Jhpiego kiini macho cha ajira


M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
223
Likes
0
Points
0
Age
33
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
223 0 0
hawa jamaa wanatangaza nafac za ajira wakati tayari wana watu wao. Niliwahi omba nafac pale mara kadhaa na nlikuwa vigezo vyote walivyotaka lakin hata short list hamna, ndipo nlipomuuliza jamaa yangu anafanya pale akasema pale kuingia uwe unajua wakubwa kwan hata yeye Baba yake wanajuana na MD.
 
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
223
Likes
0
Points
0
Age
33
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
223 0 0
hiv kweli tutafika jamani?
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Likes
0
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0 0
dah kumbe sio mwenyew kuna na wenzangu mliofanyiwa hvyo ..dah yaani nishaaply kama mara tatu hivi lakini wapi..
ndo maisha lakini kwanin watufanyie hiv kma wana watu kuna haja gani za kutangaza mnataka watu?? aise inauma watu wanavyosota street hata hela ya copy hawana afu mtu anaamua kuwafanyia hv wabongo...
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
526
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
526 27 45
hawa jamaa wanatangaza nafac za ajira wakati tayari wana watu wao. Niliwahi omba nafac pale mara kadhaa na nlikuwa vigezo vyote walivyotaka lakin hata short list hamna, ndipo nlipomuuliza jamaa yangu anafanya pale akasema pale kuingia uwe unajua wakubwa kwan hata yeye Baba yake wanajuana na MD.
Yaani bongo ndo kawaida sehemu nyingi. Ukipata kazi bila kuwa na tall relative ujue the man upstairs amekusimamia. Lkn kinachokera ni kwa nini basi wanatangaza? Hata kama ni equal opportunity employer, washajiharibia.
 
M

MASOUD NYUMBANYINGI

Member
Joined
Nov 11, 2012
Messages
31
Likes
1
Points
0
M

MASOUD NYUMBANYINGI

Member
Joined Nov 11, 2012
31 1 0
hyo ni kweli kabisa hata mm naona hvyo even john snow inc
ndo nch ye2 hyo kweli cjui kama tutafika
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,203
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,203 93 145
Aisee inauma sana jamani.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Vijana acheni kulalama katika hii dunia ya utandawazi mwenye network kubwa ndiyo anafanikiwa.Jifunzeni kutengeneza network hata kwa kuomba kazi kwa kujitolea kwenye hizo organization.
ebu nambie ni org gani inayochukua volunteers manake ndugu yangu kila ofisi amezunguka akitafuta nafasi ya ku-volunteer!
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
Only shortlisted will be contacted...loading........wait.....
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Likes
35
Points
45
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 35 45
mimi nilisha tuma application kwao mara 4 na nina vigezo na hata mara moja sikuwahi kuitwa kwenye usaili, Ni wasumbufu sana, ivi kwa nini watoe tangazo wakati tayari wanao watu wa kuwafanyia kazi? hii inaudhi sana.
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,953
Likes
44
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,953 44 145
hawa jamaa wanatangaza nafac za ajira wakati tayari wana watu wao. Niliwahi omba nafac pale mara kadhaa na nlikuwa vigezo vyote walivyotaka lakin hata short list hamna, ndipo nlipomuuliza jamaa yangu anafanya pale akasema pale kuingia uwe unajua wakubwa kwan hata yeye Baba yake wanajuana na MD.
Hii inaruhusiwa mkuu,,hakuna dhambi..kikubwa ni kutengeneza na wewe network ya kufahamika na watu strategic..hata mimi ningekuwa mwajiri ningeajiri wale walio recommended kwanza..its less risky, na unatengeneza watu wanaoku-'owe'..which is good for other business deals..tembelea ofisi za wahindi mjini..wote wameajiri ma-cousin,niece,nephew..etc..hakuna dhambi!!
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,052
Likes
110
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,052 110 160
kila chenye mwanzo akikosi mwisho ......
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,219
Likes
395
Points
180
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,219 395 180
hawa jamaa wanatangaza nafac za ajira wakati tayari wana watu wao. Niliwahi omba nafac pale mara kadhaa na nlikuwa vigezo vyote walivyotaka lakin hata short list hamna, ndipo nlipomuuliza jamaa yangu anafanya pale akasema pale kuingia uwe unajua wakubwa kwan hata yeye Baba yake wanajuana na MD.
Pole sana, ila check vigezo na masharti ya ku-apply, sifanyi kazi Jhpiego ila najua waombaji wengi kuna kitu kinaitwa salary history wanasahau kuandika. Halafu pia kuna ishu ya ku select project ya kuomba na location, wengi mnaomba zile zenye competition kubwa na mnataka mkae mjini. Suala la upendeleo sina hakika, kuna watu nawafahamu kabisa hawana mpambe lakini wameitwa kwa interview. Katika NGO zenye HR walio stable na wacha Mungu ninazo zifahamu Jhpiego ni mojawapo!!

Halafu naona wengi wamecomment kwa mazoea, but the truth is on the other side of the river!!
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,744
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,744 68 145
Elimu ya Tz ni janga la kitaifa, vijana wanasoma ili waajiriwe.
 
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
223
Likes
0
Points
0
Age
33
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
223 0 0
Hii inaruhusiwa mkuu,,hakuna dhambi..kikubwa ni kutengeneza na wewe network ya kufahamika na watu strategic..hata mimi ningekuwa mwajiri ningeajiri wale walio recommended kwanza..its less risky, na unatengeneza watu wanaoku-'owe'..which is good for other business deals..tembelea ofisi za wahindi mjini..wote wameajiri ma-cousin,niece,nephew..etc..hakuna dhambi!!
sasa wewe kweli na akili zako tuki base kwenye network za undugu na kulipana fadhila , je hao wenye vigezo kakn hawana ndugu. Pia kama ni hiuyo kwa nini watangaze
 

Forum statistics

Threads 1,213,438
Members 462,123
Posts 28,477,878