Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

Kama nilivyoahidi kweli nilifanya jaribio kama ilivyoelezewa. Sikufanikiwa kwa maana bado niliona mbu wakizunguka zunguka karibu na baadhi kuniuma. Ila sitopenda kuamini moja kwa moja kua imefeli kwa sababu karafuu niliyotumia niliipata tuu gengeni uswahilini huku na kidogo haikua na harufu kali,, ila nitajaribu tena kwa kutafuta karafuu nzuri zaidi.
Vipi mkuu uliendelea kujaribu haya mautundu na kupata matokeo mazuri?
 
Back
Top Bottom