Jina zuri la mtoto wa kike

Jina zuri la mtoto wa kike

Afrika ni hazina ya Majina mengi sana yenye tafasiri zenye uthibitisho.Siyo majina kama kina Jakison,Furasisi,Kodison,Joji,Abudala,Lamazani nk kwa sababu kuu mbili.

Mosi,Ni majina yanayotupa taabu katika kuyatamka.

Pili,Ni majina tusiyojua maana na tafasiri zake.

Kama wewe ni Msukuma,Mmasai,Mchaga,Mhaya nk,kuna majina mengi mno ya kikabila yenye maana nzuri na maana tunazozijua sawasawa na siyo kama Majina mengi ya Kiarabu na kizungu ulizoorodheshwa hapo juu.

Mtafutie mwanao jina kulingana la Asili yako,na Uafrika wako.Tuachane na Utumwa Mamboleo.
 
1484259113664.png
1484259125052.png
 
Tusaidie na kabila ili tukusaidie kulingana.na majina ya kabila lako

Kuhusu kabila hapana mkuu
Sikiyapemnda majina ya kabila ndiyo sababu nimependekeza kigezo cha dini
 
Husna, Aalia, Afia, Almas, Qaylah, Qailah, Safia, Salma, Mysha, Wahidah, Zaina, Zahra, Iqra, Hannah, Imaan, Naima, Najma......
 
lakini mkuu pia usisahau kumpa na jina la kibantu. yani yale majina yetu ya asili pia. kwa hyo awe na majina mawili.

Ushauri wako nimeuchukua mkuu, japo sikupenda kutumia jina la kibantu lakini nitafikiria
 
Muite "Najma" means "Star"jina zuri sana mpe mwanao baada ya miaka 2 leta mrejesho!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom