Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] auwi ngoja nilale, usiku mwema Lee
[emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Msikimbilie kufanya hayo mautundu kwa papara unaweza usiamke asubuhi,ushauri wangu,ukisha tengeneza huo mchanganyiko kama una Paka,Kuku au Mbwa mfungie humo chumbani mpaka asubuhi akiamka salama na wewe uko salama sasa kulala na hiyo dawa...
 
Msikimbilie kufanya hayo mautundu kwa papara unaweza usiamke asubuhi,ushauri wangu,ukisha tengeneza huo mchanganyiko kama una Paka,Kuku au Mbwa mfungie humo chumbani mpaka asubuhi akiamka salama na wewe uko salama sasa kulala na hiyo dawa...
Acha kupotosha wewe..... Simu yako itumie hata kusoma kwenye internet humo sio kutoa Comment za povu la jiki tuu.......
 
Najaribu hii mbinu leo nitatoa mrejesho.

Kama nilivyoahidi kweli nilifanya jaribio kama ilivyoelezewa. Sikufanikiwa kwa maana bado niliona mbu wakizunguka zunguka karibu na baadhi kuniuma. Ila sitopenda kuamini moja kwa moja kua imefeli kwa sababu karafuu niliyotumia niliipata tuu gengeni uswahilini huku na kidogo haikua na harufu kali,, ila nitajaribu tena kwa kutafuta karafuu nzuri zaidi.
 
Kwa maana hiyo hii dawa inawafanya mbu kuwa busy usiku kucha wanakimbia harufu na ww unatumia chance hiyo kuchapa usingizi.
Haya madawa hayakosi side effects!!!
Hapo ukute harufu ya ndimu/limao+Karafuu inafukuza mbu then inakaribisha majini ndani kwako.
 
Usitumie ndimu/limao au kitunguu kilichokatwa kikaa muda bila kutumiwa ni sumi hatari kwa mwili wako.
Jenga tabia ukikata limao au kitunguu utumie kiishe
Ni sehemu ya side effects ila kikubwa ni kukaribisha wasioonekana kwa Ile harufu ya ndimu+karafuu
 
Back
Top Bottom