Mwanaume Unaendeshwaje na Hisia Kama Mtoto wa Kike?

Mwanaume Unaendeshwaje na Hisia Kama Mtoto wa Kike?

Namshakende

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2021
Posts
866
Reaction score
2,275
Naleta mada hii mezani nikiwa na masikitiko na hasira kali sana juu ya jinsi vijana wa kizazi hiki mnavyojidhalilisha. Mnasikitisha sana! Mnapoteza misingi ya kiume (masculinity) kwa kuwapa wanawake sifa na vipaumbele vya kijinga utafikiri wao ni miungu watu, wakati kiuhalisia mchango wao kwenye maisha yenu ni ZERO KABISA!

Mwanaume kamili lazima uwe na misingi (principles) isiyoyumba. Huwezi kuwa unaendeshwa na hisia kama mtoto wa kike. Binafsi, nina kanuni zangu tatu kuu ambazo sitakuja kuzivunja maishani mwangu:

1. Hata uwe "Demu Mkali" vipi, Siweweseki!
Wengi wenu mkiitisha miadi na mwanamke mzuri, mkikutana naye mara ya kwanza mnaanza kutetemeka, kujikanyaga, na kutumia nguvu nyingi kupita kiasi kujionyesha mna pesa au mmevutiwa sana. Huu ni upuuzi wa kiwango cha juu.

1.1. Kanuni Yangu: Hata uwe mzuri vipi, siangaiki na wewe. Nakuchukulia kama binadamu wa kawaida sana. Ukionyesha tu "njaa ya mapenzi" au ulafi wa kutaka kubembelezwa, umeshaliwa kichwa (umeshapoteza mchezo).

2. Mbinu ya Uhaba (Scarcity): Ukishatoka Eneo la Tukio, Punguza Kasi!
Hapa ndipo wengi wenu mnafanya kosa kubwa la kimkakati. Mkimaliza tu kuonana, kijana unaanza kupiga simu kila baada ya saa moja, au kutuma meseji za kijinga za "Umeshafika?" au "Umekula?". Huku ni kujishusha thamani.

2.2. Kanuni Yangu: Nikitoka eneo la tukio, napunguza kasi kabisa ya kumtafuta—namkaushia kwa muda. Lengo ni kuacha nafasi (mystery) ili ajiulize maswali na akili imkae sawa. Acha achanganyikiwe akijiuliza: "Huyu mwanaume mbona tofauti? Mbona sio kama wengine?" Hapo ndipo unachukua point zako tatu kibingwa.

3. Akizingua Kidogo Tu... Tunaachana Hapo Hapo!
Muda wa kubembeleza drama, pozi, na dharau za kike mimi sina. Maisha ni mafupi mno.

3.3. Kanuni Yangu: Mwanamke akileta tu mambo ya kijinga au akizingua, tunaachana hapo hapo bila mjadala. Duniani kuna wanawake mamilioni; ukizingua unasepa, na maisha yanaendelea.
markup_53903.jpg
 
Naleta mada hii mezani nikiwa na masikitiko na hasira kali sana juu ya jinsi vijana wa kizazi hiki mnavyojidhalilisha. Mnasikitisha sana! Mnapoteza misingi ya kiume (masculinity) kwa kuwapa wanawake sifa na vipaumbele vya kijinga utafikiri wao ni miungu watu, wakati kiuhalisia mchango wao kwenye maisha yenu ni ZERO KABISA!

Mwanaume kamili lazima uwe na misingi (principles) isiyoyumba. Huwezi kuwa unaendeshwa na hisia kama mtoto wa kike. Binafsi, nina kanuni zangu tatu kuu ambazo sitakuja kuzivunja maishani mwangu:

1. Hata uwe "Demu Mkali" vipi, Siweweseki!
Wengi wenu mkiitisha miadi na mwanamke mzuri, mkikutana naye mara ya kwanza mnaanza kutetemeka, kujikanyaga, na kutumia nguvu nyingi kupita kiasi kujionyesha mna pesa au mmevutiwa sana. Huu ni upuuzi wa kiwango cha juu.

1.1. Kanuni Yangu: Hata uwe mzuri vipi, siangaiki na wewe. Nakuchukulia kama binadamu wa kawaida sana. Ukionyesha tu "njaa ya mapenzi" au ulafi wa kutaka kubembelezwa, umeshaliwa kichwa (umeshapoteza mchezo).

2. Mbinu ya Uhaba (Scarcity): Ukishatoka Eneo la Tukio, Punguza Kasi!
Hapa ndipo wengi wenu mnafanya kosa kubwa la kimkakati. Mkimaliza tu kuonana, kijana unaanza kupiga simu kila baada ya saa moja, au kutuma meseji za kijinga za "Umeshafika?" au "Umekula?". Huku ni kujishusha thamani.

2.2. Kanuni Yangu: Nikitoka eneo la tukio, napunguza kasi kabisa ya kumtafuta—namkaushia kwa muda. Lengo ni kuacha nafasi (mystery) ili ajiulize maswali na akili imkae sawa. Acha achanganyikiwe akijiuliza: "Huyu mwanaume mbona tofauti? Mbona sio kama wengine?" Hapo ndipo unachukua point zako tatu kibingwa.

3. Akizingua Kidogo Tu... Tunaachana Hapo Hapo!
Muda wa kubembeleza drama, pozi, na dharau za kike mimi sina. Maisha ni mafupi mno.

3.3. Kanuni Yangu: Mwanamke akileta tu mambo ya kijinga au akizingua, tunaachana hapo hapo bila mjadala. Duniani kuna wanawake mamilioni; ukizingua unasepa, na maisha yanaendelea.
View attachment 3599781
Kwa akili hizi utakuja kuwa na familia kweli?
au huwa mnahisi maisha yote ni ya kula ujana tu.
 
Nimesoma kichwa nikafikiri nitakuta ya maana kumbe ujinga ujinga tu. You're the very thing you're criticising here.

Vijana epukeni kupotezeana muda.

Mawasiliano yasiyo na kichwa wala miguu, mahusiano yasiyo na kichwa wala miguu ni kwa ajili ya wasiojitambua na mapepo wanaojua exactly wanachofanya: kukuchezea akili / mwili / pesa na kukupotezea muda.

From day one kila mtu aseme anataka nini, what do they want? Kama hawezi kusema basi bi unekaribisha confusion makusudi maishani mwako.

Wewe jikute mysterious, playing hot cold, not showing interest, hilo sebene utacheza na mtoto mwenzio, kwa mwingine utajipata blocked immediately.

Plus: absolutely avoid sleeping with them before marriage just as the Lord has instructed, and it will be well with you.
 
Nimesoma kichwa nikafikiri nitakuta ya maana kumbe ujinga ujinga tu. You're the very thing you're criticising here.

Vijana epukeni kupotezeana muda.

Mawasiliano yasiyo na kichwa wala miguu, mahusiano yasiyo na kichwa wala miguu ni kwa ajili ya wasiojitambua na mapepo wanaojua exactly wanachofanya: kukuchezea akili / mwili / pesa na kukupotezea muda.

From day one kila mtu aseme anataka nini, what do they want? Kama hawezi kusema basi bi unekaribisha confusion makusudi maishani mwako.

Wewe jikute mysterious, playing hot cold, not showing interest, hilo sebene utacheza na mtoto mwenzio, kwa mwingine utajipata blocked immediately.

Plus: absolutely avoid sleeping with them before marriage just as the Lord has instructed, and it will be well with you.
You are looking at masculine principles kupitia jicho la kike, and that’s why you missed the whole point. Eti playing hot and cold? No, Manzi. Huku ni kukataa kuwa bwege anayepiga simu kila baada ya saa moja baada ya first date.

If a woman decides to hit 'block' simply kwa sababu mwanaume ana misingi na haitishiwi na urembo wake, then good riddance! Hilo sebene utacheza wewe na hao wanaume unaowaendesha kwa mihemko. High value men don't compromise their frame just to fit your feminine expectations.
 
Naleta mada hii mezani nikiwa na masikitiko na hasira kali sana juu ya jinsi vijana wa kizazi hiki mnavyojidhalilisha. Mnasikitisha sana! Mnapoteza misingi ya kiume (masculinity) kwa kuwapa wanawake sifa na vipaumbele vya kijinga utafikiri wao ni miungu watu, wakati kiuhalisia mchango wao kwenye maisha yenu ni ZERO KABISA!

Mwanaume kamili lazima uwe na misingi (principles) isiyoyumba. Huwezi kuwa unaendeshwa na hisia kama mtoto wa kike. Binafsi, nina kanuni zangu tatu kuu ambazo sitakuja kuzivunja maishani mwangu:

1. Hata uwe "Demu Mkali" vipi, Siweweseki!
Wengi wenu mkiitisha miadi na mwanamke mzuri, mkikutana naye mara ya kwanza mnaanza kutetemeka, kujikanyaga, na kutumia nguvu nyingi kupita kiasi kujionyesha mna pesa au mmevutiwa sana. Huu ni upuuzi wa kiwango cha juu.

1.1. Kanuni Yangu: Hata uwe mzuri vipi, siangaiki na wewe. Nakuchukulia kama binadamu wa kawaida sana. Ukionyesha tu "njaa ya mapenzi" au ulafi wa kutaka kubembelezwa, umeshaliwa kichwa (umeshapoteza mchezo).

2. Mbinu ya Uhaba (Scarcity): Ukishatoka Eneo la Tukio, Punguza Kasi!
Hapa ndipo wengi wenu mnafanya kosa kubwa la kimkakati. Mkimaliza tu kuonana, kijana unaanza kupiga simu kila baada ya saa moja, au kutuma meseji za kijinga za "Umeshafika?" au "Umekula?". Huku ni kujishusha thamani.

2.2. Kanuni Yangu: Nikitoka eneo la tukio, napunguza kasi kabisa ya kumtafuta—namkaushia kwa muda. Lengo ni kuacha nafasi (mystery) ili ajiulize maswali na akili imkae sawa. Acha achanganyikiwe akijiuliza: "Huyu mwanaume mbona tofauti? Mbona sio kama wengine?" Hapo ndipo unachukua point zako tatu kibingwa.

3. Akizingua Kidogo Tu... Tunaachana Hapo Hapo!
Muda wa kubembeleza drama, pozi, na dharau za kike mimi sina. Maisha ni mafupi mno.

3.3. Kanuni Yangu: Mwanamke akileta tu mambo ya kijinga au akizingua, tunaachana hapo hapo bila mjadala. Duniani kuna wanawake mamilioni; ukizingua unasepa, na maisha yanaendelea.
View attachment 3599781
Dhana kwamba kuna uanaume mmoja tu ni ujinga tu.
 
You are looking at masculine principles kupitia jicho la kike, and that’s why you missed the whole point. Eti playing hot and cold? No, Manzi. Huku ni kukataa kuwa bwege anayepiga simu kila baada ya saa moja baada ya first date.

If a woman decides to hit 'block' simply kwa sababu mwanaume ana misingi na haitishiwi na urembo wake, then good riddance! Hilo sebene utacheza wewe na hao wanaume unaowaendesha kwa mihemko. High value men don't compromise their frame just to fit your feminine expectations.
High value men ndo nini! !
Mnalishwa ujinga ujinga na nyie mnameza tu!

Sijaongelea masculine principals mimi hayo ni mambo mnadanganyana na makungwi wenye makende online.

Thre are only two types of men I recognise:

Makuhani wa Mungu na Mapepo.

So far you fall in the latter, where all this madness you posted is required in your dealings with other human beings!
 
Huyo mwanamke kanyooka sana, anataka kujua kama upo tayari ku-commit.

Hataki michezo ya kitoto.

Wewe ndo una shida hapa. Unadhani hayo mambo ya kutanuliana vifua yatakufikisha mbali? Mawasiliano ni muhimu.
 
Huyo Bwege anayepiga simu kila saa baada ya first date ni kapata bwege mwenzie.

Who does this kwanza? Una date na mwanafunzi wa secondary asiye na shuguli za kufanya?

Imagine someone calling you bwege coz unampigia simu! ! !

Muambie nina kazi tutaongea baadae, kwasababu kweli una kazi na huna muda kuongea. Sasa umekaa tu huna kazi unajifanya uko scarce 🤣 kumbe umekuja kutuletea uzi kumuita majina huku! ! ! Mbona kama bwege ni wewe?

People dating in this last generation don't realise this: most people you date actually hate you. Coz They're Demons ! !

Ku date ndo nini kwanza, acheni kupotezeana muda ! !
 
Back
Top Bottom