Baba wa Mapaka
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 1,828
- 1,664
Acha hizoAsante johnsonmgaya
Linamaana gani hili jina mkuu?
Naweza muita pia maana mzazi mwenzangu siyo Muislam
Rejea kwenye Quran Allah anasemaje?
Acha hizoAsante johnsonmgaya
Linamaana gani hili jina mkuu?
Naweza muita pia maana mzazi mwenzangu siyo Muislam
nimeshangaa tuUmefurahi baby?
kuna sheila namjua anagawa tigo vibaya anavuta masigara na mipombe sana sina hamu na sheila au shela tenaAsante sana Valentina
Nitayapa kipaumbele
Mi nimefurahi saaaananimeshangaa tu
ahahaaa kwa nini?Mi nimefurahi saaaana
Napenda Sashahjina Mara nyingi hubadili Tabia ya mtoto , anyway MPE
√Heaven
√Nailat
√Naimah
√Sashah
√Batuly ; napenda hili jina
√Asia
Mkuu tatizo haya majina marefu hufupishwa sana na kupoteza maanaNingekuwa muislam, nikipata mtoto wa kike namuita hilo la tatu hapo yaani "SAMIAH"
following my love to VP.
ahahaaa kwa nini?
Asante mkuu shaaban135Suaifat,najma
Asante kiongozi goldie inkLucifer.
Asante Mkuu japo naliona kubwa mno ila ni jina zuri kwa kweliIqra
Hili linatakwaje mkuu?Özlem
Asante nash queenNasra
Shamim
Shamsa