Jikoni Leo -Bamia,Kwanini Wanaume wengi Hawali?

MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,478
Points
1,500
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,478 1,500
Bamia ni nzuri zikipata mpishi mzuri lakin ckipikwa vibaya ni kero
 
willzkichaa

willzkichaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
415
Points
250
willzkichaa

willzkichaa

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
415 250
Dryroot umejitahidi kuzitetea ila mi ba bamia mbali mbali. Sizipendi kabisa. Yaani mtelezo wake unaniboa sana. Wacha mama watoto akijaribu mapishi tofauti nitaja zielewa
 
mimiMEE

mimiMEE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
286
Points
195
mimiMEE

mimiMEE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
286 195
mi napenda bamia hata ichemshwe tu na chumvi na ugali, niliambiwa ni dawa ya vidomda vya tumbo
bamia ishirini unazikata ndogondogo unaziloweka kama ni usiku mpaka asubuhi halafu unatoa bamia zenyewe yale maji ndio unayanywa..... nilifanya hivyo kwa siku tatu nilisahau kuhusu ulcers kwa kipindi cha miezi mitatu vikarudi palepale
 
K

KIBONGOMKUTI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,438
Points
1,250
K

KIBONGOMKUTI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,438 1,250
Daha udenda umenitoka Bamia kwa ugali ndo mpango mzima! Naifagilia kinoumer
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,226
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,226 2,000
Dryroot umejitahidi kuzitetea ila mi ba bamia mbali mbali. Sizipendi kabisa. Yaani mtelezo wake unaniboa sana. Wacha mama watoto akijaribu mapishi tofauti nitaja zielewa
Mimi Binafsi yangu sizili Bamia zinapunguza Nguvu ya kiume kwa wanaume wengine rukhsa kwangu mimi nimezipiga BAN.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,976
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,976 2,000
mi napenda bamia hata ichemshwe tu na chumvi na ugali, niliambiwa ni dawa ya vidomda vya tumbo
bamia ishirini unazikata ndogondogo unaziloweka kama ni usiku mpaka asubuhi halafu unatoa bamia zenyewe yale maji ndio unayanywa..... nilifanya hivyo kwa siku tatu nilisahau kuhusu ulcers kwa kipindi cha miezi mitatu vikarudi palepale
ungeendelea kutumia,bamia hata kwenye cancer inasaidia pia.
 
Eshy m.s

Eshy m.s

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
2,934
Points
1,195
Eshy m.s

Eshy m.s

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
2,934 1,195
asee bamia na ugali hapana chezea, bamia ikatwekatwe ichemshwe na kachumvi katokee kidogo au bamia ichemshwe pamoja na kunde, au ichemshwe pamoja na majani ya maboga yaliyokatwakatwa vizuri hakyanani sibanduki!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,217
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,217 2,000
asee bamia na ugali hapana chezea, bamia ikatwekatwe ichemshwe na kachumvi katokee kidogo au bamia ichemshwe pamoja na kunde, au ichemshwe pamoja na majani ya maboga yaliyokatwakatwa vizuri hakyanani sibanduki!
hata mimi sibanduki aisee
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
2,222
Points
2,000
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
2,222 2,000
Hazipo!labda nizungumzie faida ukipata ugali mdogo tu wa kawaida bamia na samaki usiku kisha unywe maji glass moja nguvu utakayoamka nayo asubuhi utasimulia kazini
Ila nahitaji kufaham hasara za kula bamia,
 
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
2,304
Points
1,250
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
2,304 1,250
Bamia ni nzuri.sana kwangu mume wangu anapenda sana maana ni mwanamazoez anasema zinasaidia joints zisikaze, pia mimi hupenda kuzipika na samaki, nyama, ndizi, ama zenyewe tu kama mboga, napenda pia kuzisaga nakunywa kama juice. Asante dr MziziMkavu
 

Forum statistics

Threads 1,334,520
Members 512,012
Posts 32,478,950
Top