Dear JF Members....
Wale mnaowakilisha Waume zetu... Wale ambao tunawakilisha nafasi yetu ya Mke halali..... Na wale ambao wanawakilisha nyumba ndogo....
Kwa Waume Zetu..... (Akina Shem ODM, Darling Kaizer (thou u have kwepad), Klorokwin, The Boss, EMT, Mbu, Bishanga, RR and Co)
Nawapongeza kwanza kwa kuunda kikundi cha kuchekelea Nyumba ndogo na jinsi ya Kumaintain... Pia nawapongeza kwa katiba yenu ambayo muongozaji mkubwa na Msimamiaji maandishi ni Teamo.... Then Kubrash chama kuna silent member ambae sasa ni Active kaja with a "Bang" The Boss....
Nimeshangaa saana response yenu katika huu uzi.... Maana ule uzi wa the Boss I got an impression that you guys when infidelliting knew what you did and what you are about... Kwamba however or much you cheat... Kwanza kabisa heshimu Mkeo na familia yako... I said to myself kwamba cheating ni kubwa saana BUT if these Men (hubbys and dads) wana huu msimamo.... Then at least i am proud kua their families are safe.... However I am genuilnely dissapointed na response yenu on the threa enthusiatically kabisa mko kupongeza kazi nzuri za nyumba ndogo na kuwakandamiza wake zenu.... You think we don't know kua you cheat?? OK... Cheating za pishana wengine wanajenga huku wengine wakipanga... BUT still almost all of you cheat!
Narudi kwenye miongozo ya hizo promo zenu.... Hive THE GUIDE TO HAVING NYUMBA NDOGO MMESOMA??? - Ya The Boss???? Maana mliweka ma LIKE kibao na kusupport kua that is the way it should be.... Are you guys serious kwamba ile guide mwaifuata?? Au sie ambae tunakua cheated upon ndo tumeielewa kuliko nyie.... For in brief ile Guide inatoa mwongozo kua never ever give an upper hand to Nyumba ndogo dhidi ya wife... Kwa kutumia tu hichi kipengele cha kwanza... Mmefeli.... Hapo zijaenda ya pili hadi mwisho.... Sijaona alofaulu katika hicho kipengele kilichoandikwa na nyie wenyewe watalaam wa nyumba ndog.... Nawashauri mpitie upya kanuni zenu....
1.Nyumba ndogo LAZIMA iwe na heshima kwa mkeo na wewe mwenyewe,
akileta dharau au kujifanya ana mrusha roho wife,UNAPIGA CHINI FASTA.....
hii ndio kanuni ya kwanza na muhimu na ndio muongozo wa mpango mzima..
kama hutaki mkeo ajue,basi iwe hivyo,na sio vinginevyo,marufuku mashindano kati ya wife
na nyumba ndogo...bora zaidi wasijuane wala kukutana kwenye shughuli zao...
Kwa walowakilisha Nyumba Ndogo.... (The so proud and fierce ladies Darling tone and Sarafina plus the pop up ram)
Kuna baadhi ya post mmeniquote ambazo inatakiwa niwajib... BUT then nimegundua kua najirudia kama mnavojirudia.... Kuna sehemu hapo nyuma EMT Kagusia kua wanawake hatupendani... Which is true for we are always in competition... Hivo siwashangai... na wala sioni ajabu kwamba mwajimwaya na mwaona raha kuelezea role yenu katika hizo infidelity... Who wouldn't after all waume zetu hapa wameonesha wako so weak hearted kwenu na wala hawana say.... Wameshindwa hata mmoja (with an exception ya Mtumish ambae nae ha-qualify for he is not married.. na wengine wachache ambao wanachungulia na kuondoka) kututetea na kutusimamia sie wake zao... Kwamb Ok... YES jamani we do cheat... But mambo ya huko yaacheni huko huko na msituletee wake zetu.... Nime observe saana hii.... Darling tone + Sarafina... Msingepata support ya hawa waume zetu i.e ODM, Klorokwini, Bishanga, et al.... labda ni mda mrefu mngekua mmeachia mjadala njia... BUT Lucky you ladies it seems hatuna power over our hubbies hata tu kutusimamia ni time of need.... The good thing about kua nyumba ndogo ni kua you can be a wife in the long turn na kumpiga teke the original wife (ukikuta kila kitu kimeendaliwa with the help ya wife anaepigwa teke) wee inakua hapo kwa ajili ya starehe... Who can blame you?? After all its survival of the fittest... That is why i HATE nyumba ndogo maana familia nyingi saana zinaharibika... Whereas "hit and runs" ni safer... Sometimes they even spice up the marriage... Hivo nawapongezeni.....
To my Fellow Married Women....
I don't know what to say.... Najua Mmeumia na mwaendelea kuumia.... BUT naamini kwamba it is beta we learn to stand up for ourselves... na kutokubali upuuzi wa akina baba ambao wanaamini tu eti sababu you are married na umezaa you can not live even if he is shit and full of bull shit!!! Nashukuru Nyumba Kubwa kwa nguvu yako hapa... Nakushukuru Roulette kwa Counter thread... Nashukuru wale wote walotupa support hata kwa post moja.....
Pamoja Saana
AshaDii...