Jina zuri la mtoto wa kike

Jina zuri la mtoto wa kike

Wanaochekesha ni wale wanaovamia nick names ambazo hajui full names
unakuta mdada anaitwa Candy.....unamuuliza wewe ni Candida? anakushangaa..
na majina mengine hata huko tunakoiga hayapo...mdada anaitwa Nice..au Verynice....
Sisi hatuthamini kabisa asili yetu.

Hivi ushakutana na wadada ambao hawawezi kabisa kuongea Kiswahili mwanzo mwisho bila kuchanganya na Kiingereza?
 
Sisi hatuthamini kabisa asili yetu.

Hivi ushakutana na wadada ambao hawawezi kabisa kuongea Kiswahili mwanzo mwisho bila kuchanganya na Kiingereza?

Mimi nakutana na watu hasa wasichana mnaongea kiswahili
anaingiza kingereza....ukianza kumjibu kingereza ni kama ana pay more attention..
kama vile umekuwa mpya hahaaaa
 
Habari wakuu

Siki chache zijazo (mwezi huu wa kwanza) natarajia kupata mtoto wa kike, mtoto huyu atakuwa ni wapili katika familia yetu akitanguliwa na wa kwanza wa kiume.

Nimeona ni vema kuwashirikisha katika furaha hii member wenzangu mnisaidie kuchagua jina zuri.

Nitafurahi kama jina litakua la [HASHTAG]#kiislamu[/HASHTAG] ikiwezekana nikapata na maana yake itapendeza sana

Karibuni
Ingia kwenye mtandao mkuu.Google "Islamic names and their meanings." Utapata majina mengi tu,chagua unalolitaka.
 
Muite PETRA maana yake MWAMBA. jina la KIJERUMANI hili.
Petra limekaa Kikristo na kwa mwanaume ni Petro/Peter,uyahudini wanamwita Kefa!
Maana yake ni mwamba na wazungu wakanyumbua tukapata Petrol itokanayo na miamba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom