Jeshi la Polisi wameanza kuita kwenye usaili?

Jeshi la Polisi wameanza kuita kwenye usaili?

Status
Not open for further replies.
hv wadau vile vgezo hawawez waka EDIT maana nahc tulioomba ni wengi! Km hawata edit basi goliati mtanikuta CCP maana nishaanza mdogomdogo kuelekea dar
 
hv wadau vile vgezo hawawez waka EDIT maana nahc tulioomba ni wengi! Km hawata edit basi goliati mtanikuta CCP maana nishaanza mdogomdogo kuelekea dar

we mdada (WP mtarajiwa) ulisoma degree gani chuo?
 
niko songea! Nilipga sociology(upper second 4.1)

hongera sana nakutakia kila la heri i hope one day we will be together na uwezekano wa kuwa afisa upelelezi ni mkubwa sana
Mtangulize Mungu pia mambo yaende sawa, they really encourage women.
 
hongera sana nakutakia kila la heri i hope one day we will be together na uwezekano wa kuwa afisa upelelezi ni mkubwa sana
Mtangulize Mungu pia mambo yaende sawa, they really encourage women.

na mimi wa psychology nitakua na huyu kaschana nadhan depertment moja na yeye chamsingi tukiitwa isaili na yeye tupeane namba za simu tu kutashirikiane huko CCP
 
na mimi wa psychology nitakua na huyu kaschana nadhan depertment moja na yeye chamsingi tukiitwa isaili na yeye tupeane namba za simu tu kutashirikiane huko CCP

atakuwa "wadepo" safi sana best wishes
 
Kimya kingi..
Kinamshndo mkubwa.
Kuwa mpole..
Na si unajua anayecheka mwish6 ndiye anayecheka sana...

Aisee duh yan mpaka sasa, kweli za mvumilivu mbivu.... nyoshen mikono tulioomba
 
Aisee duh yan mpaka sasa, kweli za mvumilivu mbivu.... nyoshen mikono tulioomba

At least Wange-release matokeo ya usaili kwa form4 & 6 ingelikuwa inatia moyo kuwa hata bachelor na diploma i karibuni kuitwa kwa usaili, hali hii inatisha kimya hiki sijui
 
At least Wange-release matokeo ya usaili kwa form4 & 6 ingelikuwa inatia moyo kuwa hata bachelor na diploma i karibuni kuitwa kwa usaili, hali hii inatisha kimya hiki sijui

Pengne wanataka watoe yote kwa pamoja maana mazoez c tunaanza pamoja!
 
"mnaanza" pamoja kwani ushaambiwa utapata nafasi? Na kama yes tuambie nani kakwambia nyie ndo mnataka kulichafua jeshi!

Madogo wa mwaka huu sijui vipi, wako na mbwembwe na mizuka ya ajabu ajabu tu, hawajui kila kitu kina taratibu zake na wapo wengi wanatakiwa wachache. Wanachodhani wao mtu ukiwa na kibachelor chako waingia tu huku kama shambani kwa mke wa babu.
 
Madogo wa mwaka huu sijui vipi, wako na mbwembwe na mizuka ya ajabu ajabu tu, hawajui kila kitu kina taratibu zake na wapo wengi wanatakiwa wachache. Wanachodhani wao mtu ukiwa na kibachelor chako waingia tu huku kama shambani kwa mke wa babu.

Simply, wamechoka kuishi kitaa
 
Na bila hiyo spirit tungeshakata tamaa kwenye mambo mengi sana...!

Mwaka jana deadline ya kutuma apps ilikuwa tar 30 June watu wakaitwa Oct, piga hesabu miezi mingapi hyo? Sasa kivipi nyie deadline ilikuwa august tu hapo mnapiga kelele kana kwamba mmeshaajiriwa?
 
Simply, wamechoka kuishi kitaa

Kwa hiyo huko vyuoni mlifundishwa mkichoka kitaa huku ndio sehemu ya kuja kupumzika na kula raha? Umechoka kitaa kapumzike jela.. Wadogo zangu mtakaobahatika kuipata heshima hii, ni kazi ya wito hii na si rahisi. Kama unakuja huku simply bcoz huna mchongo ACHA.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom