Nimeamua kubadili nyendo zangu naomba Mungu anisaidie nidumu katika mstari mnyoofu

busara4g

Member
Jan 5, 2016
37
54
Habarini wanajamvi #JF

1.Utangulizi
Hii ni true life story ya maisha yangu, nikilenga kutoa ushuhuda wa mambo kadhaa niliyoyafanya katika harakati za kuchakata mbususu. Mimi sio msimuliaji mzuri sana wa stori na mara nyingi nimekuwa mpitaji mzuri sana katika jukwaa hili na kutoa comment kwa baadhi ya nyuzi ambazo nilifurahi, kukasirishwa ama kuona umuhimu wa namna moja au nyingine kuchangia. Story yangu ni kweli haina kugushi wala kukopi kutoka sehemu yoyote.

Na lengo la kuiweka hapa sio kuomba ushauri wala kuwaliwaza na matendo machafu niliyoyafanya kwa kipindi kipatacho miaka isiyopungua 15 katika maisha ya kila siku. Nimeshafanya maamuzi yangu ambayo naamini ni sahihi ya kutubu binafsi na kupitia viongozi wangu wa kiroho ktk sehemu ninayo abudu. Hivyo nimeileta kama funzo tu kwa wengine, hasa vijana wadogo kwangu wanaoanza maisha kuna kitu watajifunza ambacho niite "ubatili mtupu" Wale wavivu wa kusoma mtanisamehe kidogo kwa maana nitaandika hii thread moja kwa moja bila epsode na nitakuja kutoa ufafanuzi wa maswali kwenye comment kama kutakuwa na jambo ambalo halijaeleweka.

2.Utambulisho
Mimi ni kijana wa kiume wa umri wa kati miaka inavuka 30 kwa sasa jina langu nitajiita G. (nitatumia kama code kwa lengo la kutowakwanza baadhi ya wahusika ambao wengine watanitambua na wengine hawatanitambua moja kwa moja). Nimezaliwa mkoa mmoja wapo nyanda za juu kusini. Kiumbo mimi si mrefu ni mpole sana mkarimu kwa watu kwa kile kidogo nilichojaaliwa japo ukarimu wangu kuna wakati unanicost sana.

Napenda marafiki wa jinsia zote, lakini msiri sana kwa baadhi ya mambo hasa mambo ambayo hayaipendezi jamii, Nikikutana na mtu ambaye hanijui kiundani hawezi kudhania kama naweza yatenda haya yote nitakayoyaeleza. Elimu yangu ni shahada ya kwanza nimeipata ktk moja ya taasisi za taifa katika jiji la Makala kipindi hicho bosi wa jiji alikuwa #bashite.

3.Story kamili sasa
Katika kuishi kwangu nimepitia changamoto na matatizo mengi sana, pamoja na vipindi vifupi vifupi vya furaha (nikiwa na maana ya kula bata kama vijana tunavoita ). Ni mambo mengi nimefanya nikiwa mimi mwenyewe na marafiki zangu wa kiume katika ukuuaji lakini mengi nimeyafanya nikiwa binafsi haswa mabaya, sikuwa na tabia ya kumuamini yeyote kuwa atatunza siri haswa kutokana na kuona mambo mengi niliyotoa collabo kwa masela yanavuja.

Katika kuchakata mbususu nikili wazi kuwa hakuwa aina ya mwanamke ambae nilimtamani nikaacha kutafuta njia ya kumpata na kwa bahati mbaya au nzuri nilikuwa na upepo sana. Niseme tu kwa kifupi 75% ya pisi nilizofukuzia nilifanikiwa ndio maana nimeamua kuipa story jina la silent killer. Na nimekuwa muuaji haswa kwa wanawake niliowahi kupita nao kwa tathmini yangu ya kina niliyoifanya mwezi huu wanafika idadi 250+.

Mungu amenijalia sana kumbu kumbu nimeweza kuwaandika baadhi katika "Orodha" yangu (waliosoma o level miaka ya 2000's watakumbuka hiki kitabu.naamini nimevunja rekodi yake). Nawakumbuka karibia wote kwa majina kwa wale waliokuwa tunaishi jirani namba zao ninazo wote wanafika 100+ (kwa kufungua code kdg hawa 100+ ambao nina namba zenu jana 10/07/2022 wote nimewatumia sms saa sita kamili usiku yenye ujumbe mfupi "hi"). Wengine wengi ambao nao idadi yao inazidi 150+ namba zao either nimepoteza au sikuwahi kuwa nazo kabisa.

