Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Mimi niliuliza masuala yangu kwenye post no. 307 lakini hayakujibiwa kabisa (nitareport hili kwa PAW vere soon).

Halaf mnaombwa kuisubiria post yangu ijayo kama movie ya avatar vile, cuz itakuwa imebeba ujumbe muhim sana.
Usikose,
kama hauna laptop wahi cafe haraka.
ahsanteni sana.
Ni mimi Lawyer wa JF.
His majesty klorokwini
 
just going round and round,uovu then uovu then uovu,sawa bana ku:..t.....ba ni uovu,furahi basi nafsi yako,kha!
By the way Mpatanishi ushawahi kuambukizwa kisonono? Just curious nione uzoefu wako kwenye mishemishe za town?

haah haah haah ww Bishanga ni balaa duh,
thus y hata NN kashangaa hapo niliposema 1 nyt stand mnaweza kufanya.

Bishanga elewa hapa najaribu kuangalia tazizo in general je kipi cha epukakika na kipi hakiepukiki, kipi kina madhara na kipi hakina.

Okay abt Kisonono sijawahi kuambukizwa na sidhani kama nitaambukizwa mkuu. Huwa nakula pipi kwenye ganda.
 
Mimi niliuliza masuala yangu kwenye post no. 307 lakini hayakujibiwa kabisa (nitareport hili kwa PAW vere soon).

Halaf mnaombwa kuisubiria post yangu ijayo kama movie ya avatar vile, cuz itakuwa imebeba ujumbe muhim sana.
Usikose,
kama hauna laptop wahi cafe haraka.
ahsanteni sana.
Ni mimi Lawyer wa JF.
His majesty klorokwini

haahaha, ebu irushe tena hiyo post. nitatoa scholships ya kupata JF bure kwa wote watakao changia.
 
haah haah haah ww Bishanga ni balaa duh,
thus y hata NN kashangaa hapo niliposema 1 nyt stand mnaweza kufanya.

Bishanga elewa hapa najaribu kuangalia tazizo in general je kipi cha epukakika na kipi hakiepukiki, kipi kina madhara na kipi hakina.

Okay abt Kisonono sijawahi kuambukizwa na sidhani kama nitaambukizwa mkuu. Huwa nakula pipi kwenye ganda.

angalia isije ikakupasukia siku moja! Halafu kuna wanawake utamu ukimzidi anaichomoa,be careful meeeeeeeen!
 
Mimi bila kujali nani ana msimamo gani, nitaomba kinamama wanijibu masuala yafuatayo, tena naomba wajibu kiufasaha kabisa na tuwaelewe adhawaizi nitahitaji kulipwa fidia kwa kutumia muda wa kiofisi kuuliza haya masuala:-

1) Idadi ya wanawake ni kubwa sana duniani ukilinganisha na wanaume. Je kuna kinamama wanatakiwa wafariki bila kuonja utamu wa ndoa? je kama wewe unayejibu utawekwa kwenye hiyo ignore list ya wanaume , utaweza kusurvive?

2) Mwanaume rijali anahitaji sex almost after every other day at least. Mwanamke akishuhulishwa kisawasawa siku moja tu basi wiki mbili havui kufuli tena. Ni ipi hukumu ya high demand ya sex ya mwanaume ukilinganisha na low sex demand ya mwanamke? Achilia mbali kipindi cha ujauzito, period na ile hujampa hela ya lipustiki yeye ananuna miezi miwili hakupi kiduku

3)Suala la kiimani nitaliepuka, jamaa wa jukwaa la dini wasje wakapandisha mashetani kwenye sred ya RR.

4) Mbona hili suala kwa mila za mababu lilikubalika? why JF why?

NB: Wengi wanaopinga polygamy wanaiga uzungu lakini eleweni kwamba wazungu walianzisha haya masheria ya mke mmoja mume mmoja baada ya kuishiwa na nguvu za kiume.

Nina masuala kibao lakini mengine nitauliza memba mmoja mmoja kupitia PM.

Mi nasubiri hayo maswala kibao
 
haahaha, ebu irushe tena hiyo post. nitatoa scholships ya kupata JF bure kwa wote watakao changia.
Tychicus, sio sredi ni post nitairusha hapa hapa kwenye sredi hii, baadae kidogo cuz sasa hivi kuna farasi la mwajiri wangu hapa natakiwa nilipigishe mswaki.
Zimbabwe maisha magumu wajameni!
 
Kwani hata hizo zilizopo ni ngapi ambazo ni za kweli? Wangapi wameoana lakini kila mmoja wao ana wake wa pembeni?

Sasa hizo nazo unazihesabu kuwa ni ndoa?
ni ndoa mkuu,in a legal,social and religious sense,sorry to say this lakini ndo uhalisia wa maisha yetu,baba chumba chake,mama cha kwake,kurudi nyumbani kila mtu kivyake lakini harusini na misibani wanaingia hand in hand.
 
ndo mana Aspirin kakwambia oa uyakute,unacheza na ndoa wewe? Tuulize sisi maveteran,we have been there na joto lake tunalijua.
Na kwa taarifa yako wanawake wametuzaa lakini wewe waone hivyo hivyo,nje ngozi laini ndani they are harder than a stone,mwanamke anaweza akakubobbit huku anacheka,usicheze wewe na hao viumbe.
Eti mwanamke akini cheat namwacha,lol kwa msimamo wako ndoa bongo hii zingekuwa za kuhesabu.

haaah haaah haaah Mkuu poa nitaoa nani nione,

bt always siwezi kuvumilia wife awe na kidumu nje then nikaushe eti anaweza kunidhiti! Hilo neva mkuu thus y hata kuoa kwenyewe naangalia na aina ya mwanamke sio kujiolea tu mkuu ndo hapo sasa mkibanwa hampumui.

Haaah haaah Mkuu yani ninyamazie uzinifu wa mke wangu?! Kisa ndoa idumu! Haaah haah mkuu moyo huo mimi sina aisee.
Pole sana mkuu.
 
Bishanga
sio kwa vile sijaoa basi siwezi kujua madhara ya nyumba ndogo, kila kitu kipo wazi tu na ukweli kila mtu anauona.
Dogo.......nakushauri ingia kwenye ndoa afu ukae miaka mitano ndo uje ulete uzoefu wako hapa........... Hizi nadharia unazoleta hapa ni za kusadikika. Ni sawa na mtoto mdogo anayeamini kwa kawaida baba huwa hakosi hela!! Au mwanafunzi wa darasa la kwanza anayeamini hakuna mtu anayejua hesabu kwama mwalimu wake!

Acheni nadharia kwenye ndoa. Ndoa hazina formula. Ukitaka kuzijua ndoa, ingia ndoani!!!
 
I know hon' and that is what keeps me going.... I do have an ultimatum thou... Want to know how far you can go with that love for me... Say something... Something you truly believe na sio kiniridhisha mimi... Sweetie I don't buy the line kua we are stuck!! We can gombana bana... Kugombana is OK... AND worry not about kugombana.... we will have make up sex after... Hivo please say something or give me a really good reason no to..... And I Know you know kua I Love you too....

Hapa nani ni nyumba ndogo ya mwenzake
 
Mbona madongo yamepungua? au watu hamjapata lunch?
Khaaa! yaani hii sredi tungekuwa tunaonana nazani tungevunjana viungo vya uzazi.

heheeh msisahau, kuna post muhim sana inakuja. stay tuned!
 
haaah haaah haaah Mkuu poa nitaoa nani nione,

bt always siwezi kuvumilia wife awe na kidumu nje then nikaushe eti anaweza kunidhiti! Hilo neva mkuu thus y hata kuoa kwenyewe naangalia na aina ya mwanamke sio kujiolea tu mkuu ndo hapo sasa mkibanwa hampumui.

