TANZIA Jenista Mhagama, Mbunge wa Peramiho afariki dunia

TANZIA Jenista Mhagama, Mbunge wa Peramiho afariki dunia

VP mbona nae ana mali za kutoshaa, yaan Songea imekamatwa na Jeni, Imma, labda na Feo kwenye usafiri, ila miradi mingine ni hao wawili, afu wanawapa umiliki wengine.

Kuna hotel ya kifahari iko sehemu, tulisikiaga eti ya mchaga gani sijui, kuja kusikia ni ya huyo jeni, Lol.
Na anaenda zikwa makaa ya mawe Ruanda,ndio maana Ruanda kuzurii kumbe home kwake.
 
Inna lillahi wainna ilayhi rajiuun

Hakika sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea
 
Mbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.

Ikumbukwe Jenister Mhagama alikuwa waziri wa Afya wakati wa matukio ya Oktoba 29, 2025.
Huyu ndiye alikomaa Lissu asilipiwe matibabu eti hakufuata utaratibu. Hiyo ilikuwa ni ktk kusujudu 'jiwe'. May her soul rest where it deserves.
 
Back
Top Bottom