Jeshi la Polisi wameanza kuita kwenye usaili?

Jeshi la Polisi wameanza kuita kwenye usaili?

Status
Not open for further replies.
what i know nina sifa so hata wasiponitoa kwenye short list mimi nitakwenda tu kwenye usail!!!
 
Hahahahaha mdau we ni noma utaenda kuona wenzako wanavyo wekwa katika ulaji hhah haya bhana
 
Hivi anaeweza kutudokezea hapa maswala ya malipo na allowance zingine kwa hiii kazi maana nasikia kuna retion na accomodation alowance na profesional alowance vinalipwaje na ni kweli wanavilipa vyote bila magumashi na mshahara huwa ni kama ngapi hata usipotaja kiwango sahihi basi makadilio yanyofikia kiwango husika
 
Nimeamini ukisema cha nini wengine wanasema ntakipata lini. Wakati wengine wakipost na kuiponda kazi ya polisi wengine wanauliza na kufuatilia kila siku kujua lini watajiunga na jeshi la polisi. But all in all wote tulifanya maombi na kukidhi vigezo vyote tuwe na subira naamini ni muda mfupi tu kuanzia sasa. Tutakaobahatika kuchaguliwa tutashukuru na vilevile ambao hatutabahatika ni mwendelezo wa fighting mpaka kitaeleweka.
 
Nimeamini ukisema cha nini wengine wanasema ntakipata lini. Wakati wengine wakipost na kuiponda kazi ya polisi wengine wanauliza na kufuatilia kila siku kujua lini watajiunga na jeshi la polisi. But all in all wote tulifanya maombi na kukidhi vigezo vyote tuwe na subira naamini ni muda mfupi tu kuanzia sasa. Tutakaobahatika kuchaguliwa tutashukuru na vilevile ambao hatutabahatika ni mwendelezo wa fighting mpaka kitaeleweka.

yaah man Mimi napenda kazi za usalama fullstop
 
Leo tar 1 bado tu? oya aliye wadaresalama mmoja akaulizie pale wambie Macharii tumechoka kusubir myez 3 imekatika sasa mzuka unapoa aiseee mana nina mpango wakuja kwa usail ntapasha toka arachuga mpaka dar..
 
Professional around 700k
Form 6&4 around 400, posho 180 k
 
Ukibahatika kuwa unalinda bank posho ya around 10 k per day bank zinazojali Lakin
 
asee nyie guys mcseme c wengine tumetokea j.k.t tupo tunasugua bench kuwasikilizia jamaa bt mcjari soon tunasepa kulikuwa na coplo course ndo inayochelewesha bt inakaribia kuisha soon tunachapa rapaaaa
 
asee nyie guys mcseme c wengine tumetokea j.k.t tupo tunasugua bench kuwasikilizia jamaa bt mcjari soon tunasepa kulikuwa na coplo course ndo inayochelewesha bt inakaribia kuisha soon tunachapa rapaaaa

yaan wapo chuoni had saiz? au nao wanafanyiwa wanafanyiwa usail had sasa? afu vp mkuu nliskia kuwa nyiwe wa jkt mlifanyiwa usail uko uko?
 
Nimeamini ukisema cha nini wengine wanasema ntakipata lini. Wakati wengine wakipost na kuiponda kazi ya polisi wengine wanauliza na kufuatilia kila siku kujua lini watajiunga na jeshi la polisi. But all in all wote tulifanya maombi na kukidhi vigezo vyote tuwe na subira naamini ni muda mfupi tu kuanzia sasa. Tutakaobahatika kuchaguliwa tutashukuru na vilevile ambao hatutabahatika ni mwendelezo wa fighting mpaka kitaeleweka.

Hao wanaoponda utawakuta kwenye usaili kijana wangu uso mkavuuuuuu hata aibu hawana. Usikatishwe tamaa na maneno ya mtu angalia life lako aisee.
 
yaan wapo chuoni had saiz? au nao wanafanyiwa wanafanyiwa usail had sasa? afu vp mkuu nliskia kuwa nyiwe wa jkt mlifanyiwa usail uko uko?

wanaotoka JKT ni kama 1000 hivi na wanachosubiri ni siku ya kuanza depo tu usaili wao ulifanyika katika kambi mbalimbali za JKT nchini
 
Hadi leo kimya, kuna wasiwasi hadi January
 
Cool down Granta this n next week will tell..
 
daaaa hata mie nliomba yani hpa presure tu

Haupo peke yako mkuu hata huyu Saadmad nami victim wa hio kitu yaan jamaa wengi wanao follow na ku comment huu uzi wanahusika kwa njia moja au nyingine. Let's give proximity to almight god
 
Cool down Granta this n next week will tell..

Issue iko hata kwa form4 & 6 waliofanya interview matokeo hayajatoka, mwaka jana matokeo ya usaili kwa form4 & 6 yalitoka Oct. 18...! Na wakati huo tar 30 Oct majina kwa degree na diploma kwa ajili ya usaili yalitoka ambapo usaili ulianza tar11-15 of Nov. na Moshi wakaenda tar19 Nov...

Mwaka huu sijui kuna nn
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom