Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Chauro Mpenzi......... Sijasema wote ila karibu wote. Ngoja niweke kimahesabu. Ailimia 99 ya wanaume wanacheat! Nimesema ngapi? Yes 99%!!!! Nlitaka niseme 98 lakini hapana ili niwe precise ni 99%. Kama wa kwako kaangukia kwenye hiyo moja basi mshukuru sana Mungu.

Na kuna kautafiti ambako bado hakajakamilika kameonyesha kuwa ndoa ambayo mwanaume hacheat basi ujue mkewe anacheat.........
Msinishambulie jamani, ila ni kautafiti tu!

Nalia kwa kucheka jamani uwiiii nilikuwa wapi nikapitwa na hii thread hahahaaaa............Aspirin ni kweli kabisa mm research yangu ndogo niliyofanya ndoa nyingi zinazoendelea ni kwamba wanawake wana cheat na tena wanajisifia kabisa kuwa bila hivyo ndoa yake ingevunjika!!!! Inasikitisha sana kwakweli, RussianR tukubali tukatae lakini kuna ukweli mwingine hatuwezi kuukwepa. Cha msingi ni kuwa wote tubadilike lakini hao wanaume wanafanya na kina nani kama sio sisi wanawake??!!!! And YES 99% ya wanaume wana cheat. Kama haijakukumbuka mshukuru Mungu sana tena upige magoti kila siku ndugu yangu maana mimi nilikua ni paralyze kwa mshtuko wa kujua mume wangu ana cheat,siku zote nilimuamini na wala mtu angekuja kuniambia kitu nisingeamini lakini kilichotokea mmhhh..................niishie hapa.
 
bila shaka kuna sababu kwa nini wanaume huwa na nyumba ndogo! kule ni mahala pa tulizo baada ya wanaume kuchoshwa na wake zao hivyo basi wanawake wanapaswa kuwapa wanaume mapenzi ya kweli ili wanaume waepukane na kutafuta substitute! mimi nadhani mwanamke mwelevu hujenga ndoa yake ila yule mjinga huibomoa kwa mikono yake! mimi nadhani tutafiti kwa kina kwamba kwa nini kuna nyumba ndogo? kipi kinapatikana nyumba ndogo na hakipatikani nyumba kubwa?


Hakuna muujiza wowote unaopatikana kwenye nyumba ndogo..............ni tamaa tu na sredi kama zile za kuwatia moyo kufanya hivo. Wala sidhani kama mwanaume akiamua kuwa na nyumba ndogo kwamba kuna kitu kimepungua/anakikosa kwa mke wake na kosa hilo anapaswa abebeshwe mwanamke la hasha!! Wanaume acheni ubinafsi mjue hata wanawake wana mioyo kama mliokuwa nayo nyie, kumbuka kitendo usichokipenda wewe kufanyiwa kwa nini umfanyie mwenzio???
 
Hapa kweli kazi ipo!!! Ngoja nishibe kwanza.... Oh! Nipate na morning glory (wote tukiwa driving seat with the windows open) Maana siibi na ni mali yangu and EVERYBODY knows that...



Za asubuhi wapendwa... Naomba tustik kwenye kueleweshana... Sio kubisha for the sake of kubisha ili kuonekana mshindi - take note wahusika wooote frm the hubby the wife to nyumba ndogo; WOTE wapo ktk a win-lose situation... Tuface ukweli na kuwa wastaarabu... mmmmh! Am about to c'm...

Will be back after a great lay...
 
Hapa kweli kazi ipo!!! Ngoja nishibe kwanza.... Oh! Nipate na morning glory (wote tukiwa driving seat with the windows open) Maana siibi na ni mali yangu and EVERYBODY knows that...



Za asubuhi wapendwa... Naomba tustik kwenye kueleweshana... Sio kubisha for the sake of kubisha ili kuonekana mshindi - take note wahusika wooote frm the hubby the wife to nyumba ndogo; WOTE wapo ktk a win-lose situation... Tuface ukweli na kuwa wastaarabu... mmmmh! Am about to c'm...

Will be back after a great lay...

eeeewww ........crass
 
Za asubuhi wapendwa... Naomba tustik kwenye kueleweshana... Sio kubisha for the sake of kubisha ili kuonekana mshindi - take note wahusika wooote frm the hubby the wife to nyumba ndogo; WOTE wapo ktk a win-lose situation... Tuface ukweli na kuwa wastaarabu... mmmmh! Am about to c'm...

Will be back after a great lay...

:lol:.....
 
eeeewww ........crass




Lmao.... I kno... I know..... It is a great song 'Crass'.... Glad u like it too... (hua najua jinsi ya drawing ur attantion dear); Have a nice day ahead...
 
Lmao.... I kno... I know..... It is a great song 'Crass'.... Glad u like it too... (hua najua jinsi ya drawing ur attantion dear); Have a nice day ahead...

So all that grossness was for my benefit?

Girl please......eeeewwww
 
Sikiliza darlingtone
hata mm nakubali wanaume tuna makosa makubwa tena sana tu ingawa nakiri sijaoa bado ila kamwe siwezi kukubali mtazamo wako kuwa nyumba ndogo ziwepo tu.

Nyumba ndogo ninyi ni hatari na balaa kubwa kwa jamii yetu hii.

Ni ni nyinyi nyumba ndogo mnaofanya wanaume waache wake zao huku watoto wakiteseka na kutanga tanga mitaani.

Familia ngapi zilizokua strong i.e kipato n.k zimetengana/kuparaganyika na watoto kuishi kwa tabu,kukosa haki yao ya kusoma n.k

Narudia tena ninyi ni watu hatari sana ktk mustakabali wa kujenga jamii imara iliyostaarabika.

Always nyumba ndogo hutaka ku WIN mapenz pia hapo ndio hufanya ndoa za watu kutetereka.

Nimewahi kukuuliza hapo mwanzo je ww kama mwanamke ikitokea unaolewa je utakubali na kufurah mwanamke mwingine akuibie mumeo?

Abt nyumba ndogo kuwa maghala ya ukimwi YES.
Nyumba ndogo nyingi husambaza virusi kwa ndoa za watu mana mwanaume anaekuhudumia,kukupangia nyumba n.k na kukufanya nyumba ndogo yake uwezekano wa kutumia kinga na ww haupo.

Then wanawake wengi nyumba ndogo hawaridhiki na huyo mwanaume tu wanaemuiba mana kuna muda wanamkosa so huwa wanakua na spare nyingine pembeni kufidia ule muda ambao mume anakua kwa mkewe.

Nimesikitika sana ww kushabikia UOVU unaoufanya. MUNGU akusamehe

kwenye red....should i say anything more?
 
So all that grossness was for my benefit?

Girl please......eeeewwww



Gaijin dear do you hate SEX???lol.... Are one of those who see the act as dirty even with the person they love?? OR Mayb i am asking the wrond questions....

That was for the benefit for who would respond... And u did... En ways niltaka tu nipunguze joto ta mjadala tuanze upya (haikua kwa ajili yako and of coz nilisema ilikua yako kukutania tu na kukutoa kinyaa ulichopata...kwa starehe yangu); hope it has worked!
 
mimi nimepingana na The Boss tangu huko kwenye thread yake. Then elewa kwamba hapa siangalii guidance eti tu cheat responsibly wala nini hapa napinga huo uovu wa nyuma ndogo 100% na hii ni wajibu sisi kama jamii tukatae uovu wa mustakabali mwema wa jamii yetu.

It seems ww ulikubali kuchezewa na vidume enzi zako sasa muda wako wa kuwa on market umesha upoteza thus y unaona fair tu kuiba mume wa mtu tena kutamba hapa hadharani huku ukileta na mlologo wa hoja kutetea. All in all naeza kusema upo psychological affected.

Hapa naangalia tatizo angle zote, nimeanza kuwasema wake wenyewe wenye ndoa zao.

Sasa nimehamia kwenu waizi/nyumba ndogo then namalizia kwa wanaume wenye tamaa wanaokosa nidhamu na heshima kwa ndoa zao.

Darlingtone sidhani kama ww utafurahi watoto wa huyo mume unae muiba wakose shule,waishi kwa kuomba omba mitaani, kama utafurahi hayo basi wewe ni zaidi ya Shetani.

mmmmhhhhhh haya bana (personaly nawaogopa sana watu wanaotoa hukumu nzito kama hapo kwenye red,wao ni watakatifu kiasi gani?...i wonder)
 
Gaijin dear do you hate SEX???lol.... Are one of those who see the act as dirty even with the person they love?? OR Mayb i am asking the wrond questions....

That was for the benefit for who would respond... And u did... En ways niltaka tu nipunguze joto ta mjadala tuanze upya (haikua kwa ajili yako and of coz nilisema ilikua yako kukutania tu na kukutoa kinyaa ulichopata...kwa starehe yangu); hope it has worked!

You may continue with your crass and classless acts for the benefit of the community ...............way to go!
 
Hahahaaaa imebidi nicheke kwa sauti wewe Bishanga sio mzima jamani......wenzio wako kwenye serious discussion! Kwahiyo unafikiri mwanamke anataka hayo tu????na mapenzi pia anyataka jamani kama mlivyokua mnaanza mwanzoni kabisa anayataka yale yale yaliyowafanya muoane.

mama Tuli bana,mapenzi si yana graph?
 
Mimi ni muhanga wa nyumba ndogo.
Mwanaume hata ufanye mazuri mangapi bado atakuwa na nyumba ndogo tu.
Hata mngonoke kila siku bado atakuwa na nyumba ndogo tu.
sijui ni nani aliyewalaani.

aliyekubariki wewe ndo katulaani sisi...nanukuu 'we Hawa kwa uchungu utazaa...na wewe Adam kwa jasho lako utakula...' mwisho wa nukuu.
 
Nalia kwa kucheka jamani uwiiii nilikuwa wapi nikapitwa na hii thread hahahaaaa............Aspirin ni kweli kabisa mm research yangu ndogo niliyofanya ndoa nyingi zinazoendelea ni kwamba wanawake wana cheat na tena wanajisifia kabisa kuwa bila hivyo ndoa yake ingevunjika!!!! Inasikitisha sana kwakweli, RussianR tukubali tukatae lakini kuna ukweli mwingine hatuwezi kuukwepa. Cha msingi ni kuwa wote tubadilike lakini hao wanaume wanafanya na kina nani kama sio sisi wanawake??!!!! And YES 99% ya wanaume wana cheat. Kama haijakukumbuka mshukuru Mungu sana tena upige magoti kila siku ndugu yangu maana mimi nilikua ni paralyze kwa mshtuko wa kujua mume wangu ana cheat,siku zote nilimuamini na wala mtu angekuja kuniambia kitu nisingeamini lakini kilichotokea mmhhh..................niishie hapa.

pole mama Tuli.Huu ndo uzuri wa jf/mmu ,kwa wale ambao hawajaoa/kuolewa na wamepitia uzi huu na ule wa The Boss naamini wamepata faida kubwa...to be forewarned is to forearmed.....,bila shaka thread hii itawasaidia mbele ya safari wasije wakazirai kama wewe,again pole sana.
 
You may continue with your crass and classless acts for the benefit of the community ...............way to go!




Dah! FINALLY!!! An applause from Gaijin to AshaDii (hoping with Love).... Never thought the day will come.... THANK U Dearest....
 
Hehehe afazali fellow tablet umehuzuria. Nazani soon nitakuachia shift, maana hii sredi bila uangalizi wa kipharmacy inaweza ikapoteza mwelekeo kabisa yaani.
Hili gemu mpaka sasa naona halina tena umuhimu wa uwepo wetu manake maafande wameshagaragazwa mpaka refarii amesahau kuangalia muda.

Comment moja tu toka kwa Darlington litawaumbua.

Baada ya kusema hayo, ngoja nirudi kitandani kutafakari kwanini CUF walipata kura elfu mbili tu Igunga wakati walipata msaada wa Punda.
 
