambao shetani a najaribu kunirushia?
Ona sasa, niko kazini na akili yangu imejigota kwa tako la jirani..!
This is insane guys, na ni kwanini unapo fika a point of no return mambo ndio huwa yanakuwa magumu kiasi hiki..
Je, nikamgombeze na kumfanya aache tabia hiyo mara moja... kukoma?