Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Kuna watu wengine wamemfanya Mungu kama mjomba wao..........

Wanasema uzinzi dhambi wanasahau hata kusema uongo tu ni dhambi sawa na uzinzi.
Kwangu mie ni heri nifanye dhambi ya uzinzi (si nnafaidi bana) kuliko kusema uongo afu tukapata adhabu sawa jehanamu huko.
Kutamani nako ni dhambi....kwanini utamani upate dhambi badala ya kufaidi kabisa ili kieleweke?

Baada ya kusema hayo, ngoja nirudi kitandani kutafakari dhambi gani iliyo kubwa kati ya uzinzi na uasherati

Hii sredi bana..........kupenda tunavyopenda, hizi kingo ni za nini?
 
Hujui ulitendalo endelea kukua, akiwazacho mtu ndicho akifanyacho. Ona hiyo avatar yako inaonyesha we ni mtu wa aina gani halafu unazungumzia kumuogopa Mungu hapa hebu watu tuache unafiki jamani.

avatar47287_1.gif

Sarafina1
my avatar wala isikupe tabu si kila mvaa kanzu ni muislam, avatar ni kukuonyesha wazi maadili siku hizi yalivyo zero kwa jamii.
i.e hako katoto hapo kakifika ukubwani kuna tabia fulani atakua nayo. So na wale wote ambao ni nyumba ndogo kwa hivi leo na hamjutii UOVU huo na mnau promote ni matokeo ya maisha fulani mliyopitia utotoni. Je unaweza kuniambia ni maisha gani?
 
Hakuna dhambi kubwa wala ndogo mbele za Mungu babu yangu...
Wewe unazini, inawezekana yeye anavunja na kuiba mali za watu usiku, au ni mchawi

Kipimo anachotumia kuhukumu watu humu ndani ndo hicho kitatumika kumuhukumu yeye

Mungu pekee ndo anaweza kuwa hakimu wa matendo ya mtu...
Whiskey, Vodka, Beer, Cigarettes, Women, Money etc, etc... are a man's worst enemies, and the man who runs away from his enemies is a COWARD.😛oa😛oa
 
Sarafina1
my avatar wala isikupe tabu si mvaa kanzu ni muislam, avatar ni kukuonyesha wazi maadili siku hizi yalivyo zero kwa jamii.
i.e hako katoto hapo kakifika ukubwani kuna tabia fulani atakua nayo. So na wale wote ambao ni nyumba ndogo kwa hivi leo na hamjutii UOVU huo na mnau promote ni matokeo ya maisha fulani mliyopitia utotoni. Je unaweza kuniambia ni maisha gani?

Naona kama unajichanganya myenyewe sasa...

Wewe unayepinga nyumba ndogo ilhali wewe bado unalelewa ndio utuambie uliathirika vipi...

Kisha uoe ndo urudi kutupatia mlisho nyuma (feedback) baada ya miaka kazaa ya ndoa
 
Sarafina1
my avatar wala isikupe tabu si mvaa kanzu ni muislam, avatar ni kukuonyesha wazi maadili siku hizi yalivyo zero kwa jamii.
i.e hako katoto hapo kakifika ukubwani kuna tabia fulani atakua nayo. So na wale wote ambao ni nyumba ndogo kwa hivi leo na hamjutii UOVU huo na mnau promote ni matokeo ya maisha fulani mliyopitia utotoni. Je unaweza kuniambia ni maisha gani?

Pole mpatanishi nimeishi maisha mazuri tu utotoni baba yangu na mama yangu mpaka leo wanazeeka pamoja na wala sijwahi waona wakigombana kama unavyojua wazee wetu wa zamani walikua wanamalizia yao chumbani. Mtoto wangu ingawa baba yake alichukuliwa na nyumba ndogo nakwambia ana maisha mazuri kuliko niliyoishi mimi nikiwa na wazazi wangu wote wawili.