Nilianza kuonja utamu wa asali nikiwa mdogo sana yapata miaka 13 tu. Katika kijiji kimoja mkoani huko tukiwa tunasoma nilijikuta nikiwa kijana mjanja mjana ambae natamani sana kusex na wanawake wa aina tofauti, hapa mabinamu ndio walikuwa wahanga wakubwa nilipita nao sana kwa kipindi hicho kwa jamii za kuke kwetu tulikuwa hatujafikiwa vzr na huduma ya tohara. Hivyo ukweli mchungu binafsi nilianza kuonja utamu wa asali kwa umri huo nikiwa na mkono sweta.

Katika kijiji hicho mshua alikuwa headteacher hii pia ikawa sababu nyingine ya kufanya nipate vitoto vya shule vinavyoagizwa kuja kwa mwl. Kufanya shughuli ndogo ndogo. katika umri huu pamoja na usiri wangu mkubwa nilibambwa mara mbili na maza, kwa mara ya kwanza alinifuma live kichakani na mtoto wa mwl wa jirani ambopo walikuwa wametuagiza kulinda mahindi yaliyokuwa yameanikwa kwaajili yankupelekwa kusagwa (katika maeneo yale watu hukoboa mahindi na kuyaloweka, kisha huyaopoa na kuanika). Sasa katika lindo hilo nilichakata mbususu ya kwanza kwa binti huyo mimi nikiwa darasa na sita na yeye akiwa darasa la tano.

Kiukweli kwa kipindi hicho nilikuwa nafaidi kile kijoto tu na kushika shika papuchi ya mdada ila ktk sex hakukuwa na jipya na wala nadhani wote hatukuwahi kufika kileleni ata kile cha mimi kutoa wazungu tu.
Baadae miaka ikaendelea kusonga na nikiwa naendelea kukua katika tabia yangu ya kupenda mbususu mpaka leo sijajua sababu ni nini kwa maana marafiki zangu wa rika zangu toka kipindi hicho ni waadilifu tu na wamekua wote wameoa, pia ndugu zangu wa damu wa kiume ni waadilifu tu mmoja mkubwa kwangu mmoja mdogo wangu wote tupo 28+ miaka yetu. Wenzangu japo wanapiga mbususu lakini sio kiwango kama changu. Tamaa ya ngono imekuwa kama shetani mkubwa kwangu ambapo katika kila eneo nililosoma shule au kuishi ata kwa week moja tu ilikuwa ni lazima nitafute pisi niishi nayo, na katika mawindo yangu nikikuweka target mara chache sana kukukosa.

Nakumbuka kuna kipindi nilikuwa A level nilirudi likizo nikaona katoto kabinti ka darasa la nne 2010 nikakatamani na nikaweka ahadi ya kukachakata kakiwa kamekua na nikafanikiwa kutimiza ahadi kalipo maliza form four. Hii tamaa ya ngono ilikuwa ya ajabu sana... tuendeleee

Katika kukua na kuishi nimefanikiwa kuishi mikoa ya Morogoro, Dar, Iringa Dodoma na Mbeya ambako naishi mpaka sasa. Lakini kwa kuishi kwa muda mrefu ni iringa mbeya na dar. Lakini pia nimeshawahi kutembelea mikoa ya Njombe Tanga Arusha Moshi Ruvuma(Songea) na Songwe haswa mlowo vwawa na tunduma. Katika mikoa yote hii nilichapa mademu wa huko either mwenyeji au yeyote nitakaye bahatika kwa siku hiyo lakini mara nyingi chaguo huwa ni mwenyeji wa mkoa huo, Dar na mbeya ndipo.penye list kubwa ya wanawake ambao nimewahi kutembea nao ikifuatiwa na iringa.

Katika kusex sijawahi kuwa muumini wa kutumia kondom, yaani nimetumia kondomu kwa madada poa niliowahi kununua na kwa demu ambae vigezo vyangu vya kuona hali yake au mazingira yake nililazimika kutumia kinga. Na baadhi ya wachache sana ambao nao kwa sababu zao waligoma kabisa kwenda nyama kwa nyama. "Nikiri wazi kwa experience yangu kubwa ya miaka mingi ,wanawake wengi ni dhaifu sana katika kufanya maamuzi ya kutumia kondom au lah maamuzi hubaki kwa sisi wanaume".

