JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Taarifa Kwa Wapiga Kura:

JEC inawataarifu kuwa inafanya tathmini ya upigaji kura. Kwa kuwa kura zilianza jana 20.00 Hours itakapofika wakati huo mchakato utafungwa tukiwa na imani kuwa wote watakuwa wamepata nafasi ya kutoa mapendekezo au nomination zao. Baada ya hapo zoezi la kupiga kura litaanza ili kuwashindanisha wale wenye kura nyingi zaidi. Wawili katika kila category.

Tume inawaomba wote mtumie muda uliobaki kuhakikisha kuwa umepiga kura yako vizuri tena bila kuiharibu.

Wenu
Superman-Logo.jpg


Mwenyekiti - JEC
 
hahhaaa bi shosti kumbe kafungukiwa hata kuniambia nikachombezee...lol

huyo Jamaa kajidhatiti lakini? maana Gee mjivuni sana...

Hebu tafadhali kaokoe jahazi kidogo

Kisha hapo pekundu, why not?
 
  • Thanks
Reactions: bht
Babu mimi nafunga shindano na naomba uwe msimamizi wa kuhesabu kura. Uchaguzi wa safari hii una vurugu sana ingawa bado ni huru na wa haki. Shida kuna vijana wengi 2010 walikuwa 17 sasa 2012 wako 18 ndo shida iko hapo.

Hapo sasa,

Utanihakikishiaje kuwa nitasimamia hiyo kazi na kubaki kuwa babu wa wote bila kubagua?

Napenda kuendelea kuwa impartial ili nisije kupoteza title yangu ya kuwa Babu wa wajukuu!!


Babu DC!!
 
Hebu tafadhali kaokoe jahazi kidogo

Kisha hapo pekundu, why not?

heheee niambie huo uzi niende

jivune mwali wangu, jivune, wakati ukienda haurudi hivoo
 
Hapo sasa,

Utanihakikishiaje kuwa nitasimamia hiyo kazi na kubaki kuwa babu wa wote bila kubagua?

Napenda kuendelea kuwa impartial ili nisije kupoteza title yangu ya kuwa Babu wa wajukuu!!


Babu DC!!


hahhaaaa eti kakuweka wewe kuhesabu kura??? imekula kwake jumla na italala hapo hapo kwake

shikamoo Biggy....
 
nalog off
  • JF WOMAN OF THE YEAR 2011-faiza foxy
  • JF MAN OF THE YEAR 2011 (Overall). mchunguzi na mwanakijiji
  • : "JF QUEEN OF MMU"asha dii
  • and "JF KING OF MMU The finest
  • majibu yasipotoka hvo naongea na obama majeshi ya marekani yaje yalipue tanzania

Smile acha fujo . . . usingizi huo . . .
 
Safari hii, nitatangaza Mshindi nikiwa kwenye Defender ya Police. Sitaki kilema mie au kufa mapema.

Wapiga kura wa safari hii ni noma.
 
Back
Top Bottom