cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,429
- 201,583
Karibuu sana kunyumba.Mkuu naomba siku nikija Songea tuonane kidogo.
Karibuu sana kunyumba.Mkuu naomba siku nikija Songea tuonane kidogo.
Watafaidi watoto wake.Ndio kwisha habari hapo hato ufaid uwekezaji wake katu
😂😂😂😂😂Hao wazee hauna mawasiliano nao watusaidie kwa namba moja pale?
Hii kama inakujakuja kwa mbaaali halafu kama inaeleweka vile halafu kama ina make senseKuna mkakati wa kuwamaliza kile kinachoonekana ni majasusi wa kanisa katoliki au watu loyal kwa ukatoliki.
Kuna mpango upo Nzito tu, hapa kuna Card inachezwa tena cha kuhuzunisha walutheri wameingizwa humo
Ushirika mpya btn govt na kkkt dhidi ya Roman
Hii ngoma kkkt wasposhtuka kitawaramba hapa anayetafutwa wala sio mkatoliki tu ni wote waje kumezwa
Uzanzibar na uarabu unatake over nchi
VP naye sio mbaya. Kuna manzi alijengewa ghorofa na huyo mkulu enzi za JK... nilishangaa sana na kukiria kweli usichukulie poa POWER OF PAPUCHI.Mnoooo
Bunungu, anapasha jalamba huko, nasikia na msongozi anataka kuacha viti maalumu, ageukie jimboni.LazARO Komba akachukue jimbo sasa
Huyo Nabii ni kenge kama weweKuna nabii alisema kuna vifo vinne vya kitaifa vinakuja!!
Usisahau mdundualo, huyu mganga wake konkii anapatikana congress, msumbiji mwanzoni, ukishavuka boda ya mkenda, .Watu wa peramiho na parangu wanamjua vizuri, mama wa kuzamia ziwa nyasa.
Ni makambi, twende tukalee uyoga ulelema na bundulaaa.Twende msibani pale Mateka tukale pitiku
Lowassa. 😢😢😭😭Naona wanakufa wakatoliki tu,Magufuli,Mkapa,Membe,Mpango alinusurika..hivi ni vita ya kidini sasa🤣🤣🤣
Usemi wa watu wapuuzi.Kifo ni kifo tu.
Yaan km ni Jenister, bas kote kote aliharibu, jimboni walishamchokaa, na vile ana jeuri na umimi,Kilichomponza jenista ni ukatoliki wake maskini[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] pia ni team nchimbi, Jenista kuanzia maisha yake yote elimu yake kapitia mafunzo na shule za kikatoliki unaambiwa ni miongoni mwa watu waliokua wameishika dini haswa kwahyo walikua wanamuhisi kuwa ndo anawapa siri watu wa Tec[emoji24][emoji24]pia alikua team nchimbi maana nchimbi nae ni mngoni mwenzie[emoji24]
Lowasa ile ilikua ni natural death hakua threat yoyote kwa awamu hiiLowassa. [emoji22][emoji22][emoji24][emoji24]
VP mbona nae ana mali za kutoshaa, yaan Songea imekamatwa na Jeni, Imma, labda na Feo kwenye usafiri, ila miradi mingine ni hao wawili, afu wanawapa umiliki wengine.VP naye sio mbaya. Kuna manzi alijengewa ghorofa na huyo mkulu enzi za JK... nilishangaa sana na kukiria kweli usichukulie poa POWER OF PAPUCHI.
Wee alikua threat, ndo mtoto wake angeondoshwa mjengoni.Lowasa ile ilikua ni natural death hakua threat yoyote kwa awamu hii
Mlongo afwili, ena wenga ahamba tu, mbona alili, ge mahela na majumba avalekali vana vaki.Aisee mlongo afwi😭