JF Usiku wa Manane...!


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,257
Likes
5,297
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,257 5,297 280
Nimefungua uzi huu kutokana na kuwa na janga la kukata usingizi usiku. Kama na wewe ni mmoja wapo naomba tuungane pamoja hapa kwa kuandika ulipo na unafanya nn kwa wakati huo baada ya kukosa usingizi.Muda wa jukwaa ni kuanzia saa 6 usiku mpaka 11Asbh. Mimi hapa leo tangu nimeamka nimeamua nakunywa maji na kwenda kukojoa tu mpaka kukuche!
 
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
3,288
Likes
8,818
Points
280
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
3,288 8,818 280
Humu humu kwa Jukwaa la Usiku wa Manane, wewe si umejichimbia kwenye 'LIKES'

Avatar yako imenikumbusha matukio ya miaka ya mbali nyuma
hahahaha, yeah nimekua mwana likes.Kumbe upo huku, mimi napita huku mara chache.


Ulikua ukiangalia Shaun the sheep?
 
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
3,288
Likes
8,818
Points
280
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
3,288 8,818 280
leo kifua kimenibana ataree apa yan napumulia mbavu....
nataman nlale ila nikijilaza tuu kosa
hapa nmekaa njee nakula upepo

kuna anae jua quick relief ya iyo kitu asee
maana kutakucha npo apa njee
Pole mkuu.

Ukijilaza inakuaje?
 
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
5,458
Likes
18,071
Points
280
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
5,458 18,071 280
leo kifua kimenibana ataree apa yan napumulia mbavu....
nataman nlale ila nikijilaza tuu kosa
hapa nmekaa njee nakula upepo

kuna anae jua quick relief ya iyo kitu asee
maana kutakucha npo apa njee
Uko na utani au uko serious?
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,149
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,149 280
leo kifua kimenibana ataree apa yan napumulia mbavu....
nataman nlale ila nikijilaza tuu kosa
hapa nmekaa njee nakula upepo

kuna anae jua quick relief ya iyo kitu asee
maana kutakucha npo apa njee
pole mkuu
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,007
Likes
4,894
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,007 4,894 280
leo kifua kimenibana ataree apa yan napumulia mbavu....
nataman nlale ila nikijilaza tuu kosa
hapa nmekaa njee nakula upepo

kuna anae jua quick relief ya iyo kitu asee
maana kutakucha npo apa njee
Dah...Chief...tafuta bapa...litalegeza kila kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
3,288
Likes
8,818
Points
280
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
3,288 8,818 280
nakohoa kinoma af napumua kwa shida
nikikaa naskia afadhali
Pole sana.
Labda ungejaribu chai ya tangawizi na pia kama ukikohoa unatoa kohozi, jaribu kwenda bafuni ukohoe na kutema hadi usikie vimeisha.

Pia, kama hujabadili foronya,shuka na neti kwa mda unaweza kujaribu kuvibadili.

Ikibidi uende kucheki daktari kesho.
 
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
5,458
Likes
18,071
Points
280
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
5,458 18,071 280
Pole sana.
Labda ungejaribu chai ya tangawizi na pia kama ukikohoa unatoa kohozi, jaribu kwenda bafuni ukohoe na kutuma hadi usikie vimeisha.

Pia, kama hujabadili foronya,shuka na neti kwa mda unaweza kujaribu kuvibadili.

Ikibidi uende kucheki daktari kesho.
Inaogopesha...hope kutakucha mapema apate kumwona Daktari...
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613