Hiyo avatar yako inaonyesha ni mtoto unaependa kufunua funua watu wazima tabia ambayo umelelewa nayo na umeshaathirika nayo na wewe ndio unahitaji maombi ya kina. Wazazi kuachana sio sababu ya mtoto kuwa na tabia mbaya ni malezi tu
 
Ndio maana nasema watu hawazungumzii maisha halisi, watoto wa mtaani wengi ni umaskini tu na unakuta huyo omba omba bado anaendelea kuzaa bila kujali hana mume wala hana kazi. Wazazi wangapi wameachana na watoto wanaishi maisha mazuri? Chanzo cha watoto kuwa wa mtaani si nyumba ndogo ni wazazi wenyewe kuzaa watoto ambao hawana uwezo wa kuwatunza.

Hebu tuache kufikiria kuachana kisa nyumba ndogo, wazazi mnapoamua kuzaa lazima mfikirie pia kuna kufa so lazima wakati unazaa ujue yote hayo kama mume akikuacha tu watoto wanakua wa mtaani, je akifa si ndio unaweza kuwala nyama?

hizo hoja zote ulizotoa bado haziwezi kuhalalisha UOVU unaoufanya.

Yani najiuliza mnapata wapi ujasiri ninyi kama wanawake kusema ni nyumba ndogo na kuonyesha kwamba hamjutii mnachofanya.

Hivi unajua unaiathiri vipi ndoa ya huyo unaemuibia mumewe? Sema ile ukweli tu Sarafina1 je ww ungefurahi ukaolewa then mumeo akawa na small house?
 
hizo hoja zote ulizotoa bado haziwezi kuhalalisha UOVU unaoufanya.

Yani najiuliza mnapata wapi ujasiri ninyi kama wanawake kusema ni nyumba ndogo na kuonyesha kwamba hamjutii mnachofanya.

Hivi unajua unaiathiri vipi ndoa ya huyo unaemuibia mumewe? Sema ile ukweli tu Sarafina1 je ww ungefurahi ukaolewa then mumeo akawa na small house?[/QUOTE]

Nimeshakujibu endelea kusoma
 
Naona kama unajichanganya myenyewe sasa...

Wewe unayepinga nyumba ndogo ilhali wewe bado unalelewa ndio utuambie uliathirika vipi...

Kisha uoe ndo urudi kutupatia mlisho nyuma (feedback) baada ya miaka kazaa ya ndoa

Upo wrong tena wrong sana tu, kusema sijaoa sio kama nalelewa.

Think criticaly ndoa ni jambo nyeti sitaki kukurupuka then later nije nitafute watu kama ww wawe nyumba ndogo yangu NO.
I will marry when I want.

Bado narudia tena wewe kukubali kuwa nyumba ndogo na kutojutia hilo na kuja kuu promote huo UOVU hapa ni matokeo ya maisha fulani uliyoishi.
Jichunguze
 
Pole mpatanishi nimeishi maisha mazuri tu utotoni baba yangu na mama yangu mpaka leo wanazeeka pamoja na wala sijwahi waona wakigombana kama unavyojua wazee wetu wa zamani walikua wanamalizia yao chumbani. Mtoto wangu ingawa baba yake alichukuliwa na nyumba ndogo nakwambia ana maisha mazuri kuliko niliyoishi mimi nikiwa na wazazi wangu wote wawili.

Hiyo avatar yako inaonyesha ni mtoto unaependa kufunua funua watu wazima tabia ambayo umelelewa nayo na umeshaathirika nayo na wewe ndio unahitaji maombi ya kina. Wazazi kuachana sio sababu ya mtoto kuwa na tabia mbaya ni malezi tu

Haaah haah haah kwa mara ya kwanza nimecheka lol.

Achana na Avatar bana mm sio mtoto ila sishangai wewe kuniita mtoto mana hata huyo MUME wa mtu si unamuita Baby, eti eenh?

Haah haah haya twende kwenye hoja sasa.
 
Thread ya The Boss imemsaidia sana rafiki yangu na anasema kwa sasa mambo yake yanakwenda vizuri,kaweza kubadilisha upepo ambao ulikuwa unamuelemea baada ya kumpa notes toka kwa the Boss,tukubaliane tu kuwa kila kitu duniani kina sura mbili na huwezi badili hilo,kuna watu wanaoponda kuhusu kuwa na nyumba ndogo lakini kwa wale walionazo ambao the Boss aliwalenga imewasaidia kuishi kwa amani zaidi bila bughudha.
 