Nyumba Kubwa.... THANK YOU For coming dear... inakua as if JF tumeolewa Wanawake wawili or watatu tu... SAD...

Siku niliposoma thread ya ZE BOSS kiukweli niliboreka sana, sijui kama alifikiria madhara yanayoletwa na hizo nyumba ndogo. Wengi ni mashahidi wanawake wengi kwenye ndoa wanaambukizwa ukimwi kutokana na waume zao kuendekeza nyumba ndogo, watoto wanazaliwa wakiwa tayali wameethirika kutokana na maambukizi. Japo si maambukizi yote yanatokana na nyumba ndogo lakini tabia hiyo inachangia sana. Ulimwengu tulionao sasa si sawa na enzi za kina yakobo (katika biblia) magonjwa kibao mimi nimeshuhudia dadangu akiambukizwa ukimwi hivihivi kwa sababu mumewe alikuwa na nyumba ndogo ambayo iliathirika kwa ukimwi. Ni kweli wanaona kama wanaenjoy lakini wakumbuke kuwa malipo yapo hapahapa duniani ipo siku wataumbuka licha ya mbinu nyingi wanazotumia kujificha.

ADii
for real inaudhi kwa kweli watu tunapinga huu uovu mana ni kuwakosea heshima mke uliyemuoa kwa kiapo.

Ni kuikosea heshima jamii,watoto,familia n.k

Na pia unyanyasaji kwa wanawake then unakuja hapa unakuta wanawake hao hao wanashangilia huu ufedhuli.

Watoto wengi wanaishi mitaani baada wazaz wao kutengana/kufa kwa ukimwi chanzo ni nyumba ndogo.
Jamii inateketea na kuteseka kwa hili balaa kwa kweli hawa wanawake wanaoshangilia hili jambo hawana Huruma na always wanawake mtabaki kukandamizwa mana ninyi wenyewe hampendani.

Mnatulaumu sisi nyumba ndogo ambao hatuna waume, hamjui kwamba asilimia kubwa ya wake za watu wanatoka nje ya nyumba zao kuja kunyang'anyana na sie tusio na waume? hamshangai walioolewa humu ni wengi ila wanaopinga ni wawili tu? Wengine mbona wako kimya ndio kusema hawana wivu? wanajua wanachokifanya.

Mimi kubishana ndio nimeishia hapa kwani wengi wetu hapa hatuzungumzii maisha halisi tena tunaona aibu hata kwenye keyboard tu ambapo ninaandika na hakuna anaenijua, je huko tunakojulikana.
 
Hakuna muujiza wowote unaopatikana kwenye nyumba ndogo..............ni tamaa tu na sredi kama zile za kuwatia moyo kufanya hivo. Wala sidhani kama mwanaume akiamua kuwa na nyumba ndogo kwamba kuna kitu kimepungua/anakikosa kwa mke wake na kosa hilo anapaswa abebeshwe mwanamke la hasha!! Wanaume acheni ubinafsi mjue hata wanawake wana mioyo kama mliokuwa nayo nyie, kumbuka kitendo usichokipenda wewe kufanyiwa kwa nini umfanyie mwenzio???

kbd mbona unatushikia bango wanaume? wake za watu kibao mbona wanalambwa tena wengine na vidampa tu,unakuta kisakapoko hakina mbele wala nyuma kimevimba kwenye prado ya mkeo tena uliyojikunja ukamnunulia kwa mkopo mbona sisi hatulalamiki we just take it in our stride? tusioneane bana sisi sote ni wadhambi na ndo maana kwa wakristo kuna kitubio.
 
mmmmhhhhhh haya bana (personaly nawaogopa sana watu wanaotoa hukumu nzito kama hapo kwenye red,wao ni watakatifu kiasi gani?...i wonder)

kwani Dini zinasemaje? Anaefurahi jamii iparaganyike watoto waishi kwa shida mitaani, wazinzi na waishearati ni kina nani? Hao ni mashetani.

Muogope Mungu wako kamwe usiniogope mm. Period.
 
Back
Top Bottom