Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

Jinsi ya kufukuza mbu: Rahisi sana

Mkuu nakushukuru kwa dhamira yako hii, jana nikiwa katika kuwajibika nilitoka mitaa ya network. Baadaye niliisaka karafuu na kuipata.

Natumia fursa hii kukushukuru kwa dhati kabisa. Ahsante sana, na inafanya kazi vizuri.
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Share na Marafiki piaaa
 
Mkuu nakushukuru kwa dhamira yako hii, jana nikiwa katika kuwajibika nilitoka mitaa ya network. Baadaye niliisaka karafuu na kuipata.

Natumia fursa hii kukushukuru kwa dhati kabisa. Ahsante sana, na inafanya kazi vizuri.
Tueleze Umetumia Malimao. Mangapi..? Na wengine Wasom ushuhuda.

Gharama zako kwa ujumla.
 
Back
Top Bottom