Upo wrong tena wrong sana tu, kusema sijaoa sio kama nalelewa.

Think criticaly ndoa ni jambo nyeti sitaki kukurupuka then later nije nitafute watu kama ww wawe nyumba ndogo yangu NO.
I will marry when I want.

Bado narudia tena wewe kukubali kuwa nyumba ndogo na kutojutia hilo na kuja kuu promote huo UOVU hapa ni matokeo ya maisha fulani uliyoishi.
Jichunguze
Ebo! Kumbe bado hujaoa eh? Basi ukitaka ujue uhondo wa ngoma, ingia ucheze!
 
Mpatanishi ni mbishi sijapata kuona.

Sijui anaishi dunia gani? Khaa!

Hivi watu wanaishi kwa kufumba macho kiasi kwamba hawaoni yanayoendelea katika hii sayari?

Babu asprini Shikamoo!

Mm sio mbishi babu naamini hata ww unatambua madhara ya nyumba ndogo katika jamii ila una support tu kwa vile unapenda ile kitu pale chini lakini bibi si anayo pia? Au haikutoshi?

Anyway zamu ya wanaume itafika nanyi nitawapa za uso laivu.
Acha kwanza hawa wadada a.k.a Nyumba ndogo zielewe.
 
Ebo! Kumbe bado hujaoa eh? Basi ukitaka ujue uhondo wa ngoma, ingia ucheze!

Babu Asprin mbona wazeeka vibaya wewe?!
kujua kitu sio lazima uwe muhusika!
Ina maana kujua madhara ya Ukimwi ni mpaka uathirike? Think Big babu!
 
Upo wrong tena wrong sana tu, kusema sijaoa sio kama nalelewa.

Think criticaly ndoa ni jambo nyeti sitaki kukurupuka then later nije nitafute watu kama ww wawe nyumba ndogo yangu NO.
I will marry when I want.

Bado narudia tena wewe kukubali kuwa nyumba ndogo na kutojutia hilo na kuja kuu promote huo UOVU hapa ni matokeo ya maisha fulani uliyoishi. Jichunguze

Nimeishi maisha mazuri sana na ninaendelea kuishi, nimelelewa vizuri kwenye familia ya kikristo inayomjua Mungu, nimesoma vizuri, nimekua vizuri..., lakini maamuzi ya kuishi maisha ninayopanga mimi ni yangu, sio ya mzazi... Uovu, kila mtu ana tenda ovu lake... mwisho wa siku ni juu yangu na Mungu wangu. Maisha ya zamani yahamfanyi mtu kuamua kufanya anachofanya

Ila bado umegoma kunisimulia nyumba ndogo alifanyaje mpaka ukatelekezwa?
 
Babu asprini Shikamoo!

Mm sio mbishi babu naamini hata ww unatambua madhara ya nyumba ndogo katika jamii ila una support tu kwa vile unapenda ile kitu pale chini lakini bibi si anayo pia? Au haikutoshi?

Anyway zamu ya wanaume itafika nanyi nitawapa za uso laivu.
Acha kwanza hawa wadada a.k.a Nyumba ndogo zielewe.

Mimi sijui hata unatuelewesha nini hapa... Kwamba tunafanya UOVU?
Kuna maovu mangapi unafanya zaidi ya uzinzi na nyumba ndogo

Tulikuwepo, Tupo na tutaendelea kuwepo....
 
Babu Asprin mbona wazeeka vibaya wewe?!
kujua kitu sio lazima uwe muhusika!
Ina maana kujua madhara ya Ukimwi ni mpaka uathirike? Think Big babu!
There are no classes for marriage my dear........ Utaambiwa hivi na hivi, utafundwa haya na yale......... bahati mbaya hao watakaokuambia nao ndoa zao zimeshawashinda.

Ndopa hazina formular moja kwamba ukiingiza data mnapata jibu sawa! Wrong! Waweza jua vitu vingi bila kuhusika na ukaweza kuvipractice lakini siyo kitu kinaitwa NDOA. Take it from me!

Ukitaka ujue tamu na chungu ya ndoa, ingia ndoani. Simulizi hazitakusaidia!

AMINA!
 
Back
Top Bottom