Hawa wanawake wote niliopita nao naweza kuwagawa katika makundi makuu matano ambayo ni malaya hawa ni wale nimekutana nao katika mazingira mbali mbali kama clubs au safarini na kuwatongoza na nikapiga show na kutemana nao kwenye kundi hili nadhani watachukua asilimia 20 ya idadi, mabar mads ndio wahanga maeneo yangu kama titanic, gonga zote, miami ,shine pub, mbeya pazur, mwaulubi, city pub, royal village na mabar na grocery nying za mjin dar dom iringa na mbeya, wahudumu wake na wateja tuliokutana na maeneo hayo wamechezea sana bakora.

Kundi la pili ni madada poa nao kuna baadhi yao nimepita nao katika harakati zangu siku nikibanwa na sioni njia ya chapu nilikuwa naenda kujipooza haswa mifuko ikiwa haisomi vzr hapa nimepita sana ambiance club ,rambo bar , uwanja wa fisi , kimboka na maeneo ya ubungo river side micasa nimechakata sana mbususu maeneo haya lakini mara nyingi katika maeneo haya nimekuwa najikinga na ndomu. holiday inn iringa' . Chako ni chako dom. mafiat bakonzee, wali samaki, free park na universal mbeya. pia ni maeneo niliyokuwa naenda kujipooza japo changamoto ya huku kwa madada poa nikienda lazima siku hiyo niguse pussy mbili kwa sabab mbali mbali haswa ya kutokuridhika na mmoja maana wanakuwa na limited time na ukivaa ndom wanakufujuza kwa madai nachelewa kupizzy. Madada poa nao nawapa 20% katika idadi.

Kundi la tatu ni hawa sasa mabinti wa mtaani napoishi. Hawa ndio wahanga wakubwa sana wa kuliwa apa ukijilegeza tu haijalishi ni umri gani umbile la namna gani tabia ipoje una undugu au lah (usiwe dada tu) hawa nimepita nao sana na wengine mpaka walifika hatua wakawa wanajitongozesha. Hapa niwape 60% katika idadi ya mademu niliopiga. Yaani hawa nimewagonga haswaa mahali popote iwe geto kwangu au kwako au gest au porini itakapo nikuta ndio hapo hapo. Hili kundi limenipa lawama sana mtaani maana nilikuwa sichagui lakini kwa bahati nzuri tabia yangu ya upendo kwa watu na utulivu wangu ikawa kama kichaka cha mimi kujificha nacho.

Hapa bwana ni kosa kunitambulisha dem wakk eti shemeji ni lazima roho ya kumnyandua itanijia tu na nikilenga ndio vile sikosi. Katika kundi hili nimegonga madem wa aina karibia zote wanene wembamba weusi weupe wafupi warefu under 15 under 20 age go yaani wamama watu wazima walemavu (katika kundi hili nimepita mpaka na wale mbilikimo nilimnasa mmoja nikataka kuonja) pia wanafunzi nao nimepiga sana makabila tofauti karibia yote makubwa nimebakiwa albino ambae nimesamehe baada ya kuamua kuokoka lakin nae alishaingia target. Kiukweli katika pita pita zangu nimekutana na kila aina ya kisanga kwenye mbususu ambapo sasa itabidi nielezee kiundani siku nyingine.

Anaesema wanawake wote ni sawa anakosea sana, hizi nyapu bwana zina radha tofauti kutegemeana na mtu na mtu. Zipo nyingine mbovu yaani ukipiga unaishia kujilaumu tu unakuwa hamna cha maana umepata, zipo nyingine ukipiga unajiuliza ulikuwa wapi siku zote, japo unaweza kukutana na pussy moja tamu sana lakin ipo kwa mtu ambae hata hutataka kuongozana nae.