Haaah haaah Mkuu yani ninyamazie uzinifu wa mke wangu?! Kisa ndoa idumu! Haaah haah mkuu moyo huo mimi sina aisee.
Pole sana mkuu.
Dogo nakushauri ingia ndoani!!! Hivi unadhani kama mkeo wanakumegea utajua? Hawa watu ni wajanja kuliko unavyodhani......... jaribu kutafakari JF members wote wa kike waliochangia hii thread, ni darlingtone na Sarafina1 peke yao waliothubutu kukiri kufanya hii makitu. Na kwa akili yako unataka kuniambia hao wengine woooooooooote waliopinga na waliokaa kimya huwa hawafanyi? Ebo, kumbe hayo magemu siye tunayafanya na nani? STUKA DOGO! STUKA!!!!! Wanakucheka kimoyomoyo hawa!
 
Dogo.......nakushauri ingia kwenye ndoa afu ukae miaka mitano ndo uje ulete uzoefu wako hapa........... Hizi nadharia unazoleta hapa ni za kusadikika. Ni sawa na mtoto mdogo anayeamini kwa kawaida baba huwa hakosi hela!! Au mwanafunzi wa darasa la kwanza anayeamini hakuna mtu anayejua hesabu kwama mwalimu wake!

Acheni nadharia kwenye ndoa. Ndoa hazina formula. Ukitaka kuzijua ndoa, ingia ndoani!!!

...umeona ee? Mpe muda huyo...atakuja shtakia hapa hapa kilichomtoa baba Adamu kwenye bustani ya Eden...
 
ni ndoa mkuu,in a legal,social and religious sense,sorry to say this lakini ndo uhalisia wa maisha yetu,baba chumba chake,mama cha kwake,kurudi nyumbani kila mtu kivyake lakini harusini na misibani wanaingia hand in hand.

Yep! You are damn right! Many are marriages in name only. But in actual reality they are not. The participants are pretenders. In public they put on a façade but in private they go their separate ways. So my contention still stands.
 
dah!ote mbeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ivi hapa ndo tumenyimwa kutuma pm:smash:

...umeona ee? Mpe muda huyo...atakuja shtakia hapa hapa kilichomtoa baba Adamu kwenye bustani ya Eden...
 
Dogo nakushauri ingia ndoani!!! Hivi unadhani kama mkeo wanakumegea utajua? Hawa watu ni wajanja kuliko unavyodhani......... jaribu kutafakari JF members wote wa kike waliochangia hii thread, ni darlingtone na Sarafina1 peke yao waliothubutu kukiri kufanya hii makitu. Na kwa akili yako unataka kuniambia hao wengine woooooooooote waliopinga na waliokaa kimya huwa hawafanyi? Ebo, kumbe hayo magemu siye tunayafanya na nani? STUKA DOGO! STUKA!!!!! Wanakucheka kimoyomoyo hawa!

duuuh babu sasa wanitisha nisioe babu!! lol
Bt kama ulivyosema wife akimegwa sitajua, well she will remain guilty mpaka itakapodhibitika.

After all siwezi kucheat na kuweka nyumba ndogo kwa kuwa tu nina hisia kuwa mwenzangu ananicheat.

Asante kwa angalizo babu.
 
Dogo.......nakushauri ingia kwenye ndoa afu ukae miaka mitano ndo uje ulete uzoefu wako hapa........... Hizi nadharia unazoleta hapa ni za kusadikika. Ni sawa na mtoto mdogo anayeamini kwa kawaida baba huwa hakosi hela!! Au mwanafunzi wa darasa la kwanza anayeamini hakuna mtu anayejua hesabu kwama mwalimu wake!

Acheni nadharia kwenye ndoa. Ndoa hazina formula. Ukitaka kuzijua ndoa, ingia ndoani!!!

Kuna jamaa hapa watu walikuwa wanabishana oooh! sjui hakondi, sjui haloose weight, kulaleki! si aliingia kwenye ndoa, baada ya miaka 4 sasa ya ndoa mshkaji exoskeleton yote unaiyona, halaf kafanya kipara kama glasi ya pombe!

enhee Tuendeleeni na mjadala!
 
Back
Top Bottom