Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Kuna jamaa hapa watu walikuwa wanabishana oooh! sjui hakondi, sjui haloose weight, kulaleki! si aliingia kwenye ndoa, baada ya miaka 4 sasa ya ndoa mshkaji exoskeleton yote unaiyona, halaf kafanya kipara kama glasi ya pombe!

enhee Tuendeleeni na mjadala!
Tunajadili nini komredi?
 
Hivi
Hawa nyumba ndogo whatever definition we have for it............... wao wanatulia na hawa waliowafuata (hao waume za watu) au ndo nao wanacheat tu kama tunavyoambiwa wake za watu wanavyocheat?
Mjukuu naniii yenyewe ya mgao kuna kutulia hapo?
 
Mjukuu naniii yenyewe ya mgao kuna kutulia hapo?
My bad Babu sikuwa nimeliwaza hilo. So wahusika hawapatagi wivu? hawachungi kama wanavyochungaga wake halali au?
Hebu ngoja nianze page ya kwanza nawezapata jibu la haya maswali na nilivyo mvivu wa kusoma!! ..................ntamaliza kesho
 
Dear JF Members....

Wale mnaowakilisha Waume zetu... Wale ambao tunawakilisha nafasi yetu ya Mke halali..... Na wale ambao wanawakilisha nyumba ndogo....

1.Nyumba ndogo LAZIMA iwe na heshima kwa mkeo na wewe mwenyewe,
akileta dharau au kujifanya ana mrusha roho wife,UNAPIGA CHINI FASTA.....
hii ndio kanuni ya kwanza na muhimu na ndio muongozo wa mpango mzima..
kama hutaki mkeo ajue,basi iwe hivyo,na sio vinginevyo,marufuku mashindano kati ya wife
na nyumba ndogo...bora zaidi wasijuane wala kukutana kwenye shughuli zao...

Pamoja Saana

AshaDii...


Pole sana AshaDii kwa hili janga. Naomba uniambie thread ya The Boss nami niipitie maana naona imewagusa wanawake wengi.
 
MJI naona unatafuta kupasuka kichwa wewe ..............mi nishajisemea ya chini ya uvungu yaache yakae humo sitainama kuyachungulia labda harufu ipitilize kuwa kero.

Hivi
Hawa nyumba ndogo whatever definition we have for it............... wao wanatulia na hawa waliowafuata (hao waume za watu) au ndo nao wanacheat tu kama tunavyoambiwa wake za watu wanavyocheat?
 
Asante kwa angalizo mkuu
je wewe ni mchezaji mkongwe eenh?

yashanikuta mengi likiwemo la kupigiwa simu usiku wa manane mamsab kala mzinga tabata wakati mi najua yuko semina morogoro. haya mambo we yaangalie hivi hivi ukiona wanawake wanazoza humu na kutusimanga mi nawaangalia siwamalizi.
 
duuuh babu sasa wanitisha nisioe babu!! lol
Bt kama ulivyosema wife akimegwa sitajua, well she will remain guilty mpaka itakapodhibitika.

After all siwezi kucheat na kuweka nyumba ndogo kwa kuwa tu nina hisia kuwa mwenzangu ananicheat.

Asante kwa angalizo babu.

tena nyie mnaoapiza ndo mkioa ndo itakuwa fungulia mbwa (by the way unaijua fungulia mbwa?),we jikalie kimya tu mwombe tu Mungu wako akupe mke mwema,mengine mwachie yeye period. Hivi unafikiri kwa nini wakatoliki kwenye sala ya baba yetu waliweka kipengele wakimwomba Mungu ...'usitutie katika vishawishi'?
 
yashanikuta mengi likiwemo la kupigiwa simu usiku wa manane mamsab kala mzinga tabata wakati mi najua yuko semina morogoro. haya mambo we yaangalie hivi hivi ukiona wanawake wanazoza humu na kutusimanga mi nawaangalia siwamalizi.

dah pole sana mkuu! Je uli prove kwamba alikua kwa njemba yake?
Je ulimuacha au bado unae?
 
Mbona madongo yamepungua? au watu hamjapata lunch?
Khaaa! yaani hii sredi tungekuwa tunaonana nazani tungevunjana viungo vya uzazi.

heheeh msisahau, kuna post muhim sana inakuja. stay tuned!

huo uchokozi sasa Kloro,unafurahi tukilipuana? wenzio jana full stress imebidi asubuhi wapate a 'lay' ndo kieleweke ,vinginevyo wasingefanya kazi,unafanya mchezo nini Kloro?
 
tena nyie mnaoapiza ndo mkioa ndo itakuwa fungulia mbwa (by the way unaijua fungulia mbwa?),we jikalie kimya tu mwombe tu Mungu wako akupe mke mwema,mengine mwachie yeye period. Hivi unafikiri kwa nini wakatoliki kwenye sala ya baba yetu waliweka kipengele wakimwomba Mungu ...'usitutie katika vishawishi'?

haaah haah mkuu hata iwe funguli fisi mkuu ila nikijua si ndio ndoa inaishia hapo!

Kwani yeye ndo amekua pumzi kwamba i cnt survive without her?
Au ww mkuu una moyo wa chuma?!
 
Hivi
Hawa nyumba ndogo whatever definition we have for it............... wao wanatulia na hawa waliowafuata (hao waume za watu) au ndo nao wanacheat tu kama tunavyoambiwa wake za watu wanavyocheat?

MJ1... Unatulia tu untill further notice.... nimewaambia kila kitu mipangilio... kwa wiki tunakutana mara mbili au tatu... nafanyia starehe sio sifa... kwani lazima iwe kila siku?

Mjukuu naniii yenyewe ya mgao kuna kutulia hapo?

Kama nimeridhika na huo mgao haina tatizo kabisa... Mipangilio kaka

I think Darlingtone can give you the lowdown on how she gets down.

Mara 2 kwa wiki inatosha...

MJ1, hujui kama wivu ni kidonda?

Nakuwa na amani moyoni kwa sababu najua akitoka kwangu anaenda kwenye usalama, atakula, ataoga na atalala...
Huyo wa ndani ndo anakuwa na wivu kwa sababu anajua huko nje aendako kuna watu kama sisi
 
Hakuna wa kuja kusamaraizi hii kitu tujue tunastendi kwenye lipi?

AshaDii kasamalaizi hapo nyuma kidogo akitumia wino wa red na blue kwa sana kuonyesha msisitizo,saa hizi tunajazia tu mapengo madogo madogo,lakini effectively mjadala ushafungwa kitambo na hata RussianRoulette aliyefungua uzi huu kwa machungu mengi keshau abandon.
 
Bishanga naomba unisaidie heading ya hiyo thread ya The Boss niipitie tafadhali
 
Pole sana AshaDii kwa hili janga. Naomba uniambie thread ya The Boss nami niipitie maana naona imewagusa wanawake wengi.
ndaga fijo,we peruzi na kudadis kidogo utaiona,ina ma page kibao.
 
Back
Top Bottom