Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

huo uchokozi sasa Kloro,unafurahi tukilipuana? wenzio jana full stress imebidi asubuhi wapate a 'lay' ndo kieleweke ,vinginevyo wasingefanya kazi,unafanya mchezo nini Kloro?
Si uchokozi mkuu, ila mpaka sasa sioni sababu ya watu kulipuka. Hii issue tukiijadili kisayansi inajadilika, tena ni sredi pekee ambayo walengwa wote wamehuzuria kwenye sredi, namaanisha nyumba ndogo, wake za watu na waume za watu. Tatizo ni moja tu, tunajadili kwa kuvaa uhusika, hebu jaribuni kuvua uhusika halaf mkuwe neutral mjadili hii mada kiuhalisia na kimaumbile muone!

Mimi nina mapwenti ya kufa mtu lakini nimeyazuia baada kuona mabladi presha ya watu yanaongezeka na Dr Riwa wenyewe hatembelei sana MMU.
 
klorokwini hapa wengi ni usanii na kazi zake.....................

Si uchokozi mkuu, ila mpaka sasa sioni sababu ya watu kulipuka. Hii issue tukiijadili kisayansi inajadilika, tena ni sredi pekee ambayo walengwa wote wamehuzuria kwenye sredi, namaanisha nyumba ndogo, wake za watu na waume za watu. Tatizo ni moja tu, tunajadili kwa kuvaa uhusika, hebu jaribuni kuvua uhusika halaf mkuwe neutral mjadili hii mada kiuhalisia na kimaumbile muone!

Mimi nina mapwenti ya kufa mtu lakini nimeyazuia baada kuona mabladi presha ya watu yanaongezeka na Dr Riwa wenyewe hatembelei sana MMU.
 
Pole sana AshaDii kwa hili janga. Naomba uniambie thread ya The Boss nami niipitie maana naona imewagusa wanawake wengi.

mama Tuli nenda main page ya mmu utaona thread ya tar 14/okt ni ya The Boss,title 'ukishaamua kuwa na nyumba ndogo..theguide' iko juu juu hapo utaiona.enjoy maana nayo ina mambo!
 
Si uchokozi mkuu, ila mpaka sasa sioni sababu ya watu kulipuka. Hii issue tukiijadili kisayansi inajadilika, tena ni sredi pekee ambayo walengwa wote wamehuzuria kwenye sredi, namaanisha nyumba ndogo, wake za watu na waume za watu. Tatizo ni moja tu, tunajadili kwa kuvaa uhusika, hebu jaribuni kuvua uhusika halaf mkuwe neutral mjadili hii mada kiuhalisia na kimaumbile muone!

Mimi nina mapwenti ya kufa mtu lakini nimeyazuia baada kuona mabladi presha ya watu yanaongezeka na Dr Riwa wenyewe hatembelei sana MMU.

washaupwaka hao unaowasema,we mwaga mapweint tu wala hawana mpango wa kurudi,wako jukwaa la wakubwa wanapiga jaramba tayari kwa mechi usiku.
 
MJI naona unatafuta kupasuka kichwa wewe ..............mi nishajisemea ya chini ya uvungu yaache yakae humo sitainama kuyachungulia labda harufu ipitilize kuwa kero.

Na kweli chauro mydia hebu ngoja nijinyamazie maana na hivi leo nipo nipo tu! Nsijelipuka kichaa bure!
 
mama Tuli nenda main page ya mmu utaona thread ya tar 14/okt ni ya The Boss,title 'ukishaamua kuwa na nyumba ndogo..theguide' iko juu juu hapo utaiona.enjoy maana nayo ina mambo!

Thanks bro.....ila ngoja kwanza nikawapikie watoto kabla sijaanzana na hiyo kitu naona leo nitakesha,hakuna kulala.
 
Acha visingizio we dawa chungu... jaza hayo mapwenti hapa



Hehehehee.... Innocent until proven guilty

ah wapi uage unakwenda semina moro ule mzinga tabata usiku wa manane na una njemba ndani ya gari kisha unanieleza nini?
 
dah mkuu pole sana.
sasa mbona hujajibu swali lote?
Je ulilimuacha au bado unae?
Funguka mkuu Bishanga

nimepitia mengi,i can write a book about it,usione niko bitter na wanawake,nina maana.
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
bado mpo jamani na mnaendelea...lolo

mi maoni yangu kwa kweli nyumba ndogo haziepukiki.....yuko wapi darlingtone jaman? we bishanga niitie darlingtone mara moja
 
MJ1... Unatulia tu untill further notice.... nimewaambia kila kitu mipangilio... kwa wiki tunakutana mara mbili au tatu... nafanyia starehe sio sifa... kwani lazima iwe kila siku?



Kama nimeridhika na huo mgao haina tatizo kabisa... Mipangilio kaka



Mara 2 kwa wiki inatosha...

MJ1, hujui kama wivu ni kidonda?

Nakuwa na amani moyoni kwa sababu najua akitoka kwangu anaenda kwenye usalama, atakula, ataoga na atalala...
Huyo wa ndani ndo anakuwa na wivu kwa sababu anajua huko nje aendako kuna watu kama sisi

Nimekupata Darlingtone na hapa nachukulia kuwa unaamini kitakachokufanya usitulie ni 'shughuli' na naichukulia kuwa mapenzi hayachuji wala hamna kuwaka tamaa ya kujaribu vya nje kama inavyokuwa kwa wife. Kuwa huyo mume wa mtu anayekupenda na kukuustarehehsha wewe hatokaa achuje!! maana unavyoongelea hapa ni kama viile huyu huyu mwanaume ambaye kaona mkewe kachuja au for any reason katoka kuja kwako hatokaa atamani kwenda kwinginne na kwako akija anageuka anakuwa malaika....sweety forever? au ndo mnakwenda kimkataba!

Nisamehe mpenzi najaribu kukuelewa vizuri!
 
Nimekupata Darlingtone na hapa nachukulia kuwa unaamini kitakachokufanya usitulie ni 'shughuli' na naichukulia kuwa mapenzi hayachuji wala hamna kuwaka tamaa ya kujaribu vya nje kama inavyokuwa kwa wife. Kuwa huyo mume wa mtu anayekupenda na kukuustarehehsha wewe hatokaa achuje!! maana unavyoongelea hapa ni kama viile huyu huyu mwanaume ambaye kaona mkewe kachuja au for any reason katoka kuja kwako hatokaa atamani kwenda kwinginne na kwako akija anageuka anakuwa malaika....sweety forever? au ndo mnakwenda kimkataba!

Nisamehe mpenzi najaribu kukuelewa vizuri!

haah haah word mj1
tusaidie ww mama wengine tunakaribia kufunika kombe sasa ktk hii sredi.
 
Back
Top Bottom