4. Misuko suko
Hapa nawasimulia kdg changamoto nilizokutana nazo katika hii tabia yangu ya kimalaya. Kwanza ni magonjwa namshukuru sana Mungu katika ujinga huu wote nimepima mara kadhaa na nimepatikana nipo safi kabisa kwa upande wa HIV/AIDs lakini sasa katika kuchapa hizi mama zote sijapona kabisa maginjwa mengine. Hili niwe muwazi kabisa nilivokuwa iringa dar dom na moro sijawahi pata athari zozote za kiafya na nilikuwa naishi na pisi sanaaa haijawahi pita week sijachakata, kimbembe kilikuja kunikuta mbeya. Hahahaaaaaaa nacheka kimasikhara lakin mbeya ni hatari mnoo kwa magonjwa ya zinaa haswa gono. Wao watakwambja U.T.I Lakinj kiuhalisia na magonjwa ya zinaa ambayo nadhani mbeya wana version yao pekeao. Ebhana pande za mbeya kila ukipiga demu kavu awe wa bar nyumban wa chuo au mwanafunzi ukienda kupima lazima majibu yaje una mkojo mchafu.

Ajabu na kweli wao hata hawajali utashangaa mtu kapima kapewa majibh hayupo vzr anachukulia poa anameza antibiotics siku mbili tatu ameacha. Hii ilinipa changamoto sana maana mara kama tatu nilinasa kwenye magonjwa ya zinaaa. Nachakata pussy asbh kuamka mchongo haupo sawa either unachuja ubichi ubichi au unawasha sana nikiona daliki apo najua tayari. Mpaka ilifikia kipindi nina daktari wangu kabisa kwaajili ya usalama japo sikukoma tu.

Changamoto nyingine ni migogoro. Pamoja na usiri mkubwa nilionao lakin baadhi ya mambo yalikuwa yana leak na yaliniingiza kwenye migogoro mikubwa sana ikiwemo na migogoro ya nafsi. Kuna majamaa kadhaa mpaka leo hatupo sawa baada ya kuchapa madem zao. Nitumie fursa hii kuwaomba radhi maana hata mimi sikujua hii tamaa niliipata wapi na kweli niliwachapia sana.

Changamoto nyingine ni kuyumba kiuchumi. Hii pia ni matokeo mabaya sana ya kupenda ngono, hawa wanawake ni viumbe wabaya sana katika kujijenga kiuchumi nikihesabu gharama nilizopoteza kwa zinaa nakiri kusema zingeshatosha kuwa mtaji wa biashara moja nzuri kabisa. Kuna pesa nimepoteza kwa kuhonga, operation cost kama guest chakula nauli na ghamara za matibabu pia gharama za kufanya abortion kwa baadhi ya wanawake ambao walidaka mimba ambazo niliona sio sahihi kubaki madhara yake yangekuwa makubwa kama wanafunzi haswa sekondari wake za watu na watu wa karibu ambao walikuwa kama ndugu. Mungu anisamehe kwa dhambi hii maana wengine walitoa bila mm kupenda.

Pia kuna madhara ya kiimani. Mgogoro wa nafsi na kuwa na watoto wengi ambao hawana mpangilio maalumu, uptodate nina watoto wanne ambao nimekubali ni wnagu na wote wamezaliwa mama tofauti na mimba moja ambayo mategemeo ni mwezi wa tisa. Hili la watoto na changamoto zao nitalijadili kwenye uzi wa mjumbe mmoja niliuoana huku huku jukwaani.

5.Ushauri
Nawashauri sana vijana kujikita na mabo ya msingi, ngono ni ubatili mtupu, unaweza kujiona mjanja unapiga kila mbunye kwa wakati unaotaka lakini ukifika umri fulani nan kufanya tathimini ya maisha yako utakuta hakuna la maana imekusaidia, kama nilivowaelezeni mimi binafsi nimepita kila pito katika ngono. Nimetembea na sampuli zote unazozijua ww, nimefanya hayo mapenzi kwa kila staili mpaka hizo mnaita 3some tumejaribu 4some na tundu la pi.....i mengine yote nimejaribu. Nimekula wamama watu wazima watoto mabinti wa age yangu walemavu lakin bado huwezi kuridhika. Kikubwa tujitahidi tutulie kama unaweza oa ishi na mke wako. Mengine yapo tu. Siku nikieleza yote utaogopa maana ni ya aibu.

6. Hitimisho
Nimeamua kubadili nyendo zangu na naomba Mungu anisaidie nidumu katika msitaari mnyoofu nifanye kinachompendeza yy na dunia kwa ujumla haya mengine ni ubatili mtu.

NB: NAKARIBISHA COMMENT YAKO MWANAJUKWAA AU SWALI AU LOLOTE UNALOTAKA NIELEZE KIUNDANI KTK STORY HII YA KWELI.
 

ROOM 47

JF-Expert Member
May 23, 2022
224
499
Habarini wanajamvi #jf
1.Utangulizi
Hii ni true life story ya maisha yangu, nikilenga kutoa ushuhuda wa mambo kadhaa niliyoyafanya katika harakati za kuchakata mbususu. Mimi sio msimuliaji mzuri sana wa stori na mara nyingi nimekuwa mpitaji mzuri sana katika jukwaa hili
Nakupa siku tatu utarudia kwenye umalayaa kwa kasi sio ya 4g bali ni ya 200g ...jina la bwana lihimidiwee
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
38,001
44,740
Kama ni kweli hii habari basi duniani watu wawili wawili ( kitabia), kuna tofauti ndogo saaana na mikasa yangu,na hii ni roho fulani ambayo ukiwa nayo ni ngumu sana kujinasua nayo,mtu ambaye hana tatizo hili anaweza aone ni kujiendekeza lakini siyo hivyo. Mimi nimeteseka sana kwani ilifika wakati nakutana na mwanamke ambaye nilishamchakata lakini kumbukumbu sina naanza upya kutongoza kumbe ilikuwa suala dogo tu la kupasha kiporo.

Hata hivyo shukuru Mungu kama umeweza kujinasua na huu uraibu wa ngono,mimi bado sifanikiwa japo nimepunguza kidogo. Hua najiapiza kabisa kuachana na huu ubatili lakini nashindwa wakati mwingine nikishajipimia nikitoka hapo najisikia vibaya sana na kujilaumu kwa kuvunja viapo vyangu. Naamini kuna siku nitashinda na kuwa huru.
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
16,828
34,897
1.ukimtoa jini mmoja wanarudi Saba kwa Kasi.
2.usifungue site yoyote ya picha za x ukifungua TU jua umepigwa tayari
3.kasome kitabu Cha ufunuo wa yohana Mara kwa Mara
4.usinywe pombe kamwe
5.amka usiku saa Saba mpk saa tisa lala kisha amka Tena alfajiri kimbia mazoezi kunywa maji mengi na Mungu hatakusahau ktk wakuonewa huruma Zama hizi mbaya kabisa.
 

aronstephy

JF-Expert Member
Jun 23, 2015
201
320
Kama ni kweli hii habari basi duniani watu wawili wawili ( kitabia), kuna tofauti ndogo saaana na mikasa yangu,na hii ni roho fulani ambayo ukiwa nayo ni ngumu sana kujinasua nayo,mtu ambaye hana tatizo hili anaweza aone ni kujiendekeza lakini siyo hivyo. Mimi nimeteseka sana kwani ilifika wakati nakutana na mwanamke ambaye nilishamchakata lakini kumbukumbu sina naanza upya kutongoza kumbe ilikuwa suala dogo tu la kupasha kiporo.

Hata hivyo shukuru Mungu kama umeweza kujinasua na huu uraibu wa ngono,mimi bado sifanikiwa japo nimepunguza kidogo. Hua najiapiza kabisa kuachana na huu ubatili lakini nashindwa wakati mwingine nikishajipimia nikitoka hapo najisikia vibaya sana na kujilaumu kwa kuvunja viapo vyangu. Naamini kuna siku nitashinda na kuwa huru.
Jambo lolote ukiona lina uraibu (addiction)na unashindwa kujizuia jua kuna roho nyuma yake inakupelekea keendelea kuyafanya yale usiyoyataka.

Ushauri wangu tafuta mshauri wa mambo ya Kiroho..wataalamu wa mambo ya saikolojia wanaweza kusaidia ila suluhu ikawa ya muda mfupi sana.
 

KANYIMBI

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
1,936
3,772
Anaesema wanawake wote ni sawa anakosea sana, hizi nyapu bwana zina radha tofauti kutegemeana na mtu na mtu. Zipo nyingine mbovu yaani ukipiga unaishia kujilaumu tu unakuwa hamna cha maana umepata, zipo nyingine ukipiga unajiuliza ulikuwa wapi siku zote, japo unaweza kukutana na pussy moja tamu sana lakin ipo kwa mtu ambae hata hutataka kuongozana nae.
Kwenye huu uzi, Ufafanuzi wa maana nilioupata ni huu ushuhuda wa aina za Papuchi na ladha za utofauti. Kuna ka ukweli umesilimulia hapo.
 
17 Reactions
Reply
Top Bottom